ZeekRewards - Nên hay không nên cheat

ZeekRewards - Nên hay không nên Cheat

• Total voters
    55
thôi tốt nhất là chủ thớt cho mình 1 acc, thế là không phải cheat nữa rồi

chơi 1 account mà đâu tư vào thì cũng ngon lắm bạn ơi, cheat làm gì cho mệt

Hacker mà Zeek nó còn bắt được, huống gì là mấy ông cheat! :m121:
Nghe nói Zeek sẽ Check cả HDD của những ai chơi zeek. :D Cheat khó lòng mà chạy thoát, sẽ uổng công thui. :))
KL: KHÔNG NÊN nhé :D

Hacker mà Zeek nó còn bắt được, huống gì là mấy ông cheat! :m121:
Nghe nói Zeek sẽ Check cả HDD của những ai chơi zeek. :D Cheat khó lòng mà chạy thoát, sẽ uổng công thui. :))
KL: KHÔNG NÊN nhé :D

Thiệt không cậu. Thằng bạn của mình nó chơi 2 nick lên vip cả rồi. Máy nó cài 2 win mỗi win làm 1 acc, 1 acc dùng mạng dây 1 acc dùng 3G. Không biết như vậy zeek nó có biết không nhỉ?

cái site còn lỗi lên lỗi xuống :)| đợi chừng nào mới có check hdd id =))

thì cứ cheat đi. :)). mất 60 ngày + 10$ nâng cấp --> nó Lock 1 cái. rồi bắt đầu lên diễn đàn kêu là zeek đểu, zeek làm ăn không đàng hoàng :))
Nó mà biết cả địa chỉ thì nó đến kiện cho sập nhà :D bởi Luật của Mỹ đâu cho phép :D.

thì cứ cheat đi. :)). mất 60 ngày + 10$ nâng cấp --> nó Lock 1 cái. rồi bắt đầu lên diễn đàn kêu là zeek đểu, zeek làm ăn không đàng hoàng :))
Nó mà biết cả địa chỉ thì nó đến kiện cho sập nhà :D bởi Luật của Mỹ đâu cho phép :D.

lol =))=)) biết thì nói nha pro :-*

Thằng này thanh toán tiền tốt quá mà, cheat làm gì quản lý nhiều acc cho mệt. Fund tiền vào nó lấy lãi như 1 site đầu tư bình thường anh em ơi !

close mịa topic đi hỏi hoài làm ăn chân chính chả chịu làm tối ngày đầu với óc suy nghĩ chuyện đâu đâu. thật nhàm quá

đừng cheat bạn à.công chơi mệt đến khi pay nó k cho pay rồi bực thối ruột

Thấy tội lỗi thì bỏ 1 acc đi,lên đây lập Poll làm gì???

Thấy tội lỗi thì bỏ 1 acc đi,lên đây lập Poll làm gì???

Lập Poll để các mem mới nhìn vô -=======> không nên cheat ( nhiều hơn) => để mình âm thầm ...........:m131::m131::m131::m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week