Waiting for Answer ZeroXP1506 vào gấp

Status
Not open for further replies.
Người tta đang giải quyết theo tình cảm. ai như bác cứ bác. Hơi tẽo là động thủ á. Nguyên nhân thì cũng chưa rõ. Những người như bác ko lam dc lãnh đọ đâu
thế sao bác không làm lãnh đạo đi :D , ai cũng nghĩ mình uy tín sạch sẽ cho đến khi cơ hội tới và vài trăm triệu đặt trước mắt :D

Đọc phát giật cả mình! Koi lại thì năm 2k11! :confused:
Từ trước tới giờ ! toàn nghe nói dân TPHCM toàn người chơi đẹp ! ko nghĩ lại có người như thế này ! ko làm lấy mà hưởng có chân, có tay, có phải như mấy thằng cụt chân cụt tay đâu mà đi ăn cướp của người ta !

:oops::oops: vác xác đi đòi nợ
Tóm lại là: gặp nó đâm cho nó cái ! chết ra đó mình được mình ngồi tù , bố mẹ bơm $ nhiều vào sớm muộn lại ra tù. Nó chết rồi ! đời nó là con MA thôi ! tiền nó ăn đc của bác chết cũng ko tiêu đc ! :D:D:D Tôi nói chỉ phải ko các bác

Khi bay vào cũng mang theo mấy thằng đi cùng! ai đi tay không !
Nó ẩm mấy trăm củ, thì chỉ cần bỏ ra 1 số lẻ thoai, là nó thuê được 1 đại đội trẻ trâu, tốt nhất vụ này nếu được thì đưa cho bên công an họ làm :rolleyes::rolleyes::rolleyes:, chứ không có sức thì đừng cố quá mà thành quá cố đó :cool::cool::cool::cool:

Từ trước tới giờ ! toàn nghe nói dân TPHCM toàn người chơi đẹp ! ko nghĩ lại có người như thế này ! ko làm lấy mà hưởng có chân, có tay, có phải như mấy thằng cụt chân cụt tay đâu mà đi ăn cướp của người ta !
vãi bác cmt :D

Nó ẩm mấy trăm củ, thì chỉ cần bỏ ra 1 số lẻ thoai, là nó thuê được 1 đại đội trẻ trâu, tốt nhất vụ này nếu được thì đưa cho bên công an họ làm :rolleyes::rolleyes::rolleyes:, chứ không có sức thì đừng cố quá mà thành quá cố đó :cool::cool::cool::cool:
Mình bay vào đó ăn ở đó lăm vùng ở đó ! coi giờ nào nó đi đâu làm gì, cải trang thành thằng ăn xin ý ! hiểu đc đường đi có nó. BẮT nó lại. cho no lên xe bay về HA NỘI, tha hồ mà ăn thịt nó !

Mình bay vào đó ăn ở đó lăm vùng ở đó ! coi giờ nào nó đi đâu làm gì, cải trang thành thằng ăn xin ý ! hiểu đc đường đi có nó. BẮT nó lại. cho no lên xe bay về HA NỘI, tha hồ mà ăn thịt nó !
gí gí nằm vùng á
chỗ nào chỗ nào :D

Đù thím nham hiểm quá à nghen, xem phim hành động nhiều quá đúng hơm :3

vãi bác cmt :D
Tôi cũng bị scam nhiều ! nhưng số tiền ko đáng là bao ! cũng ko ý kiến gì . Giúp người ta . có người vì cuốc sống gia đình, có người về đồng tiền làm hoa mắt.

thịt người không ăn được bác ạ.

thịt người không ăn được bác ạ.
Không ăn được, sẻo vài miếng gọi thằng bếp trưởng !bảo nó chế biến cho ! ăn vào lại muốn ăn tiếp :D:D:D

Tôi cũng bị scam nhiều ! nhưng số tiền ko đáng là bao ! cũng ko ý kiến gì? coi như là Mình lấy của người khác thì lại trả cho người khác . Giúp người ta . có người vì cuốc sống gia đình, có người về đồng tiền làm hoa mắt.
:rolleyes: mấy người gà gà hay bị scam đó bác @jack1993

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week