Waiting for Answer ZeroXP1506 vào gấp

Status
Not open for further replies.
Mình hiện tại có tầm 80 % info của him từ 1 người thân của hắn ! :p:p Đợi mình điều tra thêm chút sẽ send cho bạn vodanh nhé :)
hi vọng vụ này ra ngô ra khoai ! mấy vụ vài triệu chỉ được vài câu hù :D

chân thứ 3 ké hóng
Vãi bác này mang cả chân giữa ra hóng

Từ trước tới giờ ! toàn nghe nói dân TPHCM toàn người chơi đẹp ! ko nghĩ lại có người như thế này ! ko làm lấy mà hưởng có chân, có tay, có phải như mấy thằng cụt chân cụt tay đâu mà đi ăn cướp của người ta !
Quơ đủa cả nắm áh :mad::mad::mad: số tăng dân TPHCM không bằng 1/2 số dân nhập cư/năm
"Số người nhập cư bình quân hàng năm thời kỳ 2009-2010 cũng xấp xỉ hơn 100 ngàn người, không hề có suy giảm, bình quân mỗi năm thành phố tăng thêm khoảng 200.000 người dân, trong đó có hơn 130.000 dân nhập cư. Theo dự báo dân số đến năm 2025 là khoảng 10 triệu dân và năm 2050 lên đến 15 triệu dân. [Lê Văn Thành,2008]"

Quơ đủa cả nắm áh :mad::mad::mad: số tăng dân TPHCM không bằng 1/2 số dân nhập cư/năm
"Số người nhập cư bình quân hàng năm thời kỳ 2009-2010 cũng xấp xỉ hơn 100 ngàn người, không hề có suy giảm, bình quân mỗi năm thành phố tăng thêm khoảng 200.000 người dân, trong đó có hơn 130.000 dân nhập cư. Theo dự báo dân số đến năm 2025 là khoảng 10 triệu dân và năm 2050 lên đến 15 triệu dân. [Lê Văn Thành,2008]"
Đấy là nói những người không tốt đẹp. Bác ko tốt đẹp à mà thấy ý kiến thế ! :p:p Ý bác nói là dân trong đó nhièu hơn ngoài BẮC à . lấy ịt đè người à !

Hơn 200tr ko phải nhỏ ăn ko vô đâu bạn j ơi nên trả lại đi

sao lông tay mình nó thẳng ko mà ta , bạn có nhầm ko? :confused:
Không có cái lông nào thẳng cả? lông tay of bác mọc nghiên sang 1 bên mà bảo thẳng à ?

Mình hiện tại có tầm 80 % info của him từ 1 người thân của hắn ! :p:p Đợi mình điều tra thêm chút sẽ send cho bạn vodanh nhé :)
Cám ơn bạn trước.
@all: Vụ này không phải là scam. Các bạn không nên đoán linh tinh làm gì. Mình cũng không định làm gì to tát cả, cũng không bắt bồi thường gì. Chỉ muốn biết 1 vấn đề nhỏ thôi.

Các thánh trật tự cho nhựng ai biết info hoặc liên quan đến vụ việc comment, topic loạng quá rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week