Matrix Ziggyads - ziggyads.com 160% ROI * 12% Ref Com

Để chơi site này, thì các bạn ngồi canh giờ Official launch của site. Bằng mọi cách nhanh nhất hãy mua POS thật nhanh, để có được vị trí đẹp.
Goodluck for you.
giờ Official launch là giờ site chính thức chạy hả Seal6, mua POS là mua gì thế?

đã ref cho peter nhưng tình hình lằng nhằng như này ko biết có nên chiến ko? Ae nào chiến đểm danh cái cho ít kinh nghiệm đối vs loại này. Thanks all.

đã ref cho peter nhưng tình hình lằng nhằng như này ko biết có nên chiến ko? Ae nào chiến đểm danh cái cho ít kinh nghiệm đối vs loại này. Thanks all.
Dính phải cái cherry nên giờ cũng ngại cái thể loại ROI cao này wa. Đang theo thớt cái cheklisting với lại đang hóng cái rioadshare+peopleadshare hai thăng này tuần sau launch.

Theo thông tin từ MMG forum thì admin là người Việt tên là Vu Hoang. Ngoài ra không có thêm thông tin gì khác :)
Cũng đang check không biết có phải Bro Le Vu Hoang trên MMO này không nữa.
@levuhoangNEO -> Phải site của bác không hở?
giờ Official launch là giờ site chính thức chạy hả Seal6, mua POS là mua gì thế?
Đúng là giờ khai trương của nó đấy. POS là Ziggy Ad Pack ở site này.:D

Chỉ 1 chiêu của vua Quang Trung -> Thần Tốc!:D

Mình không biết gì về admin Vu Hoang. Có rất nhiều admin ẩn người Việt đang điều hành nhiều site đang hoạt động mà chúng ta không được biết.

Đúng là sau khi reg nick xong thì có 1 cái mail đến, cuối mail để người gửi tên là Vu Hoang, nhìn cũng hơi ghê ghê.

Đúng là sau khi reg nick xong thì có 1 cái mail đến, cuối mail để người gửi tên là Vu Hoang, nhìn cũng hơi ghê ghê.
Bác ấy để tên thật như vậy chắc là làm ăn nghiêm chỉnh đấy. Không thì che đậy cái tên, lấy tên bro nào chẳng được. :)
Chờ Launching xem sao!

Vậy là cứ 20$ Adpack mình sẽ thu cả vốn lẫn lời là 32$ / 10 ngay hã thớt và 1 lần mua tối đa cho nó chạy 10 gói thôi à. Chờ hết hạn mua tiếp hay sao?

Vậy là cứ 20$ Adpack mình sẽ thu cả vốn lẫn lời là 32$ / 10 ngay hã thớt và 1 lần mua tối đa cho nó chạy 10 gói thôi à. Chờ hết hạn mua tiếp hay sao?
Ngày nào mua cũng được. Mỗi ngày 10 gói bạn nhé.

Ai đã từng chơi AdzBliss năm ngoái rồi thì chắc có chút bùi ngùi :)
Em này ngày trước cũng được gần 3 tháng phải không Bro.

Nếu là của VN thì die sớm không quá 5 ngày

Bác đừng mất lòng tin vào a e VN như vậy. Mất tiền vào cho bọn nước ngoài bác mới vui sao!???

Tất cả các Admin dựng lên đều cũng chỉ 1 mục đích là kiếm tiền -> Chúng ta tham gia cũng thế -> Vậy tiền ở đâu ra khi chúng ta chẳng làm gì ra sản phẩm hay lợi ích -> Mọi người đều muốn bỏ tiền ra và thu tiền về thôi.

Cốt lõi của trò chơi này là Phang và Rút đúng thời điểm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bác có cơ sở nào bảo 5 ngày hay 500 ngày chỉ cho anh em xem nào????:eek::eek::eek:

Em này ngày trước cũng được gần 3 tháng phải không Bro.

Bác đừng mất lòng tin vào a e VN như vậy. Mất tiền vào cho bọn nước ngoài bác mới vui sao!???

Tất cả các Admin dựng lên đều cũng chỉ 1 mục đích là kiếm tiền -> Chúng ta tham gia cũng thế -> Vậy tiền ở đâu ra khi chúng ta chẳng làm gì ra sản phẩm hay lợi ích -> Mọi người đều muốn bỏ tiền ra và thu tiền về thôi.

Cốt lõi của trò chơi này là Phang và Rút đúng thời điểm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bác có cơ sở nào bảo 5 ngày hay 500 ngày chỉ cho anh em xem nào????:eek::eek::eek:

Vậy khi mọi ng tham gia điều đầu tiên có hỏi nó làm cái gì có tiền để trả cho mấy pac? nếu muốn nói site phát triển (ko phải bằng của ng sau trả ng trước) thì nó kiếm lời được ở đâu > 160% trong 10 ngày để trả cho các pac' . Nói thật, cái này ko chê ng VN, nhưng nước ngoài làm đã khó huống chi admin VN??? Cho hỏi niềm tin mãnh liệt nào của pac' tin rằng nó kiếm đc tiền lãi hơn 60% từ đồng vốn pac' góp vào để có thể sống được hơn 10 ngày???

Vậy khi mọi ng tham gia điều đầu tiên có hỏi nó làm cái gì có tiền để trả cho mấy pac? nếu muốn nói site phát triển (ko phải bằng của ng sau trả ng trước) thì nó kiếm lời được ở đâu > 160% trong 10 ngày để trả cho các pac' . Nói thật, cái này ko chê ng VN, nhưng nước ngoài làm đã khó huống chi admin VN??? Cho hỏi niềm tin mãnh liệt nào của pac' tin rằng nó kiếm đc tiền lãi hơn 60% từ đồng vốn pac' góp vào để có thể sống được hơn 10 ngày???

Nếu nói như bác thì kể cả đầu tư rồi hoà vốn cũng không có -> Admin nó ăn bằng gì -> Tiền đâu nó setup site và quản trị!
Vậy nên gọi là chơi Money Online chứ không phải là đi làm nnư trâu như ngựa để kiếm vài xu lẻ, đôi khi còn teo cả thịt. :)
Còn chơi như thế nào thì phải tự học - Không bàn lan man - Không tán gẫu mà ra tiền được.:eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week