ZippCoin đã chính thức lên sàn.

Mình có thể giúp gì bạn
chẳng là nạp zipp vào từ 7h30 hôm qua tới h vẫn chưa thấy gì nc yahoo với bác khoa thì bảo gửi mail suppot . gửi mail được gần 2 tiếng rồi vẫn chưa thấy được xử lý
trong khi cấu trúc nạp tiền của mình ghi hoàn toàn rõ ràng chính xác !. chắc lần sau ko dám nạp cái gì vào sàn nữa

chẳng là nạp zipp vào từ 7h30 hôm qua tới h vẫn chưa thấy gì nc yahoo với bác khoa thì bảo gửi mail suppot . gửi mail được gần 2 tiếng rồi vẫn chưa thấy được xử lý
trong khi cấu trúc nạp tiền của mình ghi hoàn toàn rõ ràng chính xác !. chắc lần sau ko dám nạp cái gì vào sàn nữa
email của cậu là gì.

Bác thớt cho hỏi là có thể rút qua thẻ Visa ACB Prepaid được không ? Và min rút là bao nhiêu?
Min 50k,Bạn chỉ cần nhập số tài khoản ngân hàng,tiền sẽ vào trực tiếp tài khoản của bank

suppost quá chậm đến h chưa thấy gì . quá khó hiểu với sàn hơi bị nghi ngờ về chất lượng

suppost quá chậm đến h chưa thấy gì . quá khó hiểu với sàn hơi bị nghi ngờ về chất lượng
Lượng truy cập gia tăng đột biến cùng với số lượng lớn newbie nên support chưa có thể thử lý cho tất cả sớm được.
Bạn thông cảm :)

chủ sàn có là member trong 4rum hok dz :D có bảo hiểm hay gì không để còn biết đường mà... :p

cho mình hỏi lỡ anh em cheater chuyển hết vào sàn rồi bị zippcoin nó khóa hoặc del số zip cheat thì sàn chịu trách nhiệm ko =))

Admin zipp đi chơi hết rồi. Ko cho reg acc. Zipp thì rớt giá từng ngày mặc dù ko cho reg. Dự là qua năm mới hoặc là tối nhiều ng ngủ ko dc hoặc là 1 số it ng ngủ ko dc :D:D:D:D:D:D:D

Xin loi , lam on jup minh cach chuyen zipp sang anything.com di , minh vao zippcoin lick vo chuyen theo thong tin trong anything , ma bam chuyen hoai ko thay no chuyen , hic !

pro nào bik twitter chưa very có đk được zippcoin không nhỉ :S

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week