ZippCoin đã chính thức lên sàn.

t
Này thì Việt Nam này :"))))

:D tớ xài VCB tiền về trong 3 phút

cho mình hỏi lỡ anh em cheater chuyển hết vào sàn rồi bị zippcoin nó khóa hoặc del số zip cheat thì sàn chịu trách nhiệm ko?
=))

Hiện giờ sàn anything là nhiều zipp nhất ( có thể ) ,nếu chủ sàn mà bị del acc thì chắc coin này chẳng còn mấy ai chơi .Cái lo giờ ko phải sàn bị del acc mà sợ chủ sàn ôm tất cả zipp của anh em bán rồi bùm :D

cho mình hỏi lỡ anh em cheater chuyển hết vào sàn rồi bị zippcoin nó khóa hoặc del số zip cheat thì sàn chịu trách nhiệm ko?
=))
cái này mình đã trả lời ở những page trước.
:DThách thằng admin ZippCoin cũng không dám thu hồi coin.
Nó làm vậy không ai dám chơi coin của nó nữa,nó bị thiệt hại nặng nhất,nó chỉ có thể hạn chế cheater(capchar,check ip,ngưng hoặc giảm bonus,invite...)
Anh em VN cheat cả trăm triệu STR có thằng nào dám thu hồi?
Không có khái niệm thu hồi coin,nhưng mình khuyên các bạn nên chuyển coin lên sàn.
Lợi Ích Khi Lên Sàn:
Thứ 1 Là Không Sợ Bọn Keylogger
Thứ 2 Là Không Sợ Bị Hack (Xác Minh Tin Nhắn,Email,2-FA)
Thứ 3 Là Không Sợ Bị Ban Acc Mất Zipp
Thứ 4 Là Giao Dịch An Toàn,Nhanh Gọn Với Mọi Số Lượng
Thứ 5 Là Hình Thức Rút Tiền Thuận Tiện Hỗ Trợ Nhiều Ngân Hàng Và Các Loại Tiền Khác(PM,WMZ,BTC-E,BTC...)
Thứ 6 Là Scam(Lừa Đảo) Hết Chỗ Làm Ăn

Hiện giờ sàn anything là nhiều zipp nhất ( có thể ) ,nếu chủ sàn mà bị del acc thì chắc coin này chẳng còn mấy ai chơi .Cái lo giờ ko phải sàn bị del acc mà sợ chủ sàn ôm tất cả zipp của anh em bán rồi bùm :D
Sàn này hoạt động ổn định với các loại WMZ,BTC,PM,BTCE,STR......
Tổng giao dịch trên sàn hơn 530tr từ trước khi thêm ZPC/VND

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom