1 kẻ giấu mặt trong BQT forum làm trò mèo ;)) bịt miệng người tố cáo scammer ;))

Status
Not open for further replies.

investment

Banned
Reactions
91
MR
0.000
topic lập ra ko đc câu trả lời mà bị ném vào sọt rác ;)) ko biết thành viên BQT nào coi mem "như rác" vậy nhỉ ;))
mmo4me.com/showthread.php?96674-ai-ban-nick-longhomon-vay-va-cho-bang-chung-li-do-ban&p=2065253#post2065253

P/s: vào closed hết các topic đang tranh luận trong forum, ban nick ko có lý do và comment duới topic ban, vất topic hỏi vào thùng rác ;))

Mnìh cũng đe'.. rảnh để lập nhiều topic đâu ;)) Có làm thì vào lên tiếng 1 phát cho lẹ nào.

kể ra thì ko đủ tuổi làm admin, nhưng tâm huyết diệt trừ scam thì có vì mình đã gặp nhiều khó khăn từ lũ scam rồi.

@clone: uk, cậu nói đúng admin còn chẳng quan tâm mình quan tâm làm gì, kệ cái lũ thích tinh tướng kia đi . Tập trung làm việc thôi. ;)
còn cái việc ai ban nick longhomon thì mình rất tò mò vì thích là ban, ko cần rule gì cả :binhsua50:

nói hay thiệt ! ai cũng nói hay !

Upvote 0
forum đúng thật là ngày càng loãng vì tệ nạn scammer, mmo cũng ngày càng đi xuống
có thể hạn chế nạn scammer hơn hiện tại nhưng nhìn lại các vấn đề gần đây thì scammer dễ hơn là do có sự trợ giúp từ thành viên BQT và admin. Ko nói là tiếp tay vì ko có bằng chứng nhưng ít nhìn thấy rõ ràng là sự làm ngơ trắng trợn

Upvote 0
Thấy forum ngày càng nhiều nick clone vào tố cáo :|

Upvote 0
BQT ngày càng nhiều phần tử tiêu cực, sợ 4rum này ko duy trì đc bao lâu, vì mình biết có mấy tên C50 đang mò vào đây rùi

Upvote 0
Mong admin xem xét về vấn đề tạo dk nhé
Càng ngày càng nhiều nick clone
Còn thớt mún gì thì lập 1 topic đủ bằng chứng đừng có mà tạo nhìu tooic thế ai mà tin tưởng đây

Upvote 0
không thưa người đâu, chỉ hi vọng có thằng công an nào đó ngu ngu chui vào đây bị scam rồi nó điên máu lên nó dẹp luôn cái forum này, vậy mới đã..................................... nhưng ước mơ có lẽ chỉ là ước mơ :m073:
bạn nói ngu như lợn ấy, nó bị scam thì nó đi tìm thằg scam đấy mà tính, tuổi gì mà dẹp 4rum :-"

Upvote 0
Mong admin xem xét về vấn đề tạo dk nhé
Càng ngày càng nhiều nick clone
Còn thớt mún gì thì lập 1 topic đủ bằng chứng đừng có mà tạo nhìu tooic thế ai mà tin tưởng đây
bằng chứng đầy ra trong forum, và bằng chứng nào cũng có mặt mình trong đó đấy :binhsua58:. Yên tâm là forum mà đi xuống sẽ có lúc vắng bóng thành viên mong có người vào đk cũng khó như hên HCT đấy. Bên đó admin thì chuyên quyền làm việc kiểu độc đoán mem đi hết. Bên này thì admin có thể nói là "thờ ơ, ko quyết đoán" nên ko nói trước điều gì

Thôi té mất thời gian quá :binhsua58:

Upvote 0
hãy bảo vệ mình với chính nạn Scam trong thế giới ảo MMO này Ngu Thì Chết Chứ Bệnh Tật Gì ?

tin người quá có khi mất hết chẳng còn cái gì nữa đâu , vẫn là tiêu chí TỈNH TÁO TẦU ko thì đi TẦU NGẦM 6 TẤM

việc Admin hay ban quản trị forum ko lên tiếng là đúng , nếu nói là dở vì sẽ có nhiều thành phần chỉ trích về Scam ... đóng bảo hiểm ... verry Info ....

Hãy Tự Bảo Vệ Mình

Upvote 0
mod vào remove 2 topic làm 1 vậy, 2 topic 2 nội dung khác nhau mà. Làm việc chuyên nghiệp giùm cái
mmo4me.com/showthread.php?96683-Forum-dang-xuong-cap-tu-thanh-phan-BQT-va-su-tho-o-cua-Admin&p=2065422#post2065422

Upvote 0
chốt 1 câu: khôn sống dại chết

- - - Updated - - -

mod vào remove 2 topic làm 1 vậy, 2 topic 2 nội dung khác nhau mà. Làm việc chuyên nghiệp giùm cái
mmo4me.com/showthread.php?96683-Forum-dang-xuong-cap-tu-thanh-phan-BQT-va-su-tho-o-cua-Admin&p=2065422#post2065422
tối kiến hay nhất trong tuần :))

Upvote 0
mod nào banned thằng này vậy, hôm qua bảo thôi rồi ai, ai bane lên tiếng cái xem nào?

Last edited by a moderator:
Upvote 0
mod nào bane thằng này vậy, hôm qua bảo thôi rồi ai, ai bane lên tiếng cái xem nào?
gia cát dự:
A: anh (chị ơi) hoặc bạn ơi hoặc mày ơi (nói chung là quen biết) có thằng xoắn tao, làm ảnh hưởng nồi cơm của tao :binhsua58:
B(MOD): thằng nào :binhsua51:
A: thằng longhomon đấy :binhsua49:nó phá anh em scammer làm ăn hơi bị nhiều :binhsua49:
B: Ok, để tao ban, lí do là gì nhỉ
A: thế nào chả đc kiểu như: đẹp trai hơn tao, đạp bát cơm của scammer hay là phá hoại gì đó chả đc :binhsua166:
B: ok cho nó ra đảo ngay và luôn. Mà nó là thằng nào ấy nhỉ???

Nói chung là nếu mà mod nào ban thì thường gửi link topic qua inbox cũng lí do ban hoặc ko thì comment duới topic ban nick lí do ban và thời gian ban.
NHưng ở đây ko có nên suy nghĩ là mod này có thù hoặc có khi chẳng quen biết gì mình, cứ có người quen nhờ là thịt luôn. Trường hợp này forum diễn ra hòai chứ lạ gì :binhsua57:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week