1 lời nguyện cho zeekewards

Zeekrewards đang bị Bộ tư pháp N.C yêu cầu tạm đóng cửa khi họ điều tra.
Sáng nay sẽ có 1 cuộc họp về thông tin này lúc 10h sáng nay.
Thông tin của cuộc họp sẽ cho biết thêm về nội dung này.
Tuy nhiên, việc mà tất cả Zeeklers bây giờ cần làm là Cầu nguyện cho nhau và cho Zeekrewards nữa.
Vậy mong mọi người viết 1 lời cầu nguyện thành ý nhé.
Xin 1 lời nguyện, không xin "thanks"

Last edited by a moderator:
Chả biết ở phương trời tây zeek ăn ở ra sao, nhưng ở những nước như VN zeek đã giúp rất nhiều đồng bào đó. Cố lên anh bạn.

Cầu cho Zeek sống thêm 3 tháng nữa thôi, con không cần nhiều đâu người ơi

ToolsTeam.com Update Webinar

Webinar Registration

Whatever can be found out between Thursday and Friday night will be discussed.

Some ToolsTeam.com members will be in Lexington and see what can be found. Others are calling, emailing and texting leaders.

Guests are welcome because with ToolsTeam.com we never have anything to hide.

"We Share Because We Care!"

Richard "Jarhead" Pickett
ToolsTeam.com Owner/Programmer

Coach Van
Webinar Host & Trainer

I'm not worried about it. All of these companies in the very beginning have come under fire from the Attorney Generals of their states. The Attorney General is right to check out the company to protect consumers. I'll just wait and see... I don't like to speculate on anything.
Tracy ThePals Renee - Senior Executive with Zeek Rewards

(Tôi không lo lắng về việc này. Tất cả các công ty buổi ban đầu đều bị "ngắm bắn" bởi Văn phòng Tổng chưởng lý. Tổng chưởng lý có quyền kiểm tra các công ty để bảo vệ người tiêu dùng. Tôi sẽ chỉ chờ đợi ...Tôi không muốn suy đoán về bất cứ điều gì. - Tracy ThePals Renee, nhà điều hành cấp cao của Zeek)

Các Zeekers đừng vội "xoắn". Ở bển việc các công ty bị điều tra là BT. Ở VN ko điều tra, mà khi đã bị "điều tra" thì 99,9% cụ lên bàn thờ.

Zeekrewards đang bị Bộ tư pháp N.C yêu cầu tạm đóng cửa khi họ điều tra.
Sáng nay sẽ có 1 cuộc họp về thông tin này lúc 10h sáng nay.
Thông tin của cuộc họp sẽ cho biết thêm về nội dung này.
Tuy nhiên, việc mà tất cả Zeeklers bây giờ cần làm là Cầu nguyện cho nhau và cho Zeekrewards nữa.
Vậy mong mọi người viết 1 lời cầu nguyện thành ý nhé.

thông tin đâu ra thế , các bác đọc ở đoạn nào đấy

Mọi người tiếp tục cập nhật tin tức nhé. Xin nhắc lại Chỉ có cầu nguyện và chờ đợi thôi. Tất cả affiliate trên thế giới đều đang làm như thế. Mọi người vào topic này xin cho 1 lời nguyện, không xin "thanks".

Theo tôi thấy :

zeek là một công ty thu nhập mỗi tháng hàng triệu $ .

Ko có lý do gì phải scam cả . Mình tin rằng zeek sẽ thắng kiện và hoạt động trở lại trong thời gian tới .

Và sẽ là tin vui cho tất cả mọi người nếu zeek thắng kiện là : Zeek hoàn toàn uy tín , thanh tra cũng ko làm gì được mà và anh chị em lại tiếp tục con đường invest :)

wheeeeeeeeeennnnnnnnnnnnnnnnnn you believe - nghe đi các bạn.

Một cty đã tồn tại ở trương trường MMO, vậy nó có dễ dàng die hok các bác. Riêng tôi thì tôi rất tin tưởng về Zeekrewards

Theo tôi thấy :

Ko có lý do gì phải scam cả . Mình tin rằng zeek sẽ thắng kiện và hoạt động trở lại trong thời gian tới .

Và sẽ là tin vui cho tất cả mọi người nếu zeek thắng kiện là : Zeek hoàn toàn uy tín , thanh tra cũng ko làm gì được mà và anh chị em lại tiếp tục con đường invest :)

Mình nghĩ vấn đề ko phải xuất phát ở zeek mà từ 1 số ít người đi kiện, nếu zeek scam thì vừa rồi đâu pay x2, x6 cho mem làm gì chứ ;))
Còn mình cũng ko tin vào cầu nguyện, chỉ khi tuyệt vọng hết thứ* để vin vào thì người ta mới ngồi cầu nguyện thôi.
Nếu phải ra tòa thì mấy ông luật sư của zeek nên thu thập những bằng chứng cho thấy nhiều người ủng hộ zeek ntn, mà chắc mấy ổng ko có vào mmo4me để đọc topic này đâu :">

Theo tôi thấy :

Hy vọng thôi ,cầu nguyện là một cách để có thêm niềm tin :D

Vấn đề ở đây không phải là Scam chuối gì cả, mà là luật kinh doanh của thằng NC là hóc nhất ở Mỹ. Nhiều người dự đoán Zeek sẽ chuyển trụ sở tới New York hoặc California.

pray for zeekkkkkkkkkkkk

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week