Waiting for Answer 195k str

Status
Not open for further replies.
Cho thim này ra đảo đê,sống kiểu trộm cắp trước sau gì củng đi tù.tốt nhât tiễn thím đỡ tiền bố mẹ nuôi ăn học,vào ăn cơm nhà nước

lúc bạn scam thì có nghĩ đến tình cảnh của họ hay ko. Vào fb của bạn xem mà thấy thất vọng, sau này thành tài bạn sẽ như thế nào. Mặt mũi sáng láng thế sao lại làm vậy chứ. Bạn hứa cũng chưa đủ đâu. thiết nghĩ bạn nên hiểu rằng, quá khứ là điều ko thể sửa lại dc. Mình nghĩ bạn nên đền bù cho chủ topic phần còn lại hoặc như thế nào đó. Hy vọng sau này bạn sẽ nhớ mãi và đừng làm như thế nữa.
Anh có bank hay số đt thớt cho em với ạ

scam fake nick, có mục đích rõ ràng mới đi tạo cái nick fake người khác. lấy gì tin là ko đi scam nữa :confused:

theo mình nếu ko lộ info thật thì chả có thằng nào chịu trả :rolleyes:

lần sau scammer sẽ rút kinh nghiệm giấu info kỹ hơn, xin lỗi chứ mình éo tin :D:D:D

scam fake nick, có mục đích rõ ràng mới đi tạo cái nick fake người khác. lấy gì tin là ko đi scam nữa :confused:

theo mình nếu ko lộ info thật thì chả có thằng nào chịu trả :rolleyes:

lần sau scammer sẽ rút kinh nghiệm giấu info kỹ hơn, xin lỗi chứ mình éo tin :D:D:D
E xin hứa với tất cả mn. Lần sau e mà liên quan
Nghe bảo cậu học y dược hả, nếu sau này tâm tính vẫn như thế này thì nghỉ sớm đi, có tài mà không có đức chỉ tổ hại người hại mình thôi.
e cũng chỉ vì thiếu tiền nên mới vậy.
Com cóp mua cái ipad mini 1 cho đứa e để nó đi đại học vừa mua xong thì mất :( e lao vào tìm cách kiếm tiền để mua lại :( nên mới như vậy :(

ko lq nhưng mình sẽ báo vs pc50 về vụ này , tháng trc ms bắt đc ông sonnd9x trong 4rum nên đang hăng hái bắt đc tội phạm

ko lq nhưng mình sẽ báo vs pc50 về vụ này , tháng trc ms bắt đc ông sonnd9x trong 4rum nên đang hăng hái bắt đc tội phạm
Bác cho e xin. E còn nửa đời học nữa chưa xong bác ạ :(( e biết lỗi rồi mà. Đánh kẻ chạy đi đừng đánh kẻ chạy lại :(

nếu ko trả đầy đủ cho bạn dó trong ngày mai chắc chắn mình sẽ báo pc50 trong ngày tiếp theo , đừng kể lể cho ng ta thương tình nữa

Người ta bồi thường đủ lại số tiền thì bác nên bỏ qa 1 lần đi :( ai cũng từng lầm lỗi mà

khóa fb rồi :D :D ko scam 4rom này cũng scam 4rom khác :eek::eek:

Thôi báo công an đi. Vào FB nó thấy tiền hack được toàn phá với ăn xài thì đến bao giờ nó trả :confused::confused::confused:

Rất tiếc, trang này không tồn tại
Liên kết bạn đã nhấp vào có thể bị hỏng, hoặc trang này có thể đã được gỡ bỏ.

Trở lại trang trước · Đến trang chủ Facebook · Truy cập Trung tâm trợ giúp
Xong ! Em nó đã xóa face = >> 1 đi không trở lại :D:D Giờ đem info lên C50 thì sao nhỉ ? đến 4 năm ko ta :rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,422
173,590
Latest member
miso88oooo

Most viewed of week

Most discussed of week