Waiting for Answer 195k str

Status
Not open for further replies.
ảo nhỉ :))))

@tienthanhpaypal Đền bù thiệt hại 100% cho người ta .
Nếu bên phía @character94 không có kiện cáo gì thêm thì bạn sẽ không ảnh hưởng gì, nhưng sao này chắc cũng khó khăn, uy tính đã mất đi thì khó có thể phục hồi được.
Nhưng còn nếu không bồi thường thỏa đáng thì bạn hiểu chuyện gì sẽ xảy ra rồi đấy, khi info đã lọt tới mấy thánh mmo4 thì chỉ có nước ngồi đọc cmt khỏi bật quạt luôn.
sáng ra mở máy lên thì có ngay yh xl.hôm qua ngủ sớm nên ko biết vụ việc đã sáng tỏ rồi. nhiều cmt hay vãi.có nhiều bác bảo báo c50 nhưng nghĩ cũng tội cho một bác sỹ tương lai.giờ @tienthanhpaypal đã kêu đền bù một khoản tiền trước mắt tầm 4-5 triệu trong sáng nay ấy ạ.số còn lại sẻ trả sau.giờ mod xác nhận giùm m nhé.@tienthanhpaypal còn scam của ai thì trả lại nốt đi nhé ko cuộc đời y đức chả tốt đẹp gì đâu.hãy kiếm tiền bằng chính đôi tay của mình nhé.đừng có nghĩ cái lợi trước mắt mà đánh mất bản thân

sáng ra mở máy lên thì có ngay yh xl.hôm qua ngủ sớm nên ko biết vụ việc đã sáng tỏ rồi. nhiều cmt hay vãi.có nhiều bác bảo báo c50 nhưng nghĩ cũng tội cho một bác sỹ tương lai.giờ @tienthanhpaypal đã kêu đền bù một khoản tiền trước mắt tầm 4-5 triệu trong sáng nay ấy ạ.số còn lại sẻ trả sau.giờ mod xác nhận giùm m nhé.@tienthanhpaypal còn scam của ai thì trả lại nốt đi nhé ko cuộc đời y đức chả tốt đẹp gì đâu.hãy kiếm tiền bằng chính đôi tay của mình nhé.đừng có nghĩ cái lợi trước mắt mà đánh mất bản thân
bác cho em xin 5$, công em hóng topic :D

cũng khá ảo:)) đáng ra đi vào quên lãng rồi m cũng ko lập top đâu.tại mất từ 7-8 mà nhưng hôm qua có yahoo fake 2 buzz thế là quyết tâm tra ra nguồn gốc.
tiền lấy lại dduoc thôi thì thím cũng nên nương tình cho người ta, tạo phúc cho con cháu :)

cũng khá ảo:)) đáng ra đi vào quên lãng rồi m cũng ko lập top đâu.tại mất từ 7-8 mà nhưng hôm qua có yahoo fake 2 buzz thế là quyết tâm tra ra nguồn gốc.
Ngon rồi. Làm cái even nho nhỏ đi. :))
Hôm qua sang gmb tìm lại top bác nhờ tìm giao dịch mà chả thấy đâu. :)
Giờ bác sang mở lại ăn mưng với anh em đi :)
Bao người tìm log cho bác :p

tiền lấy lại dduoc thôi thì thím cũng nên nương tình cho người ta, tạo phúc cho con cháu :)
ừ thì m có bảo gì đâu.bảo là nhờ cái yahoo fake 2 mà mình mới tìm lại đc số tiền đã mất ấy.hi
Ngon rồi. Làm cái even nho nhỏ đi. :))
Hôm qua sang gmb tìm lại top bác nhờ tìm giao dịch mà chả thấy đâu. :)
Giờ bác sang mở lại ăn mưng với anh em đi :)
Bao người tìm log cho bác :p
thì đấy.đang nhờ thì thăng mod dở hơi nào xóa mất.may có bác mr khương.đã pm cám ơn rồi.hi

thớt có ảo quá không.scam nói gọi dt thương lượng mà sao lại là yh nhỉ..nếu người nào làm gì sai chờ lên công an xử theo mình nghĩ gần thì qua nhà,xa thì alo chứ làm sao mà ngồi yh cho được....thôi vụ này PR cmnr:D

thớt có ảo quá không.scam nói gọi dt thương lượng mà sao lại là yh nhỉ..nếu người nào làm gì sai chờ lên công an xử theo mình nghĩ gần thì qua nhà,xa thì alo chứ làm sao mà ngồi yh cho được....thôi vụ này PR cmnr:D
ak.có gọi nhưng mình để yên lặng.mở máy tính lên thì thấy yh mà.

Cũng vui nhỉ :):):)
E bị scam mất 100k từ lúc đầu vào mmo
Nên rất ghét bọn scam lắm

Có vẻ hợp lý :D
Top này thớt nhờ các mod để lại làm chứng. Trong sáng nay không đưa đủ số $ như đã hẹn thì đưa info sang C50. Số còn lại kêu phải viết giấy nợ, hẹn ngày trả... Bla bla :)

Tất cả ai từng bị lừa đảo bởi nick MMO: @tienthanhpaypal lừa đảo thì vào ngay nhận tiền nha.

Đề nghi Mod lập riêng 1 topic kêu gọi tất cả nạn nhân từng bị nick MMO: @tienthanhpaypal lừa đảo vào cung cấp bằng chứng và nhận tiền đền bù.

Last edited:
0011004134752 số tk xác nhận lại bạn ơi @character94
nguyễn thị hằng
xác nhận trả hôm nay bao nhiêu.còn nợ bao nhiêu đê mod xác minh
Có vẻ hợp lý :D
Top này thớt nhờ các mod để lại làm chứng. Trong sáng nay không đưa đủ số $ như đã hẹn thì đưa info sang C50. Số còn lại kêu phải viết giấy nợ, hẹn ngày trả... Bla bla :)
vote

Tất cả ai từng bị lừa đảo bởi nickyahoo: hai_n12 ; nick MMO: @tienthanhpaypal lừa đảo thì vào ngay nhận tiền nha.

Đề nghi Mod lập riêng 1 topic kêu gọi tất cả nạn nhân từng bị nick yahoo: hai_n12 ; nick MMO: @tienthanhpaypal lừa đảo vào cung cấp bằng chứng và nhận tiền đền bù.
vụ này 80% PR,scam 14tr đưa trước 4tr còn nhiêu thiếu thì làm gì có tiền trả cho người khác...bị scam 14tr mà nhận 4tr cũng vui vẻ kỳ vậy ta,thật khó hiểu:confused:

vụ này 80% PR,scam 14tr đưa trước 4tr còn nhiêu thiếu thì làm gì có tiền trả cho người khác...bị scam 14tr mà nhận 4tr cũng vui vẻ kỳ vậy ta,thật khó hiểu:confused:
ko liên quan gì cả.vì bảo ngân hàng chỉ còn từng đấy thì mình biết nói sao. @tienthanhpaypal chuyển bao nhiêu.còn nợ bao nhiêu vào lưu hồ sơ BQT xác nhận nhé.giải quyết xong xuôi thì ok ko thì c50 thẳng tiến

hehe.đúng là ăn ở bác ak.bác lội top về đêm ak.cám ơn nhiều
Bác mà không cho em report bác scam luôn nhé, theo dõi top mà cứ mong bác lấy lại được tiền, thấy cái log chat bác xin xỏ thằng scam thì đúng là đắng...à mà thôi. Dù sao cũng chúc mừng bác

Với nhiều người thì vụ này khó tin lắm. Nếu bạn scam ko pm chủ topic lần 2, nếu mình ko lưu info của các giao dịch thì mọi chuyện ko nhanh và ko êm được như thế này. Dù sao thì mọi chuyện cũng đã có hướng giải quyết. Mong là ko gặp phải vụ scam nào có liên quan đến mình nữa :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week