Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
Các giáo sư tiến sĩ cứ đoán già đoán non bựa vl . Lúc nó cho ăn thì ko sao lúc gặp trục trặc thì chửi như đúng rồi :))

Hình như làng ko nhận ra nó paid STP cũng tự động rồi. vì thế lỗi một phát là lỗi toàn bộ hệ thống luôn. và cũng vì thế nó mới sửa lại nhanh như thế :))

Hình như làng ko nhận ra nó paid STP cũng tự động rồi. vì thế lỗi một phát là lỗi toàn bộ hệ thống luôn. và cũng vì thế nó mới sửa lại nhanh như thế :))
Sao không đoán là do thằng làm lệnh thanh toán hôm đó nhậu nhẹt say xỉn rồi nhập lộn tài khoản? Còn việc nó sửa lại nhanh là do có mem report nên nó phát hiện và thằng ceo của BB chạy sang nhà ceo của stp khóc lóc năn nỉ nên STP mới reverse lại.

Sao không đoán là do thằng làm lệnh thanh toán hôm đó nhậu nhẹt say xỉn rồi nhập lộn tài khoản? Còn việc nó sửa lại nhanh là do có mem report nên nó phát hiện và thằng ceo của BB chạy sang nhà ceo của stp khóc lóc năn nỉ nên STP mới reverse lại.

dấu hiệu của zeek rồi !!!!!!!!!!!

dấu hiệu của zeek rồi !!!!!!!!!!!
Dấu hiệu thì chưa chắc, BB đang chuẩn bị ra gói mới với panel giá >7k (trong khi panel black giá >2k)có hoa văn sặc sỡ tên là prestige. Việc ra panel mới và tăng phí lên thành viên lên $500/tháng sẽ làm cho dòng tiền ra khỏi BB giảm rõ rệt vì các acc khủng lâu đời sẽ phải vật lộn để duy trì, không loại trừ phải dep thêm vào. Như vậy cũng đủ thấy khả năng BB sống thêm 1 năm nữa là hoàn toàn có thể. Đặc biệt với chiêu chỉ cho rút bằng BB card cũng đã diệt được chiến được đánh nhanh rút gọn, khai thác lợi thế complimentary traffic của các bác cheat multi acc.

vẫn chưa được paid :(((((((((((((

hix, withdraw từ 16/11/2012 vẫn chưa paid nè :(

Có thật là nó sẽ mở lại cổng STP và PZ ko các bác ơi .. Hic Hic. cho em một ít thông tin về nó nào.. :binhsua10:

Hôm qua thấy mình được paid 03 lệnh, hôm nay thì chỉ 1 lệnh của mình được nhận tiền. Có ai bị giống mình ko vậy ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week