Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
Hôm qua thấy mình được paid 03 lệnh, hôm nay thì chỉ 1 lệnh của mình được nhận tiền. Có ai bị giống mình ko vậy ???

tình trang chung đó cậu, nó đang paid lại nè :D

có mail nhận đc tiền stp rồi mà chưa thấy tiền về là sao =(( .... chờ nó paid lại thôi đói quá ... vài K stp ăn tết :-s

Cơ bản là mấy request trong acc BB đã trở về trạng thái Pending chứ ko còn PAID như hồi hôm(user STP lạ hoắc). Nhưng vẫn chưa được paid nha bà con! Như vậy còn đỡ hơn lúc sáng. Ko có tiền trong acc STP mà báo trạng thái là PAID mới ghê. Thằng BB đúng nhảm!

Giờ chỉ việc ngồi chờ thôi. Nếu nó paid thì nhất định sẽ paid, còn nếu nó scam (hay chơi chiêu gì hay hơn) thì cũng đành chịu! :binhsua10:

Cơ bản là mấy request trong acc BB đã trở về trạng thái Pending chứ ko còn PAID như hồi hôm(user STP lạ hoắc). Nhưng vẫn chưa được paid nha bà con! Như vậy còn đỡ hơn lúc sáng. Ko có tiền trong acc STP mà báo trạng thái là PAID mới ghê. Thằng BB đúng nhảm!

Giờ chỉ việc ngồi chờ thôi. Nếu nó paid thì nhất định sẽ paid, còn nếu nó scam (hay chơi chiêu gì hay hơn) thì cũng đành chịu! :binhsua10:

Làm gì mà nặng lời thế, BB vẫn lịch sự chán. Thích nhất em supporter Jenifer nói chuyện dễ gần kinh luôn và cực kỳ nhiệt tình.

Acc của mình dc paid hết rồi. mấy acc về cùng lúc luôn :D

ai chưa paid chịu khó suport nó đi sẽ dc thôi ah. nếu nó ko check lần này thì lần sau rất khó, hầu như ac đó ko dc check lại và never paid.

nhưng nếu chịu khó nói chuyện với nó thì nó sẽ check và lần sau paid sẽ dc đề cập, tăng thêm % cơ hội nhận paid. nhớ là cân bằng tài chính.

BB vẫn đánh giá cao sự kiên nhẫn của các bạn...:binhsua12:

Mấy bác ơi khi nào BB mở lại cổng STP vậy . có thông tin nguồn nào về nó ko

sao nó chưa paid PZ thế nhỉ

STP paid chưa bàn con nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646