Matrix 20/12- BB pay đợt tiếp theo .

Status
Not open for further replies.
:| sao mà reserved nữa :| nghĩ sao dạ ..... 1 lần thui chứ !

no reseved voi mấy ong pending thôi.
chứ may ong paid roi nó ko reserved dc đau, mún thế thì phải vài hôm kiện cáo tè le

:| sao mà reserved nữa :| nghĩ sao dạ ..... 1 lần thui chứ !

Chuyện đó đâu ai ngờ :|. Hiện tại trong tk mình chưa có $ nữa, có khi nào nó paid nhầm của mình cho thằng khác ấy chứ :(

có người đc paid stp rồi mà bác :x

Ko ý là nói BB cho mở cổng rút tiền STP lại cơ mà.. giờ thấy nó chỉ cho rút qua thẻ thôi. Ko biết tới khi nào nó cho rút qua STP nhỉ.. AI có thông tin gì về BB sẽ mở cổng cho rút STP thời gian sắp tới ko

Ko ý là nói BB cho mở cổng rút tiền STP lại cơ mà.. giờ thấy nó chỉ cho rút qua thẻ thôi. Ko biết tới khi nào nó cho rút qua STP nhỉ.. AI có thông tin gì về BB sẽ mở cổng cho rút STP thời gian sắp tới ko

cái này thì ko xảy ra rồi.
thà hi vong nó cho send panel thì ngon, còn kiếm dc cơm ăn, chứ kêu nó mở cong thì bó tay

Đậu xanh rau má éo vào đc tài khoản BB :binhsua49:

Hôm qua nhận được mail vào tk stp thấy có tiền mà hôm nay không thấy đâu :(. Bị đòi lại chăng :|

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: bannersbroker
Transaction ID Number: 274069832
Amount: USD 94.00

Hôm qua nhận được mail vào tk stp thấy có tiền mà hôm nay không thấy đâu :(. Bị đòi lại chăng :|

Bác này ngủ từ tối qua bây giờ mới thức dậy chăng ?? kaka

kêu dep vào RAF lun đi ko chịu, lo ngủ giờ khó rồi nè

Bác này ngủ từ tối qua bây giờ mới thức dậy chăng ?? kaka

kêu dep vào RAF lun đi ko chịu, lo ngủ giờ khó rồi nè

Haizz, xui thật. Chưa kịp phi tang :((
Nó có paid lại không ấy nhỉ? TK BB bây giờ cũng chẳng vào được :|

Haizz, xui thật. Chưa kịp phi tang :((
Nó có paid lại không ấy nhỉ? TK BB bây giờ cũng chẳng vào được :|

vào ok mà, thế thì thua rồi bác, chắc nó cho bác lên duong acc lun rồi

MỆT QUÁ!!!! Mơ mộng với nó từ sáng đến giờ mà vẫn chưa có tiền,thôi đi ăn tết cho lành.:m044:.
[FLASH]http://static.mp3.zdn.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wOS8xNC83L2UvInagaMEN2ViY2Y0MGNiNTE0MzmUsICxNjYyNzMzNzUyOTk2YjFjNjIdUngWeBXAzfE3hdUng5ldUngZyB1emUsICOqWeBiDGsMahWeBmmUsICgaOG7kyDEkWnhdUng4dwfEzDvInagaMESBLaOG6r2MgQ-G6p258fDU[/FLASH]​

sáng nay mở mail ra mừng thầm có xiền ăn tết, sau rồi đọc thêm thấy buồn quá, tụt mất cả hứng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week