5tin vi pham rule chửi bậy, yêu cầu xử lý

captchaguru

Banned
Reactions
38
MR
0.000

tao nói m nghe này , banh con mắt ra xem topic hoặc hỏi những ai thời điểm đó đang làm ref tao ấy ,có phải tao ghi làm 300vip mới bn hay ko , và ở đây là nuôi vip lên 300 vip để đc bn nhá , ko hề có chuyện bn 5-6$ j ấy đâu nhá , đậu xanh rau má dòng họ nhà m ăn ko nói có à , ba má m dạy m thế sao ? những thành phần như m hay sủa bậy thế này thì tao ghét tao scam luôn à , đậu xanh rau má tổ tông nhà mày , tao nói chuyện rất đàng hoàng nhưng những cái thể loại đần độn ngu si óc mít não ngắn và rất phẳng như m chả bh khá đc .
Từ đó tới h tao ở cái 4r này nói chuyện rất là đàng hoàng nhá , chả có chửi thề ai bh cả , cái đệt mợ m sống sao để người ta chửi ngay mặt ko bik nhục hả cái con DOG :m020: giờ tao thích tao scam ấy rồi m rủa thì cái loz` má m làm j đc tao ??? m nói = mồm hả con DOG hay là lại làm giang hồ cóc ghẻ ??? giờ tao ko làm mod nữa tao thấy rất là thoải mái đấy con DOG thích thì chửi thề chơi mày :m146:
:binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24::binhsua24:
:binhsua24:

:binhsua24:

Hịx vụ gì mà làm lớn chuyện ghê thế....

Upvote 0
nó là scammer mà chẳng qua ko làm căng để lôi nó ra thôi, nó bị unset rồi :D
nó đang tính quỵt tiền rcb sau 2 tháng ref zeek :D
Biết 5tin lâu rồi :) Không có ý bênh vực :| Với cả ko biết chuyện j` đang xảy ra :))
Suy cho cùng MMO thì trước sau gì cũng sẽ có lúc thành scammer thôi :binhsua28:
Thôi đi ra :binhsua17:

Upvote 0
MOD cũng là mem bình thường, chỉ có quyền hạn hơn và được sự tôn trọng của mem, MOD cần phải bình tĩnh nhưng cái gì nó cũng phải có giới hạn của nó, tức nước thì vỡ bờ, ở câu nói trên thì cũng không có gì là tục tằn so với 1 số thành phần khác, mà tôi thấy 5tin đâu còn là MOD ?

-----------------------------------
với lại bạn không đọc rõ rule của người ta, đòi hỏi gì ?

Upvote 0
5tin thằng này chung dòng họ với 3be, ngày xưa ai có bên box PTU thì biết thằng 3be nổ và láo toét thế nào, cả 1 dòng họ nhà nó toàn thế cách nc y như nhau :">.Vote baned :m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121::m121:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ban tôi đi ban tôi đi , đụ má thằng chủ thớt , ban tôi đi đm thằng chủ thớt :m146: ban đê ban đê :m146: yểu điệu thục nữ khí đụ :m146: ban đê :m146: 4r đáng nhẽ phát triển đấy nhưng tồn tại mấy cái thằng DOG thích cắn đuôi người khác như chủ thớt thì 4r trở nên nhàm chán , chả có biện pháp nào răn đe những kẻ như m thì 4r khó mà còn hấp dẫn , cái loz` tao nè thằng khí đụ , tao đang muốn bị ban đây :m146:
Bạn nào nói yểu điệu thục nữ thì xin lỗi khỏi đá xoáy , thử nó giết cha giết má bạn coi thì coi bạn còn yểu điệu nổi ko :m131: ở đây mình chưa giết cha giết má nó mà nó cứ thích cắn đít người khác , đúng là DOG thích ăn shit :m146: mình đang sinh hoạt ở 4r khác kiếm $ rất tốt và còn rất vui nữa đây :m131: chỉ có ng trong cuộc mới hiểu :m131:
giờ tao thích bị ban đấy , trước khi đi tao phải xả cái đã , xả vào mặt mồm má cái thằng chủ thớt :m146: há há há , mắc cười quá :m146: con DOG ghẻ

Upvote 0
5tin thằng này chung dòng họ với 3be :)), ngày xưa ai có bên box PTU thì biết thằng 3be nổ và láo toét thế nào :)), cả 1 dòng họ nhà nó toàn thế :))

ko bik cái khí gì thì câm ****** mày đi , bik thì nói hiểu thì phán ko bik thì đừng có phán linh tinh :m131:

Upvote 0
Tình hình kiếm tiền khó khăn nên các thành viên đang có tình trạng mất kiểm soát về lời nói

Upvote 0
nó tức mình vì bóc mẽ scam của nó ;)) tính scam 5k$ =)) mà chưa đc xu nào đã bị unset suýt ra đảo =)) mày làm tmod nên admin ko làm to chuyện sợ ảnh hưởng là BQT toàn 1 lũ chỉ trực scam mem =)) nên cho vào dĩ vãng chứ còn ai thích làm to chuyện vạch mặt mày ra thì dễ ợt
:binhsua20:

Upvote 0
ko bik cái khí gì thì câm ****** mày đi , bik thì nói hiểu thì phán ko bik thì đừng có phán linh tinh :m131:
có rãnh cho chú gởi lời thăm chú 3be của cháu nhe 5tin, ngày xưa chú 3be của cháu bên box PTU cũng láo toét với chú nên chủ tiễn nó đi goy đó :"> :m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131::m131:

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week