A-E nào tâm trạng vào đây chém gió cuối ngày nhé

vui lên đi bạn, mình cũng đang rất đau khổ, nhưng sống thì cứ phải phấn đấu, đen tình đen cả tiền, chiến cointellect đầu tư bao nhiêu công của giờ tay trắng
mình có bùn đâu mà vui bạn :D

:( Cầu mong 1 em vừa xinh vừa giàu- vừa tốt bụng dìu Heo về con đường chánh đạo-- cưới vợ sinh con- từ bỏ mmo4me:( ru con cho qua ngày tháng sau cùng

:( Cầu mong 1 em vừa xinh vừa giàu- vừa tốt bụng dìu Heo về con đường chánh đạo-- cưới vợ sinh con- từ bỏ mmo4me:( ru con cho qua ngày tháng sau cùng
cầu mong cho hẹo dc 1 anh ẹp zai hằng ngày thông nát ass heo những ngày sau cùng =))

dìu làm sao dc vì mục đích conheo là kiếm kèo đi thông chứ đâu kiếm $
:mad: im nào--- đang dùng tuyệt chiu để zai nó ko đề phòng:D

:mad: một ngày nào đó mà vụng trộm tình được với @Shin thấy mấy bác ném gạch đá Heo sẽ biết tay Heo:oops:

e cũng chán,tháng rồi mới mất con điện thoại,tháng trc nua~ bị thằng bạn tưởng là thân quỵt mất 3 củ :)

:( cho con bú chưa mà vào đây chém khí thế vậy chài:confused:
:confused::confused::confused::confused::confused::confused::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad: chém đâu mà chém, đang tạo ít gió thôi :rolleyes:

KLQ: ai thấy mạng bữa nay cùi bắp lắm không, chả mần ăn gì được

:confused::confused::confused::confused::confused::confused::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad: chém đâu mà chém, đang tạo ít gió thôi :rolleyes:

KLQ: ai thấy mạng bữa nay cùi bắp lắm không, chả mần ăn gì được

:confused: cuối cùng là cho con bú chưa:mad: nó la om sòm kìa hèn gì mạng chập chờn nãy giờ:D

:eek: má tha cho con:D
:)) Đảm bảo an toàn... Ko dùng dầu ăn... chỉ dùng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week