A-E nào tâm trạng vào đây chém gió cuối ngày nhé

Vẫn ko hối tiếc vì con đường mình đã chọn.

Tương lai mong tìm được 1 người tri kỉ làm vợ, ko cần xinh, chỉ cần hiền lành, biết suy nghĩ là được. Nếu mà xinh nữa thì... ko biết nói gì hơn ngoài 4 từ "cám tạ ông trời".

Hay là mình đến với nhau thử xem bác @conheo. Em vừa mới được cho 1 thùng dầu ăn còn tươi mới, bảo đảm chất lượng tốt.:oops:

Tương lai mong tìm được 1 người tri kỉ làm vợ, ko cần xinh, chỉ cần hiền lành, biết suy nghĩ là được. Nếu mà xinh nữa thì... ko biết nói gì hơn ngoài 4 từ "cám tạ ông trời".

Hay là mình đến với nhau thử xem bác @conheo. Em vừa mới được cho 1 thùng dầu ăn còn tươi mới, bảo đảm chất lượng.:oops:
:rolleyes: Giờ trai đẹp đã hiếm chúng nó còn yêu nhau nữa đó :mad:

Hay là mình đến với nhau thử xem bác @conheo. Em vừa mới được cho 1 thùng dầu ăn còn tươi mới, bảo đảm chất lượng tốt.:oops:
:D yh nào:rolleyes: đang chờ đợi giây phút này cả tối nay:oops:

mất niềm tin vào những người mình đã từng đặt niềm tin mà làm mình quá thất vọng:)
o_O niềm tin gìo_O cái tội yêu ai yêu chỉ 1 người:( vơ hết trai của Heo còn nóio_O

o_O Chúc 2 bác thông nát của nhau :v
:mad: kinh nguyệt đầy mình thì làm seo nát được:D trước khi thông bôi keo 502 vào:D đảm bảo dính và cứng như sắt lun:D

topic hợp lí. đang cực buồn và chán. AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Ngày nào cũng phải tự nhủ : "Cuộc đời vốn không công bằng mà. mày phải chấp nhận điều đó".

topic hợp lí. đang cực buồn và chán. AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Ngày nào cũng phải tự nhủ : "Cuộc đời vốn không công bằng mà. mày phải chấp nhận điều đó".
BeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBeBe...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week