A-E nào tâm trạng vào đây chém gió cuối ngày nhé

mình k tin vào kinh phật, khi tậm trang k tốt cách tốt nhất là nghe beat thì sẽ tốt hơn
không nhất thiết phải tin tất cả, nhưng có những điều trong kinh phật thật sự nghe vỡ ra đc nhiều thứ:D

không nhất thiết phải tin tất cả, nhưng có những điều trong kinh phật thật sự nghe vỡ ra đc nhiều thứ:D
mình k cần ngộ đạo, đạo của mình là chỉ mình với mình, chỉ mình tin mình :D

vậy hãy tìm một người đàn ông yêu thương cả cậu và bé..thế là đủ rồi..^^.
Kiếm người yêu thương mình thì dễ chứ yêu thương con riêng của mình k dễ bạn ạ :) con người ích kỷ lắm, khi chưa có con chung thì có thể yêu thương nhưng có con chung thì mọi thứ sẽ thay đổi
ko cần phải sống với nhau khi đã chia tay rồi đâu bạn,hãy san sẻ sự chăm sóc cho ex của bạn,để bạn ấy biết trách nhiệm của người làm cha,còn bạn,chỉ cần nhìn thấy con mình có vòng tay của người cha ,đó là đủ rồi,dẫu bạn ko còn tình cảm gì

nên cho ng ta chăm sóc bạn ah, bạn làm v ko hợp lý làm như vậy có lỗi với con bạn lắm, phải chi ng ta ko chịu trách nhiệm còn đằng này là có chịu mà
mọi người hay khuyên mình kiểu như này ghê :)
Và tớ đã quyết định cho ny cũ đc chăm sóc con cho đến bao giờ con tớ cứng cáp.
Cảm ơn mọi người đã quan tâm :)

Kiếm người yêu thương mình thì dễ chứ yêu thương con riêng của mình k dễ bạn ạ :) con người ích kỷ lắm, khi chưa có con chung thì có thể yêu thương nhưng có con chung thì mọi thứ sẽ thay đổi

mọi người hay khuyên mình kiểu như này ghê :)
Và tớ đã quyết định cho ny cũ đc chăm sóc con cho đến bao giờ con tớ cứng cáp.
Cảm ơn mọi người đã quan tâm :)
quan trọng k phải chăm sóc cho có, mà bạn nên cho con bạn 1 điểm tựa có cha lẫn mẹ để bé ý ko bị tủi thân, dù sao t/c gia đình vẫn hơn tất cả
mình thì ở giá ứ thèm lấy vợ, mà chắc cũng chả ai thèm lấy mình :))

quan trọng k phải chăm sóc cho có, mà bạn nên cho con bạn 1 điểm tựa có cha lẫn mẹ để bé ý ko bị tủi thân, dù sao t/c gia đình vẫn hơn tất cả
Chuẩn bị giống đám bạn chung của 2 đứa. Hết khuyên cho cơ hội đc chăm sóc con. mình đồng ý thì chuyển qua khuyên 2 đứa quay lại với nhau cho bé có bố có mẹ :D được voi đòi 2 bà Trưng ý :p Nhưng chuyện này thì quá khó rồi :)
Mà ở giá là người ta nói đàn bà mà chồng chết, ở vậy k bước thêm bước nữa cơ :p đàn ông k lấy vợ thì chẳng biết gọi là gì :D

mình thì ở giá ko thèm lấy chồng,mà chắc cũng chả ai thèm lấy mình :mad:

Chuẩn bị giống đám bạn chung của 2 đứa. Hết khuyên cho cơ hội đc chăm sóc con. mình đồng ý thì chuyển qua khuyên 2 đứa quay lại với nhau cho bé có bố có mẹ :D được voi đòi 2 bà Trưng ý :p Nhưng chuyện này thì quá khó rồi :)
Mà ở giá là người ta nói đàn bà mà chồng chết, ở vậy k bước thêm bước nữa cơ :p đàn ông k lấy vợ thì chẳng biết gọi là gì :D
ko khuyên bạn quay lại dù sao t/c hết r quay lại ko đc gì, chỉ khuyên bạn vẫn giữ liên lạc và thường xuyên cho cha con họ gặp mặt nhau .

Đời như shit, đang đi làm (học việc sửa vi tính) năm 24 tuổi, cứ tưởng cuối hạn ai ngờ phải đi lính, 2 năm quay về ở tuổi 27, gần tròn một năm rồi vẫn lông bông
- Học cái bằng lái xe hạng C (miễn phí), học xong cũng ko được lái
- Sửa vi tính thì không ai thèm nhận học việc, mà có nhận cũng ko giám đi học (quá thừa tuổi)

thế nên minhf cố sống không thèm chết nữa

Đời như shit, đang đi làm (học việc sửa vi tính) năm 24 tuổi, cứ tưởng cuối hạn ai ngờ phải đi lính, 2 năm quay về ở tuổi 27, gần tròn một năm rồi vẫn lông bông
- Học cái bằng lái xe hạng C (miễn phí), học xong cũng ko được lái
- Sửa vi tính thì không ai thèm nhận học việc, mà có nhận cũng ko giám đi học (quá thừa tuổi)

thế nên minhf cố sống không thèm chết nữa
vãi câu cuối của bạn :D

chuẩn mà bạn, cũng may là kiếm được ti tí từ mmo đủ uống cốc trà đá, hút điếu thăng long và ngắm gái (ko giám tán ) ^^

thứ 5 này có ng dậy offer (web và android) ^^

chuẩn mà bạn, cũng may là kiếm được ti tí từ mmo đủ uống cốc trà đá, hút điếu thăng long và ngắm gái (ko giám tán ) ^^

thứ 5 này có ng dậy offer (web và android) ^^
đời như bạn là thanh thản, hút thuốc, trà đá, ngắm gái. toàn thú vui tao nhã, đâu phải lo toan gì?:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week