Ask Acc vip72 cũ, đang dùng bị change pass????

ai biết thì sẽ hiểu thôi. T bảo sẵn sàng bị ban 30 ngày vì cái fb của t bị block nên ko còn tin nhắn mà :rolleyes:.

Scam > khóa nick > Đổi url > Bị hack :p

Hồi đó thằng cùi bắp này bán nick facebook ảo

thằng này trước scam thẻ điện thoại của mình có tạo topic rồi. Trước giao dịch qua fb rồi khóa khóa fb nên giờ mình ko có bằng chứng thôi.
Cái mặt nó mình nhớ như in vì nó xấu.

Hôm nay cho dù mình bị ban do nói không có chứng cứ nhưng vẫn phải cảnh báo ae. dù bây giờ nó thế nào đi nữa thì muôn đời vẫn là thằng scam.
https://mmo4me.com/threads/lan-dau-tien-bi-scam.222297/

fb ngày xưa của nó. ngày xưa nó để tên fb giống hệt tên 4rum
https://www.facebook.com/nguyenhong.thai.5648
Nó đổi url fb thành
https://www.facebook.com/NHT.DakNong
thanks bác đã nhắc nhở ae , nhưng nếu hồi xưa ngta scam bây h cải tà quy chánh thì cũng nên mở cho ngta 1 con đường sống , vụ 50 acc vip này seller cũng đã tìm cách giải quyết cho thớt , h chỉ hóng xem seller có giải quyết đc hay ko thôi , ko thì phải hoàn tiền . Còn seller chạy làng thì những lời bác nói ko sai 1 chữ nào đâu , ác giả ác báo , làm việc ác trước sau gì cũng sẽ nhận lại những gì đã làm , đó chỉ là vấn đề thời gian :D

ai biết thì sẽ hiểu thôi. T bảo sẵn sàng bị ban 30 ngày vì cái fb của t bị block nên ko còn tin nhắn mà :rolleyes:.

Scam > khóa nick > Đổi url > Bị hack :p
50k của *** bằng 1 cục đá đâu. mày nghĩ mày nói xấu mà được hả.

fb dễ hack quá :p vài đồng lẻ t đâu cần :rolleyes: bị hack mà khóa fb + đổi url
50K của bác, em ko biết đúng hay sai, nhưng 50k thì nói gì bác, đâu có xử lý hình sự được đâu, phải gần 10tr cho gần 50 acc, chưa kể acc đả gia hạn thêm 670k nữa thì mới nhiều như em mơi dễ xử lý hình sự được. Bỏ đi bác!

50k của *** bằng 1 cục đá đâu. mày nghĩ mày nói xấu mà được hả.
m làm như t cần 50k á. Cái hồi đó thằng đói ăn như m cày dc vài k zipcoin đi bán rồi scam là đủ biết rồi

50K của bác, em ko biết đúng hay sai, nhưng 50k thì nói gì bác, đâu có xử lý hình sự được đâu, phải gần 10tr cho gần 50 acc, chưa kể acc đả gia hạn thêm 670k nữa thì mới nhiều như em mơi dễ xử lý hình sự được. Bỏ đi bác!
mời cậu onlien để giải quyết nhé. pm qua yahoo để nói chuyện

E cũng mua lại 1 acc còn 15 ngày sử dụng.ng bán đã trao cả pass và mã pin.e đã change pass ngay rồi. nhưng dùng được 1 ngày bị out ra.và báo sai pass..bác chủ cho e hỏi, tình trạng của e chắc giống của bác phải k? E còn chưa biết là bị ntn.ai biết cho e ý kiến để e đưa vào mục SCam (có 300k nhưng ức chế ...)

E cũng mua lại 1 acc còn 15 ngày sử dụng.ng bán đã trao cả pass và mã pin.e đã change pass ngay rồi. nhưng dùng được 1 ngày bị out ra.và báo sai pass..bác chủ cho e hỏi, tình trạng của e chắc giống của bác phải k? E còn chưa biết là bị ntn.ai biết cho e ý kiến để e đưa vào mục SCam (có 300k nhưng ức chế ...)
pin k có tác dụng đâu cậu, quan trọng họ sang nhượng chính chủ cho cậu và quan trọng acc đó lần đầu gia hạn có phải là người đó hay người khác

nhờ bác @NHTdaknong giúp e xem có lấy lai được pass acc đó k? hay là ntn
nguyên văn:::::chính chủ acc đó nói là cậu ý reg trên web rồi nhờ bạn @congchuaxuhoag active cho...
cậu đó bán lại cho 1 ng,rồi người này lại bán lại cho em(nếu biết trc mua trao tay thì đã k mua)...giờ nhờ bác giúp cho xem tn.thanks
p/s:nhờ chủ pic cho e thảo luận 1 chút tại đây...

nhờ bác @NHTdaknong giúp e xem có lấy lai được pass acc đó k? hay là ntn
nguyên văn:::::chính chủ acc đó nói là cậu ý reg trên web rồi nhờ bạn @congchuaxuhoag active cho...
cậu đó bán lại cho 1 ng,rồi người này lại bán lại cho em(nếu biết trc mua trao tay thì đã k mua)...giờ nhờ bác giúp cho xem tn.thanks
p/s:nhờ chủ pic cho e thảo luận 1 chút tại đây...
cái này tớ k thể lấy lại đượ vì tớ k biết gì về sock của cậu

Minh dam bao day la hang scan 100% vi the NHTdaknong cung se ko giai quyet duoc gi khi bi lay lai tai khoan
Cac ban luu y mua hang cua ong nay toan la user + pass don gian, vi the chi can user cang don gian thi ti le acc cac ban se bi mat cang cao

Minh dam bao day la hang scan 100% vi the NHTdaknong cung se ko giai quyet duoc gi khi bi lay lai tai khoan
Cac ban luu y mua hang cua ong nay toan la user + pass don gian, vi the chi can user cang don gian thi ti le acc cac ban se bi mat cang cao
điều này k quan trọng. mà quan trọng người acc chính chủ, hồi trước gia hạn bằng wmz hay bằng gì. gia hạn bt thì k thể lấy, còn wmz thì có thể. và trước khi giao dịch với mọi người, tớ đã thông báo không bảo hành pass. anh em nhất trí. vì thế cũng k phải tớ scam hay vi pham. có điều tớ muốn hỗ trợ giúp đỡ. chứ k phải đền bù. vì tớ k không có sai. topic ghi rõ k bảo hành pass

điều này k quan trọng. mà quan trọng người acc chính chủ, hồi trước gia hạn bằng wmz hay bằng gì. gia hạn bt thì k thể lấy, còn wmz thì có thể. và trước khi giao dịch với mọi người, tớ đã thông báo không bảo hành pass. anh em nhất trí. vì thế cũng k phải tớ scam hay vi pham. có điều tớ muốn hỗ trợ giúp đỡ. chứ k phải đền bù. vì tớ k không có sai. topic ghi rõ k bảo hành pass[/QUOTE
Minh noi cho ban nghe nhe, nhung acc ban ban cho KH ko phai chi co ban so huu dau. Minh co trong tay 1 list user + pass day nay, ban nghi nhu the nao neu minh thay pass bi change?

Lam gi lam thi cung co luong tam 1 chut nha ban. 1 acc 200k ma trach nhiem bao hanh 3 ngay thi se co nguoi pha' ban do. Day la loi canh cao cho ban!

Minh noi cho ban nghe nhe, nhung acc ban ban cho KH ko phai chi co ban so huu dau. Minh co trong tay 1 list user + pass day nay, ban nghi nhu the nao neu minh thay pass bi change?

Lam gi lam thi cung co luong tam 1 chut nha ban. 1 acc 200k ma trach nhiem bao hanh 3 ngay thi se co nguoi pha' ban do. Day la loi canh cao cho ban!
bạn đọc lại topic và nội dung lại cho mình nhé. bảo hành 3 ngày dùng luôn đủ 110ip/ngày. không bảo hành pass nhé

Do chính sách của vip72 nên em mua gần 50 acc vip trước 11/2015 của thainguyen1991alone để dùng, acc có khi người sell gia hạn, có khi em gia hạn. Tất cả các acc gia hạn xong, em đều change pass kỹ.
Không hiểu sao đang sài được mấy ngày thì bị đá ra, login thì bị báo Login sai mật khẩu. Ức chế mua acc 200k, gia hạn 760k, sài được chưa đến 10 ngày mất trắng acc VIP. Các bác cho em hỏi:
- Người sell acc cũ đó, có lấy lại acc vip em đang sài ko?
- Làm sao để acc trở thành chính chủ của mình.

Giờ contact người sell thì bảo giúp thôi chứ k bảo hành, tức ói máu ! Các bác help em với.
tối nhất bạn nên kiếm người uy tín mà mua . Chứ mấy vụ này dự trên 2 từ TIN TƯỞNG mà làm .. chứ ko cũng chết lúc nào hay lúc đó.

Chủ yếu cái TÂM người bán muốn lấy lại hay ko thôi???

Bạn coi đàm phán với người bán thử coi

tối nhất bạn nên kiếm người uy tín mà mua . Chứ mấy vụ này dự trên 2 từ TIN TƯỞNG mà làm .. chứ ko cũng chết lúc nào hay lúc đó.

Chủ yếu cái TÂM người bán muốn lấy lại hay ko thôi???

Bạn coi đàm phán với người bán thử coi
tớ đang chờ người đó online giải quyết. dragon đang đi ra ngoài.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week