Ask Acc vip72 cũ, đang dùng bị change pass????

vụ này hay đây :)) , cũng làm seller vài acc và xác định hên xui , xui thì kiếm người thật thân quen có bảo hành bảo hẹ mua thôi , hàng xách tay mà đòi bảo hành như hàng chính hãng thì cũng khó , nhưng kể bác thớt bị change khi mua sll cũng ức , thôi tìm cách ổn thỏa với nhau đi , h seller lặn luôn và ngoi lên với 1 info mới thì cũng đành chịu
tớ không lặn. mà đã thỏa thuận hỗ trợ 50%, nhưng bác ấy k chịu. em đành thua

lợi nhuận luôn tỉ lệ với rủi ro, ham rẻ ráng chịu, chả bênh bên nào nhưng mà seller đã thỏa thuận hỗ trợ 50% thì nên chấp nhận rồi im mồm đê. Mặt khác khi mua đã thỏa thuận là KHÔNG-BẢO-HÀNH-PASS, giờ còn lăn tăn nỗi gì. Quy định trong hợp đồng luôn là quy tắc khi có tranh chấp, nó có sai lè cổ ra đấy nhưng mà cũng không làm gì được. Qúa nhảm, mob close topic đê

Chắc 4rum mình nên đưa ra thêm rule cấm trao đổi buôn bán vip72 khi chưa đóng BH là được rồi. Mình cứ nghĩ do ngày trước tuyển mem nên có acc cũ. Chứ kiểu mua không bảo hành pass mà mấy thím cũng mua được thì chịu thua. Chả quen biết gì ai cả nên lên án cả 2 bên. Cả 2 đều là có vấn đề hết. Vip72 nếu ai rõ rule của nó thì chỉ cần nghe từ không bảo hành pass là tránh xa rồi. Vậy mà vẫn mua mấy chục acc là dại. Còn người sell đã biết nguy hiểm mà vẫn sell cho người khác là không có tâm. Cũng chả khác scam là mấy. Hơn scam là hỗ trợ một ít và vẫn đường hoàng làm ăn chân chính.
Nói chung 4rum sau nhiều vụ liên quan đến vip72 thì mình nghĩ nên đưa nó vào quản lý chặt hơn để mọi người cẩn thận hơn. Đặc biệt là nhiều bạn không rõ rule của vip72.

Lót dép , hóng xem cái kết có hậu hay là hậu quả đây .........................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

lợi nhuận luôn tỉ lệ với rủi ro, ham rẻ ráng chịu, chả bênh bên nào nhưng mà seller đã thỏa thuận hỗ trợ 50% thì nên chấp nhận rồi im mồm đê. Mặt khác khi mua đã thỏa thuận là KHÔNG-BẢO-HÀNH-PASS, giờ còn lăn tăn nỗi gì. Quy định trong hợp đồng luôn là quy tắc khi có tranh chấp, nó có sai lè cổ ra đấy nhưng mà cũng không làm gì được. Qúa nhảm, mob close topic đê
Ủa, thế bác làm có mong giảmchi phí xún ko? Báv là bạn thân nó vào đỡ cho sẻlle hayy nói thế, ở topic em là t

Nhảm cái gì? Bác bạn nó vào pr và nói đỡ cho nó à? Ở đây em chưa report nó scam hay gì nhé, ở đây mới thảo luận, còn hỗ trợ 50% thì ở đây hãy xem cách hỗ trợ seller thế nào, seller nói chỉ hỗ trợ 2 acc này thôi, còn những acc sau có mất pass thì k chịu. Nói thế bác giữ các acc kia còn lại thì sao? 1 ngày đẹp trời tất cả các bác kia đổi pass hết thì sao? Bác tính sao??? Còn đã làm thì ai ko mún giảm chi phí xún. Ngay đến rules của vip72 đó mà seller còn ko nắm đc. Thích thì em show hết log chát cho mà xem nhé.

Ủa, thế bác làm có mong giảmchi phí xún ko? Báv là bạn thân nó vào đỡ cho sẻlle hayy nói thế, ở topic em là t

Nhảm cái gì? Bác bạn nó vào pr và nói đỡ cho nó à? Ở đây em chưa report nó scam hay gì nhé, ở đây mới thảo luận, còn hỗ trợ 50% thì ở đây hãy xem cách hỗ trợ seller thế nào, seller nói chỉ hỗ trợ 2 acc này thôi, còn những acc sau có mất pass thì k chịu. Nói thế bác giữ các acc kia còn lại thì sao? 1 ngày đẹp trời tất cả các bác kia đổi pass hết thì sao? Bác tính sao??? Còn đã làm thì ai ko mún giảm chi phí xún. Ngay đến rules của vip72 đó mà seller còn ko nắm đc. Thích thì em show hết log chát cho mà xem nhé.
bác muốn cứ show, còn tớ theo hợp đồng, thỏa thuận xử. tớ nói không bảo hành pass, thì sai pass, tớ k chịu trách nhiệm. thế thôi

bác muốn cứ show, còn tớ theo hợp đồng, thỏa thuận xử. tớ nói không bảo hành pass, thì sai pass, tớ k chịu trách nhiệm. thế thôi
Từ từ rồi show hết, quan trọng để mọi người biết 2 chữ "LƯƠNG TÂM" người bán, còn từ đầu đến giờ mình chưa nói seller 2 chữ scam nhé!

vip72 - Mỏ vàng của scammer khai thác mãi ko hết :) Bán acc cũ giá 200k xong contact tốn khoảng 200k lấy lại acc đã đc gia hạn 30 ngày => lãi đc acc vip full. 50acc x 670k quá ngon. BH 50% vẫn lãi chán :)

vip72 - Mỏ vàng của scammer khai thác mãi ko hết :) Bán acc cũ giá 200k xong contact tốn khoảng 200k lấy lại acc đã đc gia hạn 30 ngày => lãi đc acc vip full. 50acc x 670k quá ngon. BH 50% vẫn lãi chán :)
tớ nói nhé, không phải tớ lấy acc, tớ lấy, thì đã lấy hết của mọi người, chứ k gì lấy 2 acc nha.

đã từng mua 1 acc vip 72 400k dùng đc 1 ngày bị change pass.kể từ đó cứ acc chính chủ của mình dùng cho chắc.
bác lấy của em hay lấy của ai? lấy của người khác thì k liên quan, k post ở đây nhé

Chính xác :)), phần lỗ thì thuộc thì buyer!

dễ thế chắc giàu hết c m n r.
ac chính chủ nó mới lấy lại được.chứ kêu lấy lại là lấy à.dễ thế thì đâu ai mua làm gì.ac chính chủ.nạp tiền qua đại lí hay trực tiếp.nếu muốn lấy lại thì chứng minh ạc đó là của mình.bị hack pass chẳng hạn.đâu muốn lấy lại là lấy

bác lấy của em hay lấy của ai? lấy của người khác thì k liên quan, k post ở đây nhé
mình mua của ng khác.Mình cũng chỉ muốn khuyên chủ thớt là lần sau chơi acc chính chủ cho lành.chứ topic chủ thớt mở ra ko nói cấm ng ngoài cmt .thân

mình mua của ng khác.Mình cũng chỉ muốn khuyên chủ thớt là lần sau chơi acc chính chủ cho lành.chứ topic chủ thớt mở ra ko nói cấm ng ngoài cmt .thân
mình không bảo bạn k được commen, nhưng acc bạn bị mất bị k liên quan trong tớ nên k commen vấn của bạn tron topic đang nói về mình, người khác lại hiểu nhầm.

Mình ko scam ai nên chẳng bao giờ bị dính phốt gì cả, còn cái này 1 người mà bị dính tới 2 lần, hoặc là xui hoặc là ko phải ngẫu nhiên :D

Để mọi người xem mà tránh xa, 50k còn bị tố nói gì đến mấy chục acc.

1. 50k của nạn nhân bị @NHTdaknong Scam do bị hack fb đã được yêu cầu refund và bị nạn nhân từ chối thì coi như xong
2. vấn đề của bạn drag0n là rules của seller có ghi rõ ko bảo hành pass và bạn đã chấp nhận buy thì có trách nhiệm chịu rủi ro

vì do bạn tiếc rẻ 140k / tháng phải đi mua acc scan từ các chủ cũ ko dùng hay đã lãng quên thì đó là do bạn . Cuộc chơi nào cũng có rủi ro và rủi ro cao hay ít là do ta quyết định

Giờ Seller đang giải quyết cho cậu thì cậu với seller cứ hợp tác mà giải quyết chứ đừng nghe những ý kiến trái chiều như Scam 50k gì đó.

3. Còn bạn gì đó nói Facebook ko hack đc thì 2 năm về trước tức là năm 2014 thì đã có scan pass hoặc hack facebook theo góc nhìn # chứ đừng nói FB ko thể bị hack. Bạn ko phải chuyên gia hay là 1 người quyền lực để đi đánh giá người # chỉ vì 50k . Nó có thể chỉ tốn 1 bữa ăn của bạn hay 1 cuộc vui của bạn nhưng bạn đã lãng phí và bạn đang phá uy tín của ng# chỉ vì ghen ăn tức ở của mình

HÃY CƯ XỬ NHƯ 1 NGƯỜI CÓ HỌC CHỨ ĐỪNG TỰ BIẾN MÌNH THÀNH CON NGƯỜI NGU NGỐC :D

Thân Nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week