Ask Acc vip72 cũ, đang dùng bị change pass????

tối nhất bạn nên kiếm người uy tín mà mua . Chứ mấy vụ này dự trên 2 từ TIN TƯỞNG mà làm .. chứ ko cũng chết lúc nào hay lúc đó.

Chủ yếu cái TÂM người bán muốn lấy lại hay ko thôi???

Bạn coi đàm phán với người bán thử coi

Bao dam lay lai duoc nhung cung la acc vut di ban nhe! 1 khi lay lai duoc thi se bi ben kia lay lai duoc

Bao dam lay lai duoc nhung cung la acc vut di ban nhe! 1 khi lay lai duoc thi se bi ben kia lay lai duoc
đúng rồi. Thì trí mới kêu bạn lựa chỗ UY TÍN TIN TƯỞNG để làm việc.. chứ giờ trí cũng ko biết nói sao :(

đúng rồi. Thì trí mới kêu bạn lựa chỗ UY TÍN TIN TƯỞNG để làm việc.. chứ giờ trí cũng ko biết nói sao :(
chuẩn. vì thế trước khi giao dịch. tớ đã nói k bảo hành pass. còn bây giờ. chỉ là tớ hỗ trợ. chứ cũng không phải đền. vì tớ k vi phạm ruler hay scam

Minh hy vong 2 ben giai quyet on thoa. Vi la nguoi dung ngoai nen minh dung ve phia KH thoi, mong NTHdaknong thong cam vi buyer mua 50 acc cung ko phai la it. Cung mong la ko co truong hop hy huu nao xay ra trung hop nhu the nay nua
Than ai va quyet thang :D

Minh hy vong 2 ben giai quyet on thoa. Vi la nguoi dung ngoai nen minh dung ve phia KH thoi, mong NTHdaknong thong cam vi buyer mua 50 acc cung ko phai la it. Cung mong la ko co truong hop hy huu nao xay ra trung hop nhu the nay nua
Than ai va quyet thang :D
tớ hiểu cậu. dragon ủng hộ cũng khá nhiều. công nhận. nhưng k phải bị hết nhé cậu. chỉ có 2 acc thôi. dùng cũng nửa tháng rồi. và tớ đã nói là sẽ hỗ trợ. chứ k phải đền bù

Anh A chính chủ reg acc
Anh B mua từ anh A
Anh C mua lại từ Anh B ( Anh B bán ko bảo hành và đc anh C chấp nhận )

Đến bây giờ:
Anh A có thông tin về acc nên lấy lại acc
Anh C há mồm vì bị mất acc.
=> Anh C quả dở vì đã quá tin tưởng Anh B

Anh B đúng là ko phải scam nhưng đã dính phốt về vụ này, uy tín sẽ giảm đáng kể
Ai mua từ anh B này cũng nên cẩn thận, bị change và mất acc lúc nào không hay.

Thân ái và quyết thắng !!!

Anh A chính chủ reg acc
Anh B mua từ anh A
Anh C mua lại từ Anh B ( Anh B bán ko bảo hành và đc anh C chấp nhận )

Đến bây giờ:
Anh A có thông tin về acc nên lấy lại acc
Anh C há mồm vì bị mất acc.
=> Anh C quả dở vì đã quá tin tưởng Anh B

Anh B đúng là ko phải scam nhưng đã dính phốt về vụ này, uy tín sẽ giảm đáng kể
Ai mua từ anh B này cũng nên cẩn thận, bị change và mất acc lúc nào không hay.

Thân ái và quyết thắng !!!
cậu nói đúng. nhất trí với cậu

cậu nói đúng. nhất trí với cậu
Cậu post cái log chat chứng minh cho câu nói bất hủ "tớ không bảo hành khi sai pass". POST để thể hiện lý lẽ đi, buôn bán kiểu 5 ăn, 5 thua cho khách hàng đi. Không phải cả ngày ni, ngồi nghiên cứu log chát để đưa lên đây xem sao.

Minh noi cho ban nghe nhe, nhung acc ban ban cho KH ko phai chi co ban so huu dau. Minh co trong tay 1 list user + pass day nay, ban nghi nhu the nao neu minh thay pass bi change?

Lam gi lam thi cung co luong tam 1 chut nha ban. 1 acc 200k ma trach nhiem bao hanh 3 ngay thi se co nguoi pha' ban do. Day la loi canh cao cho ban!
Nếu tớ đọc cái này sớm thì sài acc mới cho lành.

Cậu post cái log chat chứng minh cho câu nói bất hủ "tớ không bảo hành khi sai pass". POST để thể hiện lý lẽ đi, buôn bán kiểu 5 ăn, 5 thua cho khách hàng đi. Không phải cả ngày ni, ngồi nghiên cứu log chát để đưa lên đây xem sao.
ok thôi.

mình đã nói hỗ trợ 50% thiệt hại, bạn ấy không đồng ý. vậy thì mời bạn mở topic scam. mình sẽ chứng minh. và khi mở, sẽ không có sự hỗ trợ nữa

mình đã nói hỗ trợ 50% thiệt hại, bạn ấy không đồng ý. vậy thì mời bạn mở topic scam. mình sẽ chứng minh. và khi mở, sẽ không có sự hỗ trợ nữa
Để mọi người xem mà tránh xa, 50k còn bị tố nói gì đến mấy chục acc.

cậu nói cho đúng nhé. 2 acc cậu đang bị, chứ k phải mấy chục acc. trước khi mua, mọi người ai tớ cũng nói k bảo hành pass. chứ k phải riêng một mình cậu. đã hỗ trợ cho 50%, không chịu thì thôi nhé. tớ k scam, thì cũng chẳng phải lo chuyện này làm gì.

cũng nói luôn. nếu cậu nói tớ scam, hay không hoàn thành trách nhiệm. vui lòng mở topic, hoặc post hình ảnh chứng minh nhé. còn tớ. tớ đã post rồi đó. đã nói không bảo hành pass, chỉ bảo hành ip 3 ngày

cũng nói luôn. nếu cậu nói tớ scam, hay không hoàn thành trách nhiệm. vui lòng mở topic, hoặc post hình ảnh chứng minh nhé. còn tớ. tớ đã post rồi đó. đã nói không bảo hành pass, chỉ bảo hành ip 3 ngày
Sẽ có topic nhé. Nhưng à đả post sao ko post hết nội dung chát lên thế, post gì có 1 đủm, thế vẫn chưa đủ thể hiện câu nói bất hủ "tớ không chịu trách nhiệm khi sai pass".

Last edited:
muốn ko ai change pass thì sài 800k/tháng... muốn sài 670k thì hen xui thôi.
ng ta sell cũng kiếm tí cơm thôi bác à.ac vip 2014.mấy năm rồi.mình cũng mua hơn 10 ac của bác nè. cũng hên xui .đã xác định sài hàng này thì phải chịu rủi ro.

thế bây h chúng nó đi dò id , dò đc là 220k lấy đc acc à các bác , rồi có thêm người dò cứ lấy qua lấy lại vậy à @@

=)) hơ hơ, các bác cùng hội à ??? sao comment đỡ cho seller thế, có rõ nội tình o mà nói như đúng rồi. Tớ đang bận nên chưa show log chat được, để em show cái rồi xem :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week