Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tổng số po đã mua: 129 (trong đó có 2 po mua 6/6/2012 nhé)
tổng số po đã nhận bonus: 108
Báo cáo để nhận bonus: U2544816
Mấy hôm nay cần $ mà ko rút được nhỉ?

JSS dạo này ổn rồi,hôm qua dep vào 900 $ ko thấy trong JSS nhưng sáng ra đã thấy em nó nằm banh háng trong đó rồi,cứ thế là mua ps chiến thôi :m066: cứ tưởng lạc mẹ nó mất rồi chứ hóa ra vẫn ok con kẹc dê :m131:
De nghi bat bac vinasumilk di buon lau JSS.1 ten buon lau khet tieng.:D

JSS dạo này ổn rồi,hôm qua dep vào 900 $ ko thấy trong JSS nhưng sáng ra đã thấy em nó nằm banh háng trong đó rồi,cứ thế là mua ps chiến thôi :m066: cứ tưởng lạc mẹ nó mất rồi chứ hóa ra vẫn ok con kẹc dê :m131:

anh milk vốn đại gia quá. Em chỉ sợ là ...... :m184::m184::m184:

tổng số po đã mua: 129 (trong đó có 2 po mua 6/6/2012 nhé)
tổng số po đã nhận bonus: 108
Báo cáo để nhận bonus: U2544816
Mấy hôm nay cần $ mà ko rút được nhỉ?

check mail dùm zzz,có cái mail hôm trước gửi đã nói rõ hỗ trợ về vấn đề rút tiền r,nhớ check mail thường xuyên nhé bạn!

Đã đc chia lãi ngày 12 :X Thank JSS !!

h add fund qua STP và PZ đều có thể bị lỗi,ae cẩn thận

Currently, there are problems funding via SolidTrust Pay, due to their site problems. Some members are also having similar issues with Payza. The funding procedure is completed but funds are not appearing in the JSS account. We are investigating and will work to ensure that the missing fundings will be registered in the JSS accounts. Further updates on this situation will be posted here.

Mới nhận được lãi 4%. Đêm rút!!!!

Đêm qua không mở cổng pay ment mà ! Thúc cả đêm đến sáng mới dậy chả được gì cả ?:) Lại còn bảo trì sever nữa chứ !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week