Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Không có tiền để rút :((

Tình hình là acc đầu số 2x vẫn chưa nhận đc 5% lẫn 2 ngày thứ 3 và 4............pó tay

đã nhận hàng 5%,kekekeke
thật khổ thân các acc đi đầu , giờ mình đã nhận lãi ngày 10 mà các bạn mới nhận lãi 5% :binhsua52:

tình hình là đã nhận 5% rồi nhé, anh em yên tâm chiến tiếp. Nói vậy chứ cũng lo :binhsua53: hehe

We are currently completing the processing of Tuesday's 2% earnings and will run a combined payout for Wednesday and Thursday earnings (up to 4%)
Đang đợi lãi thứ 3 tuần này,sau đó sẽ kết hợp luôn thứ 4 vs thứ 5 là 4% :D:D

kết hợp liên tục thế này khó tái đầu tư ghê. rút ra nhậu rồi tính tiếp. hehe.

20h sau moi cap nhat pos.cho nen muon tai dau tu thi no ma chia lai.dep trong tu 20-24h de chia lai hom sau :We are currently completing the processing of Tuesday's 2% earnings and will run a combined payout for Wednesday and Thursday earnings (up to 4%). Due to volume, the placing of purchased JSS-Tripler positions is behind by about 20 hours at this time.

JSS dạo này ổn rồi,hôm qua dep vào 900 $ ko thấy trong JSS nhưng sáng ra đã thấy em nó nằm banh háng trong đó rồi,cứ thế là mua ps chiến thôi :m066: cứ tưởng lạc mẹ nó mất rồi chứ hóa ra vẫn ok con kẹc dê :m131:

JSS dạo này ổn rồi,hôm qua dep vào 900 $ ko thấy trong JSS nhưng sáng ra đã thấy em nó nằm banh háng trong đó rồi,cứ thế là mua ps chiến thôi :m066: cứ tưởng lạc mẹ nó mất rồi chứ hóa ra vẫn ok con kẹc dê :m131:

Bác máu quá vậy, hôm nọ thấy 500 bên top khác cơ mà :))

Hic, bác này máu thế ,niềm tin kinh nhỉ ,em chỉ dám tái đầu tư thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,802
Latest member
toilatoikkk
Back
Top Bottom