Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
200h nha mọi người. :rolleyes:
mề đi a

free hay gold đây bác

Khuyên các chế cứ để nguyên tiền getpaid 1 cục rồi đợi 2% về mà rút , nếu theo suy nghĩ của mình thì tái sẽ tốt hơn , đằng thẳng ra về 2% đừng mong lấy hết tiền trong giai đoạn 7-8-9% này nhé , adx nó chấp nhận cho tái trực tiếp lãi cao rồi mà ăn thịt ăn cả xương thì hơi khó gặm đấy

Khuyên các chế cứ để nguyên tiền getpaid 1 cục rồi đợi 2% về mà rút , nếu theo suy nghĩ của mình thì tái sẽ tốt hơn , đằng thẳng ra về 2% đừng mong lấy hết tiền trong giai đoạn 7-8-9% này nhé , adx nó chấp nhận cho tái trực tiếp lãi cao rồi mà ăn thịt ăn cả xương thì hơi khó gặm đấy
Em cũng nghĩ như bác! Dự lên 10 thì còn lệnh nào pending thì cancel tái nạm gầu gân ngay và luôn!

Pend thì để nó pay bác... còn $$$ trong ví thì nên tái
pay cũng 1 tuần mới $ về! không biêt trong lúc nay nó sẽ pay hay cancel tự động! nên mình chủ động luôn! chứ cũng mình để pay lắm chứ :p . nhưng sợ tham thì thâm á :D nên tính thế!

vào chỉ thấy mấy thánh chém gió quanh quẩn vấn đề pay nhanh, chậm thế nào...:oops::oops:
k thấy pro nào phân tích sâu tí về vấn đề nó sẽ lấy gì pay khi mà nợ xấu ngày càng tăng thế này....
TH1 : lượng dep hàng ngày acx vẫn cân đối bỏ túi 1 phần, nợ xấu tăng acx cứ kệ (như này rất khó để duy trì site lâu dài)
TH2 : các trùm sò rửa tiền (mời các pro mạn đàm về cách thức cho ae học hỏi thêm tí kiến thức :D:D:p)
TH3 : ......

vào chỉ thấy mấy thánh chém gió quanh quẩn vấn đề pay nhanh, chậm thế nào...:oops::oops:
k thấy pro nào phân tích sâu tí về vấn đề nó sẽ lấy gì pay khi mà nợ xấu ngày càng tăng thế này....
TH1 : lượng dep hàng ngày acx vẫn cân đối bỏ túi 1 phần, nợ xấu tăng acx cứ kệ (như này rất khó để duy trì site lâu dài)
TH2 : các trùm sò rửa tiền (mời các pro mạn đàm về cách thức cho ae học hỏi thêm tí kiến thức :D:D:p)
TH3 : ......

đùa sử dụng cùng 1 loại $$$ mà gọi là rửa $$$ ???

đùa sử dụng cùng 1 loại $$$ mà gọi là rửa $$$ ???
thế mới gọi là các cách rửa $$$
theo suy nghĩ của bạn là đổi từ tiền này sang tiền khác, đó cũng chỉ là 1 cách thức thôi :))))
bạn biết năm xưa LR sập vì lý do gì k? :oops::oops:

theo suy nghĩ của bạn là đổi từ tiền này sang tiền khác, đó cũng chỉ là 1 cách thức thôi :))))
hóng lý do :rolleyes:

sử dung LR như 1 công cụ trung gian để trao đổi hàng cấm

Vậy bác đưa ra cái giả định rửa tiền của acx đi :D

theo mik hiểu thì đó cũng là 1 cách rửa tiền, hợp thức hóa các mua bán, đầu tư :D:D

tóm cmn lại bác hoàn toàn phán bừa chứ ko có 1 chút gì gọi là logic trong cái giả thuyết của bác :-<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week