Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Kệ nó adx chấp hết , chỉ tốn ít data lưu trữ thôi mà , chơi free mà ko fun tiền vào thì nó cũng khóa , ngon ăn vậy đâu đến lượt viet nam , những thằng cheat nó không nghĩ hoặc não ngẵn thôi

1 khi đã về thì yên tâm là bên mình mấy bác đa cấp đập nó như đập ruồi
Hy vọng mấy bác nay đập manh! cho tụi em hưởng ké với!
Đoạn trên hình như nó có đề cập là những lệnh pending khi về 2 % vẫn được thanh toán hết phải không anh! em trans google nên không sát nghĩa lắm!

Mail ref tái ầm ầm mà ko thấy mail tiền về :D
Thôi ko rút nữa. Khô máu đợi nó về 2%

thật sự mong 9 10% kéo dài xíu đã để tăng tiền :oops:

khó ........... acx ko ngu để time này quá lâu đâu

Nếu tính ra9% cần tái nhiệt tình để 2% về xem có tiến triển gì ko ,10% tái cũng được dự tính chỉ được chưa được tuần về mốc 2%

Mọi người cho hỏi bây giờ repurchases lãi bao nhiêu một ngày vậy các bạn? hôm bữa thì 8% bây giờ không biết bao nhiêu ? :rolleyes:

Mọi người cho hỏi bây giờ repurchases lãi bao nhiêu một ngày vậy các bạn? hôm bữa thì 8% bây giờ không biết bao nhiêu ? :rolleyes:
lên 9 rồi nha bác! chuẩn bị lên 10 và về 2 % nên bác chú ý mail và cập nhật tin tức thường xuyên nha!

lên 9 rồi nha bác! chuẩn bị lên 10 và về 2 % nên bác chú ý mail và cập nhật tin tức thường xuyên nha!
2% rồi nha , vẫn pending dài đấy , có mấy cụ thu mua acc cũ đấy giá bèo
bác 2 bác 9 e biết nghe bác nào :confused:
Thằng ACX nó spam mail kinh quá, vào đọc mà không thấy thông báo chi hết nên lên đây hỏi cho chắc :D

bác 2 bác 9 e biết nghe bác nào :confused:
Thằng ACX nó spam mail kinh quá, vào đọc mà không thấy thông báo chi hết nên lên đây hỏi cho chắc :D

chơi là phải dùng cái đầu :-< bác chơi mà toàn dùng tay thì chịu :-<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back