Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
e newbie bác :D Gì cũng phải từ từ mới lên được bác à, đâu mấy ai thần thánh như vậy đâu :D

mua 1 pack mới rồi getpaid thì biết nó hiện h bao nhiu % :-<

E có nhiu vứt hết vào đây rồi, tái liên tục, từ 1200 giờ lên 1780 mà toàn số ảo, chưa rút về túi, ngắm cũng thích

E có nhiu vứt hết vào đây rồi, tái liên tục, từ 1200 giờ lên 1780 mà toàn số ảo, chưa rút về túi, ngắm cũng thích
Ngưỡng mộ quá. Một là tết này ấm lo. Hai là ko có tết

Ngưỡng mộ quá. Một là tết này ấm lo. Hai là ko có tết

2 là đi tàu ngầm 6 tấm 1 thể , 9% lên 10% chắc 1 tuần thôi , vì từ mốc cho tái đầu tư bằng balance , adx xác định nuôi khống số tiền getpaid mỗi ngày của các thành viên tái tái liên tục , gây bất lợi cho người sau trả tiền người trước , nếu ko có ai dep tiền thì xác cmn định :D , tất cả chỉ là mơ hồ mà thôi , nhớ hôm adx nó gửi mail sẽ để 6% đến cuối năm :D

2 là đi tàu ngầm 6 tấm 1 thể , 9% lên 10% chắc 1 tuần thôi , vì từ mốc cho tái đầu tư bằng balance , adx xác định nuôi khống số tiền getpaid mỗi ngày của các thành viên tái tái liên tục , gây bất lợi cho người sau trả tiền người trước , nếu ko có ai dep tiền thì xác cmn định :D , tất cả chỉ là mơ hồ mà thôi , nhớ hôm adx nó gửi mail sẽ để 6% đến cuối năm :D
đúng rùi, nhưng chỉ vì 1 lý do nào đó liên quan đến PM mà phải thay ví và sau đó lên 7% luôn

Kiếm tiền ra là để tiêu chứ sao chết đc. Lần này ko đc sẽ còn lần sau. Ai chết thù chết chứ em không chết vì vài chục hay thậm chí là vài trăm củ đc.:rolleyes:
Mong nó kéo dài mỗi mốc 1 tuần để còn tranh thủ tăng thêm pack

Mình mới tập chơi nên chỉ dám đầu tư nhỏ. Đang hoang mang không biết nên vừa tái vừa rút thì vào xem các bác bàn luận khí thế quá. Thôi thì liều khô máu chờ đến 2% luôn :confused:

Mình mới tập chơi nên chỉ dám đầu tư nhỏ. Đang hoang mang không biết nên vừa tái vừa rút thì vào xem các bác bàn luận khí thế quá. Thôi thì liều khô máu chờ đến 2% luôn :confused:
Bác cứ khô máu đi! vào động gay này thì nhập gia tùy tục thui và máu liều tăng nhanh thui ak! em có 10$ ak! éo hiểu sao vào được 1 tuần thì giờ lên 1k $ :p !
Động gay muôn năm! :p

xời $$$ trong acx của em hiện h còn đến hơn 200k$ em chưa sợ thì thôi bác sợ cái gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week