Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
xời $$$ trong acx của em hiện h còn đến hơn 200k$ em chưa sợ thì thôi bác sợ cái gì
đúng là bác hổ báo cáo chồn...:oops::oops:

xời $$$ trong acx của em hiện h còn đến hơn 200k$ em chưa sợ thì thôi bác sợ cái gì
h chỉ chơi trên lãi thì có gì đâu mà sợ :D
ôi! hơn 4 tỷ! có nằm mơ cũng không giám mơ! Bác @mmo1991 bữa có show mới nhận hơn 5xK $ sao để bác này qua mặt thế :D
P.s . Mấy bác đại gia show đia chỉ đi! em đi tới tận nhà cướp giết hiếp ạ :D

có người bị tương tự rồi mà thao tác chậm thôi :D
Logout, xóa cookie r đăng nhập lại. Lúc mua pack nhớ view ads nhá :D view xong thì link mua pack nó có 1 đống số phía sau ấy :oops:
làm gì phải thế ??? Đây là auto cảnh cáo của nó thôi. Chỉ cần làm chậm lại là ok
thank mấy bác nhé, như thế cái lỗi đấy là do mình bấm nhanh quá à ( tại mình muốn bấm nhanh còn đi ngủ....)
từ giờ mỗi lần mua chờ thêm 5 phút :rolleyes:

ôi! hơn 4 tỷ! có nằm mơ cũng không giám mơ! Bác @mmo1991 bữa có show mới nhận hơn 5xK $ sao để bác này qua mặt thế :D
P.s . Mấy bác đại gia show đia chỉ đi! em đi tới tận nhà cướp giết hiếp ạ :D
còi to thì cho vượt thôi :D
Khi đến nhớ mang theo dầu ăn nhá thím:oops:

Mà tính ra pay đều thì cụ mmo1991 phải làm event ăn mừng nó sống lại thần cmn kỳ , cứ tà tà đến cuối năm em làm cái nhà cưới được người đàn ông 18cm của em về mới sướng

Tối qua tớ dc pay 13x h media này
Có vẻ có sự tiến bộ ...
Lệnh từ ref hay lãi thế bác
Mà tính ra pay đều thì cụ mmo1991 phải làm event ăn mừng nó sống lại thần cmn kỳ , cứ tà tà đến cuối năm em làm cái nhà cưới được người đàn ông 18cm của em về mới sướng
Nó vẫn sống đấy thôi, mấy bác suy nghĩ chán lắm, nếu bây giờ so với thời kỳ trước thì bây giờ tốt hơn rất nhiều r, hỏi thím @locthiennguyen sẽ rõ

Lệnh từ ref hay lãi thế bác

Nó vẫn sống đấy thôi, mấy bác suy nghĩ chán lắm, nếu bây giờ so với thời kỳ trước thì bây giờ tốt hơn rất nhiều r, hỏi thím @locthiennguyen sẽ rõ
Lãi daily đấy

Bác cứ khô máu đi! vào động gay này thì nhập gia tùy tục thui và máu liều tăng nhanh thui ak! em có 10$ ak! éo hiểu sao vào được 1 tuần thì giờ lên 1k $ :p !
Động gay muôn năm! :p

Vâng bác, dù gì thì lỡ đút vào rồi thì có rút ra cũng chả kịp. Kệ, có con thì mừng, k thì lần sau lại đút tiếp đến khi ra được sản phẩm thì thôi :p

Đúng rồi, đại gia như bác còn chả sợ thì cò con như mình nghĩ nhiều làm gì. Đang suy nghĩ có nên liều đáp thêm vào hưởng trọn phần 9, 10% sắp tới không đây :cool:

Chủ nhật mai chế thêm 2k tái tiếp vì thời điểm 2% ko còn chuyện cho tái thế này vì sẽ sinh ra nợ xấu , lạm phát cho site quá cao , dẫn đến mất khả năng chi trả cho toàn bộ member , 2% rất mơ hồ và chúng ta ko biết đc adx đang làm gì , và số $ trong pm của adx là bao nhiêu , cũng có thể là trả hết số lệnh đang pending , hoặc cũng có thể là pay nhỏ giọt nhưng tốc độ sẽ trả nhanh hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week