Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ref media đợt này khá lâu nhỉ qua 200h r :confused::confused:

Chào mừng bạn đến tất cả các thành viên mới của chúng tôi. Chúng tôi rất vui rằng bạn đã tìm được tốt nhất
Trực tuyến tiền làm chương trình bao giờ hết. Bạn sẽ yêu thích những gì có thể làm cho ACX
bạn!

Trả 9% mỗi ngày

Hiện nay tất cả các Gói Quảng cáo mới mua sẽ phải trả 9% cho đến 150% được trả lại. nó là
dự kiến sẽ được hoàn thành chỉ trong 20 ngày, nhưng chúng ta cần phải giữ Variable
Tỷ DSC ở mức 9% trong ít nhất ba tuần. Để làm được điều mà các thành viên cần đảm bảo
tiếp tục mua New Ad điển để tăng doanh thu bán hàng hàng ngày.

Thậm chí nếu một RESET được thực hiện, tất cả các Gói Quảng cáo đã không được trả lại 150% sẽ
VẪN nộp đủ 150%, nhưng nó sẽ chỉ xảy ra ở mức 2% một ngày. Điều này là tốt nhất
tất cả các kết quả có thể, vì không ai mất tiền tại ACX.

Trích dẫn 1 đoạn trong thư vừa nhận , vãi thật 9% mà trong 3 tuần thì lâu bỏ cmn lên được trì hoãn hoài

Chào mừng bạn đến tất cả các thành viên mới của chúng tôi. Chúng tôi rất vui rằng bạn đã tìm được tốt nhất
Trực tuyến tiền làm chương trình bao giờ hết. Bạn sẽ yêu thích những gì có thể làm cho ACX
bạn!

Trả 9% mỗi ngày

Hiện nay tất cả các Gói Quảng cáo mới mua sẽ phải trả 9% cho đến 150% được trả lại. nó là
dự kiến sẽ được hoàn thành chỉ trong 20 ngày, nhưng chúng ta cần phải giữ Variable
Tỷ DSC ở mức 9% trong ít nhất ba tuần. Để làm được điều mà các thành viên cần đảm bảo
tiếp tục mua New Ad điển để tăng doanh thu bán hàng hàng ngày.

Thậm chí nếu một RESET được thực hiện, tất cả các Gói Quảng cáo đã không được trả lại 150% sẽ
VẪN nộp đủ 150%, nhưng nó sẽ chỉ xảy ra ở mức 2% một ngày. Điều này là tốt nhất
tất cả các kết quả có thể, vì không ai mất tiền tại ACX.

Trích dẫn 1 đoạn trong thư vừa nhận , vãi thật 9% mà trong 3 tuần thì lâu bỏ cmn lên được trì hoãn hoài
Nói vui thế thôi
Lúc lên 7,8 % cũng nói sẽ duy trì vài tháng
:v

Mail này nói ko tin đc đâu, quan trọng cái thằng ẹt min nó hành động ntn :D Cơ mà mấy bác cho hỏi giả sử giờ mình ăn lãi rồi repurchase liên tục để ăn lãi 9% này thì lúc nó restart về 2% thì toàn bộ số pack đã mua đó có về 2% luôn ko nhỉ

Mail này nói ko tin đc đâu, quan trọng cái thằng ẹt min nó hành động ntn :D Cơ mà mấy bác cho hỏi giả sử giờ mình ăn lãi rồi repurchase liên tục để ăn lãi 9% này thì lúc nó restart về 2% thì toàn bộ số pack đã mua đó có về 2% luôn ko nhỉ
theo như lời admin nói là thế và đang cố gắng được như thế, còn sau nó tnao thì chỉ có thời gian mới trả lời đc

Hóng các đợt pay điên cuồng của adx như mưa rơi xuống sa mạc khô cằn , thèm lắm cái cảm giác đi với gái mà ví dày ngồi lệch cmn mông sang 1 bên vì mệnh giá Viet Nam Dong cao nhất là 500 nghìn nhiều đút dày ví , thèm lắm cái cảm giác sáng 5h getpaid 11h có tiền , ôi cái cảm giác sung cmn sướng bao h mới trở lại với tôi đây

Klq cơ ma rank xuống còn 4082
Dự là đầu tuần tới xuống đầu 3 o_Oo_Oo_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter