Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tập chung chuyên môn thông râm nhau thui đừng tổ lái nữa mọi người:rolleyes::rolleyes:

tin hot paytoo pay trong 1 nốt nhạc kìa ai mở dịch vụ verified hốt bạc nè :rolleyes:

Xin lỗi tất cả mọi người vì tôi đã làm rất rất nhiều nhiều người cay cú :p:p:p
Kiếm tiền online cũng động chạm miếng cơm manh áo của nhiều người phết nhỉ.
Ai bức xúc gì thì chém tiếp đi.

Mình chẳng hiểu gì về acx luôn nên cần mọi người tư vấn mà. :p Mình có làm gì ai đâu, chỉ hỏi có nên dep vào hay ko thôi mà, chứ có làm ảnh hưởng đến miếng cơm của ai đâu mà lắm nhân vật bức xúc vậy :confused:
ếch chết tại miệng thôi, những người chơi nhiều tiền ít ai họ hỏi những câu ngu ngơ như bạn lắm thế nên việc bạn dc ăn gạch cũng là điều dễ hiểu

ếch chết tại miệng thôi, những người chơi nhiều tiền ít ai họ hỏi những câu ngu ngơ như bạn lắm thế nên việc bạn dc ăn gạch cũng là điều dễ hiểu
Cám ơn bạn đã góp ý, mình ghi nhận.

Đang cần mọi người tranh luận về vấn đề restart, nhưng một số thành phần ko hiểu ý, cứ đòi hỏi phải hiểu sâu về acx. Trẻ trâu thì cũng phải hóng lúc nào nên dep 50k chứ ;)
chắc nhà bạn tiền là lá mít nên có thể thoải mái đầu vào những nơi mà chả cần biết quá khứ nó ntn và hiện tại nó ra sao nhỉ, thật là 1 phong cách ném tiền qua cửa sổ

đập con muỗi tiền về rồi :D:D

Greetings Truong !

Your Perfect Money withdrawal request for $768 has been sent!

Your Member ID: 445xxxx
Payment Processor: Perfect Money ( U776xxxx )
Reference Number: 105440060

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - andACX even pays you big money to do it - details at the following URL:

http://www.adclickxpress.com/members/withdrawal-rewards

Best Regards,

Member Support
Ad Click Xpress

đập con muỗi tiền về rồi :D:D

Greetings Truong !

Your Perfect Money withdrawal request for $768 has been sent!

Your Member ID: 445xxxx
Payment Processor: Perfect Money ( U776xxxx )
Reference Number: 105440060

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - andACX even pays you big money to do it - details at the following URL:

http://www.adclickxpress.com/members/withdrawal-rewards

Best Regards,

Member Support
Ad Click Xpress

Media hay Ads thế :D

Còn bạn nào cay cú, bức xúc với mình nữa ko? Lên tiếng nốt đi nhé, giờ mình đi ngủ, mai mình sẽ hầu :)
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week