Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
làm gì có chuyện live 11 năm gió chắn chắn là gió :D

Có người nói nè bác :D

Mmo giờ sao thấy nhiều pro quá nhỉ, ai cũng phán cũng phân tích như thánh vậy mà không biết thật hư ra sao :D...đồng ý là forum ngày càng phát triển nhưng về mặt con người thì không bằng ngày xưa :D...không biết các bác có từng nghe vài cái tên như tututu,lumzechai...(và còn một số pro khác bên invenst :D) các bác này ném tiền khoãng 50k đến 100k vào 1 size là chuyện bthuong nhé :D.Còn việc cái bác blackx tính dep 50K o ba ma thì mình nghĩ cũng bình thường thôi và chuyện bác ấy không hiểu nên comment thì cũng bình thường thôi biết đâu bác ấy là clone của một số pro trên vào troll các thanh niên đó...nên các thanh niên đừng dí bác ấy nữa :D.
KLQ: em cũng đang hóng ad payment đợt cuối :(:(:(

_ Bạn ei để yên cho mấy thanh niên nửa người nửa ngợm hùa nhau vào dí tôi đê. Tôi đang cần phân biệt một số thành phần ăn theo nói leo, nửa người nửa ngợm kiểu chó đàn và xem có con tiểu nhân nào đứng sau dật dây tụi này ko ;)
_ đây là 1 kiểu của 1 số it ae hay đầu tư nhiều chút mà tớ biết: nếu solo ko tuyển ref thì khi tìm hiểu 1 site cảm thấy ngon và ném 50k-100k vào ko run tay thì người ta cũng nắm được khá nhiều thông tin từ site đó bằng cách tấn công vào database của webhost lấy thông tin dep tiền vào hàng ngày của mem rồi từ thông tin đấy để biết lúc nào nên đầu tư. Còn đối với acx nó bảo mật khá tốt chống scan và ddos, cứ tìm lỗi là nó ban ip trong 24h luôn, nên khả năng lấy đc dữ liệu của nó là khó( còn ai pro hơn thì mình ko biết) ---> nên ko biết thì nên đây hỏi xem sao :) nhưng có 1 số thành phần chả hiểu mình động chạm gì đến miếng cơm manh áo hay động tới mồ mả nhà nó mà nó dựng ngược hết cả lên ;))

bây giờ mà thấy gạch đá từ pro là newbie cũng hùa vào để tăng post trá hình thôi :D ở đời mà :D tiền ai nấy làm thôi

Bạn xem lại hộ mình cái xem có gạch đá từ pro nào ko nhé hay là toàn từ lũ nửa người nửa ngợm bị con nào đấy dựt dây :) nếu là pro thì người ta sẽ hiểu những gì mình đang nói và ng ta sẽ ko phản hồi :p chỉ có 1 số thành phần cay đắng ko làm gì dc đành hùa chó đàn ra thôi. :)

Ps to mmo1991: xin lỗi bác chủ thớt vì đây là topic của bác mà mình vào đây bon chen, và ng ta có câu đánh chó phải nể mặt chủ nên mình có lời xin lỗi bác nhé. Bác thấy mình phiền thì từ giờ mình sẽ ko nói thêm gì nữa ha :p

_ Bạn ei để yên cho mấy thanh niên nửa người nửa ngợm hùa nhau vào dí tôi đê. Tôi đang cần phân biệt một số thành phần ăn theo nói leo, nửa người nửa ngợm kiểu chó đàn và xem có con tiểu nhân nào đứng sau dật dây tụi này ko ;)
_ đây là 1 kiểu của 1 số it ae hay đầu tư nhiều chút mà tớ biết: nếu solo ko tuyển ref thì khi tìm hiểu 1 site cảm thấy ngon và ném 50k-100k vào ko run tay thì người ta cũng nắm được khá nhiều thông tin từ site đó bằng cách tấn công vào database của webhost lấy thông tin dep tiền vào hàng ngày của mem rồi từ thông tin đấy để biết lúc nào nên đầu tư. Còn đối với acx nó bảo mật khá tốt chống scan và ddos, cứ tìm lỗi là nó ban ip trong 24h luôn, nên khả năng lấy đc dữ liệu của nó là khó( còn ai pro hơn thì mình ko biết) ---> nên ko biết thì nên đây hỏi xem sao :) nhưng có 1 số thành phần chả hiểu mình động chạm gì đến miếng cơm manh áo hay động tới mồ mả nhà nó mà nó dựng ngược hết cả lên ;))

Bạn xem lại hộ mình cái xem có gạch đá từ pro nào ko nhé hay là toàn từ lũ nửa người nửa ngợm bị con nào đấy dựt dây :) nếu là pro thì người ta sẽ hiểu những gì mình đang nói và ng ta sẽ ko phản hồi :p chỉ có 1 số thành phần cay đắng ko làm gì dc đành hùa chó đàn ra thôi. :)

Ps to mmo1991: xin lỗi bác chủ thớt vì đây là topic của bác mà mình vào đây bon chen, và ng ta có câu đánh chó phải nể mặt chủ nên mình có lời xin lỗi bác nhé. Bác thấy mình phiền thì từ giờ mình sẽ ko nói thêm gì nữa ha :p
bác không nên nói nhiều, hãy dep 50k làm gương :D
Mà thôi tranh luận vừa vừa phải phải, tập trung kiếm ăn đi các bác, không ai đoán nổi ACX sẽ làm những gì tiếp theo.

ủng hộ bác 2 tay 2 chân dep 50k :D

bác không nên nói nhiều, hãy dep 50k làm gương :D
Dep hay ko là còn tuỳ thời điểm ko ng ta lại bảo mình ngu, còn bác cứ yên tâm trc sau cũng tới bến. Mình nghỉ mmo từ cuối 2013 và giờ mới quay lại nên để mình kiếm vốn đã nha bác.

Có người nói nè bác :D
để mấy thánh đó thông ass cho nhau chứ em chưa đc công cmn nhận là thánh nhân :D nên chưa đú đc với mấy thánh đó :D. Và có lẽ mấy thánh đó chưa biết cái khái niệm hyip monitor là gì

Last edited:
Dep hay ko là còn tuỳ thời điểm ko ng ta lại bảo mình ngu, còn bác cứ yên tâm trc sau cũng tới bến. Mình nghỉ mmo từ cuối 2013 và giờ mới quay lại nên để mình kiếm vốn đã nha bác.

Cái quan điểm bác đưa ra em hiểu nhưng mà có 1 cơ số thì ko hiểu và thích .....ném đá
cơ mà cũng ko muốn giải thích cho mấy cơ số đó hỉu

Mỗi người đều có cái đúng và cái sai, không nên tranh cãi quá gay gắt mà hãy spam để tăng post :D
Về vụ Restart thì ACX không bỏ hẳn mà sẽ sử dụng trong trường hợp khẩn cấp.
Về TK PM cũ của ACX thì sau khi mình hỏi ông quản lý thì ông ý bảo TK cũ không có vấn đề gì, do chưa verify nên chuyển sang TK mới thôi.
Trước đây cũng có nghi ngờ TK cũ bị làm sao nhưng càng về sau này thì mình càng tin rằng không có vấn đề gì cả, vì từ lúc lên 7% đến h là 9% rõ ràng số lượng người dep giảm đi nhiều thế mà site nó vẫn chi trả hàng ngày.Giả sử nó hết tiền thật thì lúc nào cũng trong tình trạng Limit cả ngày chứ không như bây giờ tuy trả chậm hơn nhiều nhưng cũng toàn proof to và ngày nào cũng pay 2 đợt

Last edited:
tiền ref ad về sau 5 ngày
Greetings Ha !

Your Perfect Money withdrawal request for $645.36 has been sent!

Your Member ID:
Payment Processor: Perfect Money ( )
Reference Number:

Be sure to tell everyone you can about your withdrawal - and
ACX even pays you big money to do it - details at the following URL:

http://www.adclickxpress.com/members/withdrawal-rewards

Best Regards,

Member Support
Ad Click Xpress

Your Perfect Money withdrawal request for $220.80 has been sent!

Your Member ID: 3xxxx0
Payment Processor: Perfect Money ( Uxxxxxxx )
Reference Number: 105492107

thật là vật cmn vã :-<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00