Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Received Payment 439.49 USD from account U4962269 to account U9105158. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4405651-348501.

Sau 350h chờ đợi : " TÔI THẤY TIỀN VỀ TRONG ĐÊM KHUYA" :D

Received Payment 439.49 USD from account U4962269 to account U9105158. Memo: API Payment. Ad Click Xpress Withdraw 4405651-348501.

Sau 350h chờ đợi : " TÔI THẤY TIỀN VỀ TRONG ĐÊM KHUYA" :D
Cũng 350h mà lệnh về lệnh ko là sao ta, chẳng lẽ lệnh max ko paid

Cũng 350h mà lệnh về lệnh ko là sao ta, chẳng lẽ lệnh max ko paid

Của e chắc tối nay thôi, nó đang paid từ từ bên Ad. :D

Mmo giờ sao thấy nhiều pro quá nhỉ, ai cũng phán cũng phân tích như thánh vậy mà không biết thật hư ra sao :D...đồng ý là forum ngày càng phát triển nhưng về mặt con người thì không bằng ngày xưa :D...không biết các bác có từng nghe vài cái tên như tututu,lumzechai...(và còn một số pro khác bên invenst :D) các bác này ném tiền khoãng 50k đến 100k vào 1 size là chuyện bthuong nhé :D.Còn việc cái bác blackx tính dep 50K o ba ma thì mình nghĩ cũng bình thường thôi và chuyện bác ấy không hiểu nên comment thì cũng bình thường thôi biết đâu bác ấy là clone của một số pro trên vào troll các thanh niên đó...nên các thanh niên đừng dí bác ấy nữa :D.
KLQ: em cũng đang hóng ad payment đợt cuối :(:(:(

Mmo giờ sao thấy nhiều pro quá nhỉ, ai cũng phán cũng phân tích như thánh vậy mà không biết thật hư ra sao :D...đồng ý là forum ngày càng phát triển nhưng về mặt con người thì không bằng ngày xưa :D...không biết các bác có từng nghe vài cái tên như tututu,lumzechai...(và còn một số pro khác bên invenst :D) các bác này ném tiền khoãng 50k đến 100k vào 1 size là chuyện bthuong nhé :D.Còn việc cái bác blackx tính dep 50K o ba ma thì mình nghĩ cũng bình thường thôi và chuyện bác ấy không hiểu nên comment thì cũng bình thường thôi biết đâu bác ấy là clone của một số pro trên vào troll các thanh niên đó...nên các thanh niên đừng dí bác ấy nữa :D.
không bít h lumzechai đi đâu rùi bác :D
Ngày xưa hồi còn PTU thì kiếm ăn kinh hơn bây h r

bây giờ mà thấy gạch đá từ pro là newbie cũng hùa vào để tăng post trá hình thôi :D ở đời mà :D tiền ai nấy làm thôi

chắc bác fải >300h mới pay wá :( càng ngay time pay càng kéo dài ra

hiện h là 15 ngày pay 1 lần >>> típ theo là 1 tháng 1 lần ...... 1 năm 1 lần ............... 10 năm 1 lần ................. 100 năm 1 lần

HYIP POKER live 11 năm hã , ai vào thông hộ :D:D
Chính thức hoạt động năm 2011 , có biến động khủng hoảng mạnh năm 2014 nhưng đến nay đã ổn định , còn cái live 11 năm nó mang ý nghĩa khác :D.
Nhưng tóm lại không khuyến khích chơi HYIP. ACX vẫn ngon nhất :D:D:p

Last edited:
hiện h là 15 ngày pay 1 lần >>> típ theo là 1 tháng 1 lần ...... 1 năm 1 lần ............... 10 năm 1 lần ................. 100 năm 1 lần
rút xong đến đời cháu mới nhận để làm đám giỗ cho mình...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week