Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
ăn nói có văn hoá đi , có lòng tốt thông báo mà ông nói gì thế? vô học nó vừa phải thôi

Có tí đồng tiền bạn cũng làm bố người ta chửi người ta vô học *éo đáng cầm đồng tiền ra đánh giá 1 con người đâu bạn ạ, người ta goik bạn lễ phép là ông, bị chửi vô học , mình xin phép gọi bạn là "thằng" . Bạn sắp làm cha thiên hạ rồi đấy

My group my rule ok?
Vậy bạn nghĩ gì khi post commnet như vậy?
Đây là cách trả lời của 1 AD đuối lý
"My group my rule ok????"

Nông cạn !

Đây là cách trả lời của 1 AD đuối lý
"My group my rule ok????"

Nông cạn !
Groop của tôi, tôi có quyền đề ra luật, ai không hiểu hoặc cố tình không hiểu thì tôi block thẳng tay, đã rõ ràng chưa?

i'm back... chào buổi sáng,...10ngày rồi tiền chưa về nhỉ... vote scam :D
mà của a nó chưa pay sao của các chú nó pay rồi thế?.... scam trá hình à

Ở đây mình nói ít nhất cũng phải nể nang người ta tý vì người ta gọi lễ phép là ông, và không có tý đụng chạm nào cả , éo ở đây là cách nói lóng nói nhẹ lại dụng ý không chửi bới ai cả và bác ấy nhận lại một từ 1 vô học , không hiểu ai vô học ở đây , bạn để ý ở trên mình viết " *éo" có dấu * thì mới có ý muốn che và chửi người đấy nhé
chú từ đầu đã hạ giọng thì nó khinh là đúng thôi... trình bày cái gì...

thanh niên này đã đạt được ý đồ đi bô kích để bác nude đây
suy nghĩ còn nông cạn lắm em :D

Khi nào ông thánh @tramphan vượt qua con số này của tôi thì tôi bái ông làm thầy lạy 3 lạy luôn, có trời đất và ae trong topic này làm chứng

thành phần ho lao thì quan tâm làm éo gì bác, nó có chơi mẹ đâu mà nói gì chẳng đc, chơi thì éo chơi mà topic nào nó cũng vào nói như đúng rồi, phát mợt :D

Ở đây mình nói ít nhất cũng phải nể nang người ta tý vì người ta gọi lễ phép là ông, và không có tý đụng chạm nào cả , éo ở đây là cách nói lóng nói nhẹ lại dụng ý không chửi bới ai cả và bác ấy nhận lại một từ 1 vô học , không hiểu ai vô học ở đây , bạn để ý ở trên mình viết " *éo" có dấu * thì mới có ý muốn che và chửi người đấy nhé
Mình hiểu ý bạn..cơ mà mình chỉ nói lại là bác ý hiểu như thế..chứ mình thì không có ý kiến gì về vấn đề này cả..:D

thành phần ho lao thì quan tâm làm éo gì bác, nó có chơi mẹ đâu mà nói gì chẳng đc, chơi thì éo chơi mà topic nào nó cũng vào nói như đúng rồi, phát mợt :D
forum cần có anh gíam sát nếu không bị tụi em dụ làm ref tội newbie nha...

Đã v ban những thành phần gây war

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week