Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Spam tiếp đi các bác thỉnh thoảng gặp thanh niên hoang tưởng cũng vui, nãy h đọc comment mà cười không ngậm được mồm =))
cũng nằm trong suy nghĩ của anh.... góp vui forum... cám ơn anh đi em :D

ACX thực sự đang có vấn đề. Đợi qua bão r tính tiếp :)

nói thật là chả ai hiểu đc ý đồ của acx cả..nhưng đảm bảo trong ví nó còn rất nhiều tiền,,.theo e nghĩ là nó đang để tổng toàn lực tấn công cho vòng sau đấy.lúc đó nó lại bùng nổ :)) chứ nó có vấn đề scam tf hì nó pay lgi nữa

Media của e cứ 10 ngày về max 1 lần mà máy bác cứ than có vấn đề , chán nhỉ :rolleyes:

Người nóng nhưng phải luôn có một cái đầu lạnh chứ không phải hành động như 1 kẻ vất vưởng cậu ạ :D
Thích thì nói thẳng nhé chúng ta suy nghĩ khác nhau nên hành động khác nhau, đã không hợp thì bạn nên tìm group khác mà trú

nói thật là chả ai hiểu đc ý đồ của acx cả..nhưng đảm bảo trong ví nó còn rất nhiều tiền,,.theo e nghĩ là nó đang để tổng toàn lực tấn công cho vòng sau đấy.lúc đó nó lại bùng nổ :)) chứ nó có vấn đề scam tf hì nó pay lgi nữa
Mỗi thánh một suy nghĩ khác nhau, ai hiểu biết thì sẽ nhận ra được chứ nhiều khi giải thích họ cũng cố tình không hiểu

Người nóng nhưng phải luôn có một cái đầu lạnh chứ không phải hành động như 1 kẻ vất vưởng cậu ạ :D

Thích thì nói thẳng nhé chúng ta suy nghĩ khác nhau nên hành động khác nhau, đã không hợp thì bạn nên tìm group khác mà trú
Tôi đâu cần bạn ? Bạn giúp gì cho tôi ? Tôi ở đây là để nói chuyện với mọi người chứ không phải chứng kiến những kẻ đem đồng tiền ra để đánh giá con người một câu " vô học " như bạn

đề nghị close lại chờ qua bão lại mở ra
. Ở đây bắt đầu xuất hiện tình trạng thánh nhận người thân nào là anh với chả chú
. Cơ mà em tuyên bố là em có có quan hệ gì với mấy thánh thích nhận họ hàng bừa
.

nếu mmo1991 mà ra đảo thì có lẽ còn loạn hơn =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week