Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Để mấy con lợn ko còn ụt ịt nghe điếc tai yêu cầu mấy bạn chỉ cần ấn vào nick của nó và chọn Ignore , vậy là xong trong topic này coi như nó đã chết , mmo1991 ko thể bị ban do có đứa chọc gậy bánh xe , cãi cùn và không có ý thức xây dựng topic

Để mấy con lợn ko còn ụt ịt nghe điếc tai yêu cầu mấy bạn chỉ cần ấn vào nick của nó và chọn Ignore , vậy là xong trong topic này coi như nó đã chết , mmo1991 ko thể bị ban do có đứa chọc gậy bánh xe , cãi cùn và không có ý thức xây dựng topic

Ông này giờ chuyển qua nịnh bợ ông mmo1991 rồi à :)

Klq đến vấn đề acx nhưng thấy ông mmo91 này như bố đời. Ai vào topic nói 1 ý kiến traid chiều thì cứ giở 1k$ ra. Đến hài :))

Lập cái clone chém tạm vậy :D

Klq đến vấn đề acx nhưng thấy ông mmo91 này như bố đời. Ai vào topic nói 1 ý kiến traid chiều thì cứ giở 1k$ ra. Đến hài :))
Ý kiến hợp lý thì sẵn sàng ghi nhận, còn mấy cái nhảm nhí bị chém thì lại bảo bố đời là sao?
Nếu ý kiến đúng tại sao không dám cá 1000$ để chứng minh, vào phán như thánh đến lúc bảo chứng minh thì im, h lại bảo bố đời, có cần thiết phải vậy không?

Paid chậm vs không paid giống hay khác nhau?
ko phải PAID chậm hay ko PAID , nhưng ở đây việc site ko PAID hay PAID chậm thì họ có quyền nêu ý kiến của họ, cứ nói kiểu site paid thì im còn site ko paid or paid chậm thì kêu ca là ko đúng, bởi vì topic mở ra để thảo luận

ko phải PAID chậm hay ko PAID , nhưng ở đây việc site ko PAID hay PAID chậm thì họ có quyền nêu ý kiến của họ, cứ nói kiểu site paid thì im còn site ko paid or paid chậm thì kêu ca là ko đúng, bởi vì topic mở ra để thảo luận

Em có ý kiến khác chút. :D Ý kiến cá nhân là đúng topic mở ra để thảo luận nhưng bình thường Paid thì cứ im ỉm ăn một mình ko có thấy show proof gì.
rồi đến lúc paid chậm 1 tí lại vào kêu là ko chấp nhận được:mad:

Nếu vậy thì suy nghĩ trước khi nói nhé, nói đúng thì không ai ý kiến gì đâu, paid chậm ai cũng biết, ai cũng phải đợi tại sao cứ phải nói đi nói lại kêu ca nhiều như vậy?
Đợi 1 tí thì có ảnh hưởng đến hòa bình thế giới không?

Em có ý kiến khác chút. :D Ý kiến cá nhân là đúng topic mở ra để thảo luận nhưng bình thường Paid thì cứ im ỉm ăn một mình ko có thấy show proof gì.
rồi đến lúc paid chậm 1 tí lại vào kêu là ko chấp nhận được:mad:
cái này thì bác xem đi, mọi người post proof đầy đó, toàn proof to max 800$ ko đấy ;)

cái này thì bác xem đi, mọi người post proof đầy đó, toàn proof to max 800$ ko đấy ;)

Em không ý kiến các bác show. Các bác show cả pending lẫn proof mà

Em muốn nói vài nick kiểu bình thường ko thấy đâu. Tự dưng lúc paid chậm lại xuất hiện ý:D

Nếu vậy thì suy nghĩ trước khi nói nhé, nói đúng thì không ai ý kiến gì đâu, paid chậm ai cũng biết, ai cũng phải đợi tại sao cứ phải nói đi nói lại kêu ca nhiều như vậy?
Đợi 1 tí thì có ảnh hưởng đến hòa bình thế giới không?
Thôi em ko cãi với a, vì đôi lúc em thấy anh lớn mà tính như trẻ con ấy, nói thật chứ mọi người ở đây mà lướt vài trang mà xem cmt thì họ cũng giống em thôi, a nên cư xử cho ra người lớn chút ;) , đợt trước site WTF bị làm sao thì e cũng thấy a nhảy vào rồi nói site scam này nọ , ..... , thì đợt nay cũng vậy site đang có vấn đề thì người ta cũng nhảy vào bày tỏ ý kiến cá nhận thôi

Em không ý kiến các bác show. Các bác show cả pending lẫn proof mà

Em muốn nói vài nick kiểu bình thường ko thấy đâu. Tự dưng lúc paid chậm lại xuất hiện ý:D
Thì cái kiểu như thế này nè ;) , đợt WTF thời kỳ cuối cũng gặp vấn đề paid lâu và không paid, thì bác mmo1991 ở đây ko chơi wtf cũng nhảy vào cmt ở các trang cuối với thành ý ko tốt về site, thì bây giờ topic này của bác người ta nhảy vào cmt lại như thế thôi, đôi khi ta nên chọn cách im lặng là tốt nhất

Thôi em ko cãi với a, vì đôi lúc em thấy anh lớn mà tính như trẻ con ấy, nói thật chứ mọi người ở đây mà lướt vài trang mà xem cmt thì họ cũng giống em thôi, a nên cư xử cho ra người lớn chút ;) , đợt trước site WTF bị làm sao thì e cũng thấy a nhảy vào rồi nói site scam này nọ , ..... , thì đợt nay cũng vậy site đang có vấn đề thì người ta cũng nhảy vào bày tỏ ý kiến cá nhận thôi
TOPIC LÀ NGÔI NHÀ CHUNG NHƯNG KHÔNG PHẢI AI CŨNG CÓ Ý THỨC XÂY DỰNG NÓ, NHIỀU NGƯỜI CHỈ COI ĐÂY LÀ NƠI XẢ RÁC, NẾU VẬY THÌ BỊ CHÉM LÀ CHUYỆN ĐƯƠNG NHIÊN.
Site WTF đã vào cảnh báo mấy lần trước khi nó scam nhưng có ai nghe đâu, vẫn mơ mộng chán cơ mà :eek:

TOPIC LÀ NGÔI NHÀ CHUNG NHƯNG KHÔNG PHẢI AI CŨNG CÓ Ý THỨC XÂY DỰNG NÓ, NHIỀU NGƯỜI CHỈ COI ĐÂY LÀ NƠI XẢ RÁC, NẾU VẬY THÌ BỊ CHÉM LÀ CHUYỆN ĐƯƠNG NHIÊN.
Site WTF đã vào cảnh báo mấy lần trước khi nó scam nhưng có ai nghe đâu, vẫn mơ mộng chán cơ mà :eek:
thì đúng rồi, các bác cảnh báo trước 1-2 tháng lúc chưa scam, thì site nào cũng đến LÚC scam thôi, cho nên lúc scam thì các bác toả vẻ, chứ khi nào mà phán đúng ngày nó scam thì e mới khâm phục :D ;)

Last edited:

Bạn này nói đúng này, 4rum sinh ra là để bàn luận 1 vấn đề sẽ có hàng trăm chiều hướng, bàn luận khác nhau, mà acx cả topic mình thấy ông chủ top này phán chả đúng câu nào, chưa có ai đoán được ý đồ của acx, tuy nhiên ông ý phán thì được nhưng người khác phán là ông này dựng lông lên, mà chưa thấy ông nào phán đúng cả. Nếu cứ theo 1 chiều là ông kia đúng thì làm luôn cái blog cho mọi người comment đỡ sinh ra forum làm gì hoặc khóa luôn top cho lành.

Bênh vực gì đâu , chán mấy bố thế , lúc tiền pay đều ko nhảy vào phá đi , lúc thế này thì bắt đầu
Thực ra là cũng không ai kêu gì, hoặc có kêu thì tiền họ mất cứ để họ kêu đi bác, ông chủ thớt mà điềm tính hơn, thì post các thắc mắc lên #1, ông nào ko đọc hoặc ko nắm rõ thì yêu cầu đọc lại #1, đính luôn trong chữ ký, chỉ giải đáp các thắc mắc mới, đằng này thấy người ta nói là nhảy vào chửi đuổi.....

Thì cái kiểu như thế này nè ;) , đợt WTF thời kỳ cuối cũng gặp vấn đề paid lâu và không paid, thì bác mmo1991 ở đây ko chơi wtf cũng nhảy vào cmt ở các trang cuối với thành ý ko tốt về site, thì bây giờ topic này của bác người ta nhảy vào cmt lại như thế thôi, đôi khi ta nên chọn cách im lặng là tốt nhất

Vụ WTF em cũng ko chơi.:D Đợt đấy đang bận công việc. nên em ko rõ về vụ này
Em cũng chơi ACX nhưng hàng ngày vào theo dõi topic của bác mmo1991 do nó rất sôi động và luôn cập nhật thông tin mới nhất. Chứ cũng ít khi cmt vì mới chơi acx được chưa lâu, còn nhiều cái phải học hỏi :cool:
Dù sao, em cũng cmt thế thôi. Cũng ko có ý kiến gì nhiều :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week