Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bạn này nói đúng này, 4rum sinh ra là để bàn luận 1 vấn đề sẽ có hàng trăm chiều hướng, bàn luận khác nhau, mà acx cả topic mình thấy ông chủ top này phán chả đúng câu nào, chưa có ai đoán được ý đồ của acx, tuy nhiên ông ý phán thì được nhưng người khác phán là ông này dựng lông lên, mà chưa thấy ông nào phán đúng cả. Nếu cứ theo 1 chiều là ông kia đúng thì làm luôn cái blog cho mọi người comment đỡ sinh ra forum làm gì hoặc khóa luôn top cho lành.

Thực ra là cũng không ai kêu gì, hoặc có kêu thì tiền họ mất cứ để họ kêu đi bác, ông chủ thớt mà điềm tính hơn, thì post các thắc mắc lên #1, ông nào ko đọc hoặc ko nắm rõ thì yêu cầu đọc lại #1, đính luôn trong chữ ký, chỉ giải đáp các thắc mắc mới, đằng này thấy người ta nói là nhảy vào chửi đuổi.....
ĐỌC CHƯA BÁC, NÓI RÕ RÀNG CHI TIẾT R NHÉ, BÀI TỔNG HỢP PHÂN TÍCH ĐẦY ĐỦ QUÁ KHỨ HIỆN TẠI TƯƠNG LAI
http://adclickxpressvn.blogspot.com/p/blog-page.html

thì đúng rồi, các bác cảnh báo trước 1-2 tháng lúc chưa scam, thì site nào cũng lên LÚC scam thôi, cho nên lúc scam thì các bác toả vẻ, chứ khi nào mà phán đúng ngày nó scam thì e mới khâm phục :D ;)
Ai tinh ý thì sẽ hiểu khi nào nên rút khi nào nên thôi mơ mộng :D

Thôi stop đi, ;) , sắp tới giờ linh rồi, 1 lệnh media sắp được paid đang hóng đây ;)

mỗi ng 1 ý kiến thì k thể tránh khỏi có lúc chém nhau

ae mmo toàn chân yếu tay mềm, giỏi oánh nhau = mồm (à chuột + bàn phím) :D
thôi thì mỗi ng bớt đi 1 câu, chấp vặt ít đi 1 chút, thân ai ng nấy lo, tiền ai ng nấy giữ thì sẽ hoà thuận (tất cả hoà thuận đc chắc tôi chớt
)

mỗi ng 1 ý kiến thì k thể tránh khỏi có lúc chém nhau

ae mmo toàn chân yếu tay mềm, giỏi oánh nhau = mồm (à chuột + bàn phím) :D
thôi thì mỗi ng bớt đi 1 câu, chấp vặt ít đi 1 chút, thân ai ng nấy lo, tiền ai ng nấy giữ thì sẽ hoà thuận (tất cả hoà thuận đc chắc tôi chớt
)
Ai cũng có ý thức thì đã không phải chém nhau sứt đầu mẻ trán :D

Im lặng và cười :D:p:rolleyes:

Dạo qua MMG cũng thấy tranh luận , lượn qua bên này cũng thấy tranh luận . thôi ra .:eek::eek::eek:.

ĐỌC CHƯA BÁC, NÓI RÕ RÀNG CHI TIẾT R NHÉ, BÀI TỔNG HỢP PHÂN TÍCH ĐẦY ĐỦ QUÁ KHỨ HIỆN TẠI TƯƠNG LAI
http://adclickxpressvn.blogspot.com/p/blog-page.html

Cái blog này của bạn nó cũng chỉ là viết lại lịch sử, và dự đoán tương lai, mình nói thẳng là bạn dự đoán chưa lần nào đúng luôn. Kể cả bài của thịnh chiến khá dài nhưng cũng chẳng đúng, acx dị nên điều này là lẽ thường, tuy nhiên không đồng ý ở cách bạn chửi hoặc đuổi người khác khi người ta bày tỏ ý kiến.

Về phần mình, mình cũng hiểu rằng, nếu bạn đồng ý với các ý kiến đó trong topic này nó sẽ gây phản ứng trái chiều và acx có thể sẽ gặp rắc rối lớn vì trong topic này số người dep và theo dõi khá nhiều. nên 1 câu nói của bạn là rất nguy hiểm. tuy nhiên bạn có thể nói lái đi hoặc giảm nhẹ ý kiến của người dùng, hoặc nói câu nào đó cho người ta thêm động lực, hoặc bỏ qua không đếm xỉa, chứ không nhất định phải gây war

Thôi stop đi, ;) , sắp tới giờ linh rồi, 1 lệnh media sắp được paid đang hóng đây ;)

Đã báo adx , không pay cho chú vì gió chiều nào cũng quay được , điển hình là cái Iphone lần trước đấy
Mrchao không thấy tăm hơi đâu nhể

Đã báo adx , không pay cho chú vì gió chiều nào cũng quay được , điển hình là cái Iphone lần trước đấy
Mrchao không thấy tăm hơi đâu nhể
Gió chiều nào cũng quay được là sao nhỉ ;) , t thì thấy chú mới chính là gió chiều nào theo chiều ấy đó :D

Đang Pending 325h $800.
Huy vong thấy nò về trong dream

Cái blog này của bạn nó cũng chỉ là viết lại lịch sử, và dự đoán tương lai, mình nói thẳng là bạn dự đoán chưa lần nào đúng luôn. Kể cả bài của thịnh chiến khá dài nhưng cũng chẳng đúng, acx dị nên điều này là lẽ thường, tuy nhiên không đồng ý ở cách bạn chửi hoặc đuổi người khác khi người ta bày tỏ ý kiến.

Về phần mình, mình cũng hiểu rằng, nếu bạn đồng ý với các ý kiến đó trong topic này nó sẽ gây phản ứng trái chiều và acx có thể sẽ gặp rắc rối lớn vì trong topic này số người dep và theo dõi khá nhiều. nên 1 câu nói của bạn là rất nguy hiểm. tuy nhiên bạn có thể nói lái đi hoặc giảm nhẹ ý kiến của người dùng, hoặc nói câu nào đó cho người ta thêm động lực, hoặc bỏ qua không đếm xỉa, chứ không nhất định phải gây war
Chưa đúng chỗ nào? Bác chỉ ra chi tiết giúp, xin cảm ơn.
Quote chi tiết giúp mình nhé để biết mình sai ở đâu.
Mình đã nói r ý kiến nào hợp lý thì sẵn sàng ghi nhận, còn những comment mang tính chất xả rác hoặc phán như thánh thì bị chém có gì là sai không?

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week