Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Có sao? Các thím làm được điều đó với tớ sao :D? Trở thành tỷ phú USD giàu nhất thế giới còn dễ hơn làm điều đấy với tớ đấy, cho nên trước tiên hãy thử xem có thành tỷ phú USD ko đã :D

Thím hứa rồi đấy nhé :rolleyes:

Ok Ok, không biết mình đưa tin này là tốt hay xấu, đêm ngồi tâm sự với support tên Jasper thì mình hỏi " Tiền Pending thế nào khi reset " , thì nó trả lời là sẽ chuyển vào " XS wallet " và nó bảo mình xem link dưới , trong link đó ở phần cuối có ghi là : " Tất cả tiền pending sẽ tự động cancel khi reset và sẽ đưa về XS wallet để mua những pack mới " , và mình hỏi nó tiền khi về XS wallet để mua những pack mới sẽ mua những gói pack 2% , thì nó bảo là " YES " vậy chốt lại :

- Tất cả Những tiền pending khi reset sẽ bị tự động cancel và chuyển về XS wallet.
- Sau khi reset có thể sử dụng tiền đó để mua những gói pack mới ( 2%) .
=> Tiền tồn trong balance wallet cũng sẽ về XS wallet

hùi xưa nhìn xinh zai ấy bác. nên bị zụ zỗ đi nhậu ko hà. :rolleyes::rolleyes: may mà e tỉnh táo trước khi đi lấy ximang bit lại mấy chỗ quan trọng. nên vẫn còn giữ được :oops::oops:

bây giờ già cả oy`. thì toàn face mới tới zụ tiền. mặc zù gia tài chỉ có 1 cây :cool::cool:

hôm nay có acc Nguyen sĩ minh nổi tiếng tới add mà còn đang cân nhắc còn cái gì để bị lừa nữa hay ko nên chưa add:confused::confused:

https://www.facebook.com/minh.nguyensy.50?fref=jewel
đù e cũng đc acc này kết bạn, nhưng pm hỏi bác sỹ minh thì là hàng nhái, biết ngay hàng kém chất lượng mak cứ hỏi chơi chơi cho chắc thôi:D

Ok Ok, không biết mình đưa tin này là tốt hay xấu, đêm ngồi tâm sự với support tên Jasper thì mình hỏi " Tiền Pending thế nào khi reset " , thì nó trả lời là sẽ chuyển vào " XS wallet " và nó bảo mình xem link dưới , trong link đó ở phần cuối có ghi là : " Tất cả tiền pending sẽ tự động cancel khi reset và sẽ đưa về XS wallet để mua những pack mới " , và mình hỏi nó tiền khi về XS wallet để mua những pack mới sẽ mua những gói pack 2% , thì nó bảo là " YES " vậy chốt lại :

- Tất cả Những tiền pending khi reset sẽ bị tự động cancel và chuyển về XS wallet.
- Sau khi reset có thể sử dụng tiền đó để mua những gói pack mới ( 2%) .
=> Tiền tồn trong balance wallet cũng sẽ về XS wallet

Không withdraw lại được hả c? Nó bắt buộc mình mua pack mới ah? Tiền pending ấy

Chắc chắn ko về 2 trong tuần này đâu:D:D

ko có gì là chắc chắn :D. Vì mai là t7 -cn rồi
t7, cn nhó giảm lãi còn một nửa nên nó cố thêm 2 ngày cho được lâu nhé.
haha:D:D:D

Vậy là những phân tích của mình đều đúng ha ha:oops:
cái quan trọng là sau khi về 2 nó sẽ ntn thôi. Còn bây giờ chưa nói lên được gì cả:p

Về thì sẽ pay bình thường, cơ mà thôi thiên cơ không nên tiết lộ nhiều :D
cũng mong là vậy bởi số pack đã được đẩy lên gấp một vài lần:D:D
acc phụ là F1 của bác cũng đẩy lên được tí, pay đi để đòi dầu ăn chớ:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week