Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Vừa hỏi thằng supporter , nó lại trả lời như này

Vậy thì sao. Tóm lại là đội supporter cũng chả rõ thông tin gì cả
nó đưa tin lên site rồi còn hỏi chi nữa pác :(

Hi, trên dưới bất nhất quá nhỉ :D. Supporter là cánh tay trái , phải của admin mà nó còn chả biết thông tin gì

Vậy sinh ra đội ngũ supporter để làm cảnh à
nhầm to nhé sup nó chỉ là nhân viên quèn như kiểu chăm sóc khách hàng

Hi, trên dưới bất nhất quá nhỉ :D. Supporter là cánh tay trái , phải của admin mà nó còn chả biết thông tin gì

Vậy sinh ra đội ngũ supporter để làm cảnh à
IT mới là tay trái phải của admin ạ :p lực lượng support này chỉ hơn a mmo1991 cái là đc chat với mem và họ cũng chỉ là những ng chơi (e nghĩ thế)

Vừa hỏi thằng supporter , nó lại trả lời như này

Vậy thì sao. Tóm lại là đội supporter cũng chả rõ thông tin gì cả
đội ngũ support ở acx gà mờ lắm, hôm trước hỏi nó số U của acx đổi phải ko, nó nói chờ nó đi hỏi lại, lát mới xác minh là đổi số U, tụi nó cũng có acc ACX như mình thôi.

đội ngũ support ở acx gà mờ lắm, hôm trước hỏi nó số U của acx đổi phải ko, nó nói chờ nó đi hỏi lại, lát mới xác minh là đổi số U, tụi nó cũng có acc ACX như mình thôi.
Nó chỉ sup mấy cái vấn đề như kiểu mở TK ra sao, add số U ntn v.v.v

Acc pm khi bị khóa thì toàn bộ số tiền đều mất hết , thằng em mình mua bán pm ăn quả đắng , tây nó kiện vì tiền chuyển vào tk pm của cu em , pm nó khóa thẳng tay , giải thích không được , pm ai bảo an toàn , mà Pm có tiền bẩn thì chịu cmnr , sợ ông adx này tiền pm mọi nguồn , có khi nào dính tiền bẩn nó cho đi vào chục củ đô la mỹ không nhỉ , tớ ko hiểu là PM đã bị loock acc rồi thì ko kháng cáo được phải không ?
Ở đây có pro nào bị khóa acc vì tiền bẩn mà nó mở lại được acc chưa ?

Nếu như bác nói thì lock dây chuyền sẽ xảy ra >>> tức là ai nhận đc $$$ từ acx đều bị lock hết o_O

Nếu như bác nói thì lock dây chuyền sẽ xảy ra >>> tức là ai nhận đc $$$ từ acx đều bị lock hết o_O

Mình mua hộ PM , thông qua Acc của thằng em mình có sao đâu , theo mình đc biết thì PM cứ thằng nào nhận tiền cuối cùng mới dính chưởng

Mình mua hộ PM , thông qua Acc của thằng em mình có sao đâu , theo mình đc biết thì PM cứ thằng nào nhận tiền cuối cùng mới dính chưởng

dòng $$$ nó luôn chạy từ ng này sang người khác thì ai mới người .............cuối cùng ???

Giả sử ACC đấy chỉ có 1 giao dịch nhận số tiền đấy thì không nói làm gì, ACX nó nhận trăm ngàn GD 1 ngày xong chuyển đi chuyển lại thì ai là người cuối?

Vấn đề là sao các bác biết acc PM cũ của ACX bị block. Theo như em biết thì nếu acc bị block cứ thử send $ vào nó sẽ báo "Account ... is blocked". Đợt trước em thử với acc cũ của ACX vẫn bình thường mà :p

Giả sử ACC đấy chỉ có 1 giao dịch nhận số tiền đấy thì không nói làm gì, ACX nó nhận trăm ngàn GD 1 ngày xong chuyển đi chuyển lại thì ai là người cuối?
thế giờ tái mua pack hết thì bác tính rb cái đó ra sao, bác cũng tái lun rồi thì sao trả cho ref vậy bác :D

Vấn đề là sao các bác biết acc PM cũ của ACX bị block. Theo như em biết thì nếu acc bị block cứ thử send $ vào nó sẽ báo "Account ... is blocked". Đợt trước em thử với acc cũ của ACX vẫn bình thường mà :p

Bác thử làm bây giờ cho em coi nào =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week