Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Phân tích đúng 50% roài , đợi nó thực thi nữa là biết , và cái quan trọng pay ra sao mới là quan trọng
Dám chắc tiền pm cũ của adx bị sao , mà sao nó chơi ván bài lật ngửa làm gì nhỉ ?

Last edited:
TOÀN BỘ SỐ TIỀN ĐANG PENDING sẽ bị hủy, và restart xong thì các số tiền đó cộng với số tiền tồn đọng sẽ bị chuyển sang 1 ví cũ, ví mà trước giờ các bạn chưa có (gọi là Ví XpressShift)
Ví này dành để chứa các số tiền sau mỗi lần restart, và thành viên có thể dùng số tiền trong ví này để mua Pack với lãi là 0.5%/ các ngày trong tuần và 0.25%/ 2 ngày cuối tuần.
- Ý nó là bắt anh em tái hết- tái hết số $ đang có. Không biết sụng ý của nó muốn kéo anh em đi đến đâu ??
Lần trước làm gì có thông báo toàn bộ lệnh Pending khi restart sẽ hủy đâu - mấy bố còn kêu nó thanh toán hết :D :D
Lần này nêú nó thả bom thì đã không gửi mail kêu $ mà dư không tái sẽ vào XpressShift.
Bắt anh em mua hết Pack,ếo biết muốn gì :cool::cool::cool:. Gió chiều nào theo chiều đấy vậy :D ACX đặt đâu ta ngồi đấy :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Phân tích đúng 50% roài , đợi nó thực thi nữa là biết , và cái quan trọng pay ra sao mới là quan trọng
Dám chắc tiền pm cũ của adx bị sao , mà sao nó chơi ván bài lật ngửa làm gì nhỉ ?

Chính bác tự trả lời luôn rồi đó..ván bài mới lật mới 50%...vấn đề vẫn là pay ra sao mà...50% còn lại đã lật đâu..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chính bác tự trả lời luôn rồi đó..ván bài mới lật mới 50%...vấn đề vẫn là pay ra sao mà...50% còn lại đã lật đâu..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Wwa wwa , hot boy cơ ag , chắc ass xịn và đẹp lắm đây ,. Moa. Moa mún thông hot boy 1 cái tới cổ lun
Nó chơi kiểu này ko sợ , vẫn lãi nhưng thực chất cái chúng ta được là dồn tiền từ 7-8-9-10% mức ROI quá cao , nợ xấu , adx đào đâu ra tiền trả đây ? Acc pm cũ của adx chắc bị sao nên nó mới thay cái mới verry

Acc pm khi bị khóa thì toàn bộ số tiền đều mất hết , thằng em mình mua bán pm ăn quả đắng , tây nó kiện vì tiền chuyển vào tk pm của cu em , pm nó khóa thẳng tay , giải thích không được , pm ai bảo an toàn , mà Pm có tiền bẩn thì chịu cmnr , sợ ông adx này tiền pm mọi nguồn , có khi nào dính tiền bẩn nó cho đi vào chục củ đô la mỹ không nhỉ , tớ ko hiểu là PM đã bị loock acc rồi thì ko kháng cáo được phải không ?
Ở đây có pro nào bị khóa acc vì tiền bẩn mà nó mở lại được acc chưa ?

Ok Ok, không biết mình đưa tin này là tốt hay xấu, đêm ngồi tâm sự với support tên Jasper thì mình hỏi " Tiền Pending thế nào khi reset " , thì nó trả lời là sẽ chuyển vào " XS wallet " và nó bảo mình xem link dưới , trong link đó ở phần cuối có ghi là : " Tất cả tiền pending sẽ tự động cancel khi reset và sẽ đưa về XS wallet để mua những pack mới " , và mình hỏi nó tiền khi về XS wallet để mua những pack mới sẽ mua những gói pack 2% , thì nó bảo là " YES " vậy chốt lại :

- Tất cả Những tiền pending khi reset sẽ bị tự động cancel và chuyển về XS wallet.
- Sau khi reset có thể sử dụng tiền đó để mua những gói pack mới ( 2%) .
=> Tiền tồn trong balance wallet cũng sẽ về XS wallet

Vừa hỏi thằng supporter , nó lại trả lời như này

Vậy thì sao. Tóm lại là đội supporter cũng chả rõ thông tin gì cả

Vừa hỏi thằng supporter , nó lại trả lời như này

Vậy thì sao. Tóm lại là đội supporter cũng chả rõ thông tin gì cả
TIN ACX THÔNG BÁO HAY TIN BỌN SUP???? BỌN SUP NÓ KHÔNG BIẾT GÌ ĐÂU

Tự nhiên đi mua pack để tái . Nó cứ quay vòng vòng rồi hiện lên dòng chữ "Hack attempt has been noted, please do not try to exploit our system or you will be banned"
. Cái gì thế này . :D

TIN ACX THÔNG BÁO HAY TIN BỌN SUP???? BỌN SUP NÓ KHÔNG BIẾT GÌ ĐÂU
Hi, trên dưới bất nhất quá nhỉ :D. Supporter là cánh tay trái , phải của admin mà nó còn chả biết thông tin gì

Vậy sinh ra đội ngũ supporter để làm cảnh à

Wwa wwa , hot boy cơ ag , chắc ass xịn và đẹp lắm đây ,. Moa. Moa mún thông hot boy 1 cái tới cổ lun
Nó chơi kiểu này ko sợ , vẫn lãi nhưng thực chất cái chúng ta được là dồn tiền từ 7-8-9-10% mức ROI quá cao , nợ xấu , adx đào đâu ra tiền trả đây ? Acc pm cũ của adx chắc bị sao nên nó mới thay cái mới verry
Cái này thì chịu em chả biết đuợc...cứ hóng tiếp xem động thái nó thế nào...
Bác thông em đển cổ em cho bác nổ trym..kaka

P/s: em vừa hết hạn gold, còn 1 lệnh 3xxh nữa có nên up gold không các bác nhỉ..hay là giờ em sẽ thành pay theo mem thưòng rồi..:D

Tự nhiên đi mua pack . Nó cứ quay vòng vòng rồi hiện lên dòng chữ "Hack attempt has been noted, please do not try to exploit our system or you will be banned"
. Cái gì thế này . :D

Mua nhanh và nhiều lần nó sẽ bị lỗi thế.
Ko sao đâu, out ra vào lại rồi mua là được :D.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week