Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
bạn nhìn chỗ 330 đô active kia..nó còn lại tổng lãi và vốn là 73 đô có thê rút đc thôi..k mất là gì
Theo mình biết thì 330 là tổng tiền nhận đc, còn 4,65 là số tiền đã ghetpId của những pack đó, còn 73.75 là số tiền chưa getpaid.
Đúng ra thì tổng số $ nhận phải bẳng số chưa getpaid cộng số đã getpaid.
Nhưng ở đây ko bằng là do trong 22 pack kia thì đã có một số pack bị nó thiến rồi:rolleyes:

Theo mình biết thì 330 là tổng tiền nhận đc, còn 4,65 là số tiền đã ghetpId của những pack đó, còn 73.75 là số tiền chưa getpaid.
Nhưng ở đây ko bằng là do trong 22 pack kia thì đã có một số pack bị nó thiến rồi:rolleyes:
làm thế nào để có cái bảng pack kia vậy bác?.e xem trên smartphone thì có chứ vào bằng pc thì chịu ko biết tìm ở đâu

làm thế nào để có cái bảng pack kia vậy bác?.e xem trên smartphone thì có chứ vào bằng pc thì chịu ko biết tìm ở đâu
Vào chỗ hay mua pack ý rồi kéo xuống dưới cùng

nó thiến 17 pack :)) 90%

Mình mất thì biết rồi, ý mình là số mất đó là k quay trả lại, như vậy khác gì ăn cướp @@....hao hụt niềm tin, toàn lỗ với thăngg này. Support chửi tùm lum rồi , nhẹ lòng tí
Bác làm vậy cũng chỉ bản thân bác thấy đỡ hơn chứ có được ích gì đâu...xác định từ đầu là nó phải thế này rồi...tin quá rồi đến lúc xuống vực thẳm...
Khủng hoảng y như đợt boss nhể, hầy.... :rolleyes:
vậy thì bác chưa chơi ACX và cũng chưa chơi Paidvert..:D

bác đó bào bác ấy k bị mẤt hay bị thiến pack nào nên e nói cho bác ấy hiểu đó mà..nó âm thầm trừ tiền trong các pack active đi ..cũng như là trừ pack

Mấy thím đừng cãi nhau nữa em có ông chú làm bên acx nó bảo mai anh restart phát nữa cho nhẹ máy rồi mới mở cổng pay :D

Restart thêm phát nữa sạch mẹ $$ mở cổng pay chi nữa:D
Pay cho mem mới thôi, mặc dù mất 80% nhưng mình cũng ăn lãi rồi nên ko có gì trách cả nhưng chỉ mong nó đừng réstart nữa :oops: để đồng bào ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành là bác Hồ vui rồi :p

Pay cho mem mới thôi, mặc dù mất 80% nhưng mình cũng ăn lãi rồi nên ko có gì trách cả nhưng chỉ mong nó đừng réstart nữa :oops: để đồng bào ai cũng có cơm ăn áo mặc, ai cũng được học hành là bác Hồ vui rồi :p
ai biểu đồng bào chơi hụi trên mạng làm gì :3

Những ông ăn lãi bắt đầu kêu là restart phát nữa , chắc các ông đặt trong địa vị tôi chưa hồi vốn còn nợ thì sướng lắm nhỉ , biết là đặt tiền ko đúng thời điểm là xong xèng , adx sòng phằng nhưng có lúc điên lên cũng mệt

Những ông ăn lãi bắt đầu kêu là restart phát nữa , chắc các ông đặt trong địa vị tôi chưa hồi vốn còn nợ thì sướng lắm nhỉ , biết là đặt tiền ko đúng thời điểm là xong xèng , adx sòng phằng nhưng có lúc điên lên cũng mệt
Có phải hồi vốn là ko thích ăn nữa đâu thím, mình chỉ muốn tính đến trường hợp xấu nhất thôi vì cũng xúi thằng bạn cắm xe chơi rồi g vẫn chưa hồi vốn nên ngại lắm chứ bộ, tất nhiên ai chơi người đấy chịu nhưng nó mà ko restarrt thì cả nhà cùng vui thôi, ăn rồi thì ăn nữa có ai chê tiền đâu :oops:

Tổng kết thì bác đập vào bao nhiêu, đã lôi ra đc bao nhiêu, và sau khi restart thì còn bao nhiêu:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week