Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác nghĩ sao nói e chưa chơi ACX vậy trời, e lời cũng đc 1 mớ từ nó mà. :D

Ý câu đó của e là nhiều bạn nhảy vô ko đúng thời điểm mất sạch nên mới tạo ra tình cảnh như Boss í.

Mình thì nghĩ trong đây chẳng có bao nhiêu người biết thời điểm nào là đúng hay sai ở ACX cả!? Vì nếu biết thì liệu người ấy có ngu ngốc không chịu rút $, mà đem tiền đi tái đầu tư để bây giờ không rút được $ mà phải chịu Reset+Restart hay không? :rolleyes:
Dù là dùng $ thật hay $ tiền lãi để chơi thì đó cũng là $ :)

chờ xshift cú nữa là hết nợ khi đó cổng paid sẽ mở và thím nào còn niềm tin với acx thì sẽ đầu tư và đc paid trở lại ^_^

Check ►
Add Fund ►
Cashout ►
Re-purchase ►
Reset ►
Restart ►
End

Đừng cãi nhau nữa ta đóng topic ko cho chém gió nữa bi giờ :D:D:D:D
Đừng đóng mod cho a e thảo luận..Band mấy thằng nói nhiều nói nhảm spam đi...vào hóng tin tức mà toàn mấy thánh chém ko.

Mình thì nghĩ trong đây chẳng có bao nhiêu người biết thời điểm nào là đúng hay sai ở ACX cả!? Vì nếu biết thì liệu người ấy có ngu ngốc không chịu rút $, mà đem tiền đi tái đầu tư để bây giờ không rút được $ mà phải chịu Reset+Restart hay không? :rolleyes:
Dù là dùng $ thật hay $ tiền lãi để chơi thì đó cũng là $ :)

Tham là 1 trong số bản tính xấu của con người nha bác, nhiều người thấy mức % cao nên tham tái đầu tư liên tục nhằm đẩy mức lời lên cao mà ko chịu rút vốn ra nên mất trắng, ko phải tự nhiên khi không có câu "tham thì thâm" đâu bác.

Với cả e nói 1 số bạn nhảy vào sai thời điểm là ở mốc % sau này ACX pay chậm dần, họ biết sẽ có rs lần restart (mà nhiều khi còn k biết vụ restart nữa cơ) mà muốn rút vốn ra cũng rút ko kịp ấy chứ. (lâu lâu còn bị dính cancel sau gần 150h pending thì xác cmn định...)

Mà e cũng ko có nói trong forum này, e đang nói nhiều bạn trên facebook kìa. :)

Chia buồn với các bác bị dính đợt Restart lần này, đây mới chỉ là lần đầu của các bác nhưng là lần thứ 7 hay 8 của mình r, còn rừng xanh thì lo gì không có củi đốt.

Vào ngày 26/9 with được 70% sau restart còn 50% acc.tính ra nó mà pay thì ko lỗ
Co' điều lâu và lời 20% sau 4 tháng. Hơn đuợc lãi ngân hàng

Dự là có một đợt thanh trừng $ acx nữa

trong đây em thích cách phân tích của bác mmo1991 - rất hiểu acx và có trách nhiệm với phân tích của mình. còn riêng bác Chiến- dù là mod, em nói thật em cũng không hiểu nổi bác. hồi mốc 6 thì bác cứ hô hào đầu tư (mỗi lần vài chục ngàn - mà không nói rõ tiền tái), còn dự đến tết, cuối năm blah blah. lên đến mốc 7- một mốc mà bất cứ thằng chơi matrix investment nào cũng hiểu là mốc không còn an toàn thì em vẫn còn nhớ như in cái cmt của bác trong group "với acx thì mốc 7 còn an toàn chán". chính những nhận định kiểu quá lạc quan như vậy của bác sẽ khiến nhiều ref của bác chết như tôm rạ đấy :)

cmt chỉ mang tính góp ý, không đã kích ai ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week