Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Than ít thì không ai nói gì đâu bác cứ đọc lại trang trước xem quá đáng thì tui chỉ trích không sai đâu!
m, thấy kệ họ đi, kêu nhiều cũng tốn vài dòng thôi có ảnh hưởng đến ai đâu, trc h còn mấy ông up ảnh 3x các kiểu tốn băng thông hơn mà lại còn lạc đề cũng có ai nói đâu :D

Tổng kết thì bác đập vào bao nhiêu, đã lôi ra đc bao nhiêu, và sau khi restart thì còn bao nhiêu:)

Chưa rút đồng nào , tối về xem còn lại bao nhiêu , tiền ref chắc còn gần 5k chưa mua bán gì còn trong xshift , may mà về 2% mua pack chắc đứa cmn hết

vậy thì bác chưa chơi ACX và cũng chưa chơi Paidvert..:D

Bác nghĩ sao nói e chưa chơi ACX vậy trời, e lời cũng đc 1 mớ từ nó mà. :D

Ý câu đó của e là nhiều bạn nhảy vô ko đúng thời điểm mất sạch nên mới tạo ra tình cảnh như Boss í.

Nói chung là than một tý bức xúc một tý cũng đúng các bác không nên ném đá làm gì, nhưng mấy bác mất tiền cũng nên rút ra đc cái gì đó chứ than trên này rồi chưởi bới đụng chạm đến tôn giáo thì ko nên. Giống kiểu cách bác ko thích thiên chúa thì thôi ai lại chạy vào nhà thờ chưởi bới thì bị ăn gạch là đúng rồi. Còn mấy bác thấy đc lợi ích và ăn đc tiền của nó rồi thì thôi có ai than hay nói sai tý thì cũng bỏ quá vì dù rằng mình cũng may mắn hơn là vào trước. Chốt lại là ai đang lãi thì bữa sau khô máu tiếp ngay từ đầu ai đang lỗ thì lại càng khô máu thêm còn ko thì nghỉ đi vào gây war làm gì vừa mất tiền lại thêm mệt người.

Bây giờ nghĩ lại thuyết âm miu của adx thật vãi nồi

6% đang ngon thông báo ko lên và sẽ đến cuối năm

Đùng phát lên 7% ko nói gì lượng dep vẫn khủng , và bắt đầu pay chậm mail nó kêu check security payment và cái con mệ gì ấy

Bắt đầu lên 8-9-10% mỗi lần nhận tiền là 1 khoảng thời gian lâu vãi nồi

10% nó mail báo ko restart và khuyến khích tái đầu tư cho béo , bà con hăm hở tái

Về 2% bắt đầu nó có biến pack đc hôm đầu 2% hôm thứ 2 điều chỉnh , hôm thứ 3 không gì tung hỏa mù sau 24h có thể sẽ pay , hôm thứ không thấy gì , hôm thứ 5 cho các cụ lên bàn thiến pack :D

Mình mất thì biết rồi, ý mình là số mất đó là k quay trả lại, như vậy khác gì ăn cướp @@....hao hụt niềm tin, toàn lỗ với thăngg này. Support chửi tùm lum rồi , nhẹ lòng tí
than bt thì ai nói j :( than như thằng này thì ăn gạch là đúng rồi :)

Thế than như thế nào mới là than đúng =]] mà nó nói sai gì panels nó vui thì cho ko vui thì ko cho đến khi ACX chết chawsc gì ăn đc cái panels nào.
chứ thím lên sp chửi nó thì có lợi đc j kô? Sao kô đi gặp cái thằng nào mà tuyển thím chơi mà chửi :(

Bây giờ ai muốn gỡ lại thì đập mạnh từ thời điểm nó pay đều
Nghĩ đến tiền xshift 1 năm lấy lại cũng đã chán cmnr

mấy thánh đa cấp ít phàn nàn thôi :)) ...... Bài ca đa cấp. :) hãy đặt vào người chơi xem có ức k

chửi support thì gây ấn tượng xấu cho cả 1 tập thể chứ chả chơi.

SP thì nó làm được cái shit gì? Nói thật là ở invest online này thì dù bạn chửi chủ site là shit thì khi nó muốn trả tiền là nó trả thôi, còn lúc nó đã có vấn đề thì gọi nó là ông nội thì cũng có chẳng xu nào đâu!

Chẳng có thằng nào ngu đến nỗi chỉ vì bị chửi+than mà lại "cà chớn" với cộng đồng đầu tư đâu! Hoặc vì ĐẸP TRAI+nịnh nọt mà được nó "ưu ái" cả!?

Nhớ thời Boss thấy khôi hài, cả đám lo vớ vẩn: sợ chửi Boss thì nó ko trả, trong khi ko dám đối diện sự thật là Boss đã scam.

Đến lúc bị giựt tiền mà còn bênh vực nó, kiểu như thích làm nô lệ cho 1 đứa bóc lột ấy? Không tốt, không tốt...

>> comment này chỉ gói gọn trong việc chẳng có gì phải sợ khi kẻ khác làm mình bị thiệt hại bởi sự thiếu trung thực!

Last edited:
Chưa rút đồng nào , tối về xem còn lại bao nhiêu , tiền ref chắc còn gần 5k chưa mua bán gì còn trong xshift , may mà về 2% mua pack chắc đứa cmn hết
thế cho vào chừng nào

ko rãnh ngồi lục nha, mà tui nói ko có sai đâu, tôi có thoáng theo dõi tôi biết, đừng làm trò con nít vậy..... nói chuyện hở ra là chê bai nguời khác chẳng đựoc cái gì, lấy tiền ra để dọa nạt nguời khác, cái vụ cá 1k $ đó ko phải lấy tiền ra dọa nạt mới lạ, ông đừng tuởng ai cũng con nít như ông
CỨ QUOTE RA ĐÂY SAI TÔI NHẬN OK?
còn ông thánh này đã đóng góp được gì chưa ông thế nào mọi người trong topic này đều biết đừng có làm trò =))

2 ông này dừng ở đây đc rồi nói nữa thành war

Bác nghĩ sao nói e chưa chơi ACX vậy trời, e lời cũng đc 1 mớ từ nó mà. :D

Ý câu đó của e là nhiều bạn nhảy vô ko đúng thời điểm mất sạch nên mới tạo ra tình cảnh như Boss í.
Đúng là buồn thật...vậy nên đa số dân mình vẫn cứ nghèo mà không biết tại sao..:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week