Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
hàng về sau 12h

Payment Details

Date: April 07, 2013 8:23:51 PM
Amount Sent: $18.40 USD
Sender Name: ProfitClicking
Sender Email: [email protected]
Reference Number: B0BA0-8448E-95844

Ai rút được tiền rồi thì họ lấy tiền LR đó mua gift card, rồi đập thêm tiền (PZ, STP) vào mua Premium Ad Packs. Cách này cả 2 bên đều có lợi. 1 bên có tiền ngay, dù chỉ bằng 20-30% giá trị, nhưng còn hơn phải đợi chờ quá lâu :binhsua87: 1 bên có lợi vì mua Premium Ad Packs sẽ rẻ hơn.

tớ rút chưa được đến 3% số tiền tớ kẹt ở bên basic , vậy tớ tái đầu đầu tư pre thì tớ mua thêm gift làm gì cho mệt ? ai cũng còn thừa cả đống tiền basic , thì tiền gift card chẳng có ý nghĩa gì cả .

ai cũng mong rút được tiền , thích tính toán thì tính toán cách nào cả 2 bên cùng có lợi . Ít ra đến giờ phút này thuê rút vẫn hiệu quả hơn nhiều cái cách bán gift card .

- - - Updated - - -

:binhsua87: canh ngày canh đêm mà sướng gì,có công cày cuốc có ngày ăn cơm mà :m121:

imacros mà canh ngày canh đêm gì , chém gió là bị rút lưỡi đấy

tớ rút chưa được đến 3% số tiền tớ kẹt ở bên basic , vậy tớ tái đầu đầu tư pre thì tớ mua thêm gift làm gì cho mệt ? ai cũng còn thừa cả đống tiền basic , thì tiền gift card chẳng có ý nghĩa gì cả .

ai cũng mong rút được tiền , thích tính toán thì tính toán cách nào cả 2 bên cùng có lợi . Ít ra đến giờ phút này thuê rút vẫn hiệu quả hơn nhiều cái cách bán gift card .

- - - Updated - - -

imacros mà canh ngày canh đêm gì , chém gió là bị rút lưỡi đấy
:binhsua85: chém cái loằn............imacros ko bị lỗi à..........lau lau phải mở mắt mở mũi ra mà kiểm tra,nó bị sao thì phải sửa lại....đâu sướng như mi ngủ thẳng ku

:binhsua85: chém cái loằn............imacros ko bị lỗi à..........lau lau phải mở mắt mở mũi ra mà kiểm tra,nó bị sao thì phải sửa lại....đâu sướng như mi ngủ thẳng ku

Bác tieuphong có cái macro rút tiền tự động gởi lên đây cho anh em được nhờ với, chứ canh hoài mà không được chán quá, cảm ơn bác nhiều

Bác tieuphong có cái macro rút tiền tự động gởi lên đây cho anh em được nhờ với, chứ canh hoài mà không được chán quá, cảm ơn bác nhiều

:m122: lên gu gồ mà đao về,cái này ai chả làm được,chẳng qua nhát tay ko giám làm thôi

:m122: lên gu gồ mà đao về,cái này ai chả làm được,chẳng qua nhát tay ko giám làm thôi

imacros rút tiền PC thì share trong box này rồi mà , chẳng qua lười ko chịu tìm ko chịu đọc , cái gì cũng thích ăn sẵn thôi -.-

Mấy cái auto tuyệt đối mấy bác đừng post lên đây, không thì bị block cả lũ
:binhsua88:

tieuphong ơi rút hộ tau mí,ăn chia 50-50,acc còn hơn 1k :((
bác tieuphong lo cho thân bác ấy còn chưa xong nữa là
Với lại ngồi canh rút tốn tiền điện lắm :binhsua96:

auto thì ra chỗ khác dùm ok?

ko thích ra chỗ khác thì sao nào ?

khi bọn này nói chuyện không vi phạm bất kì nội quy gì thì cậu cũng chẳng có bất kì cách nào yêu cầu bọn này phải post bài ở đâu hay phải post bài thế nào .

Còn cậu có quyền bảo mod close topic của cậu lại . thì tớ sẽ lập ra topic mới để anh em ngay lập tức .

ko thích ra chỗ khác thì sao nào ?

khi bọn này nói chuyện không vi phạm bất kì nội quy gì thì cậu cũng chẳng có bất kì cách nào yêu cầu bọn này phải post bài ở đâu hay phải post bài thế nào .

Còn cậu có quyền bảo mod close topic của cậu lại . thì tớ sẽ lập ra topic mới để anh em ngay lập tức .

:m121::m121::m121::m121::m121:

tieuphong ơi rút hộ tau mí,ăn chia 50-50,acc còn hơn 1k :((

:m020: hum qua canh cho ông nội zeekler1 thành công dc 50$ mà hum nay tiền về ko thèm trả lun...đang chuẩn bị lập topic report đây...xong vụ này rồi tính tiếp...:m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week