Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
A Tùng ơi giờ có nên đập vào Pre k anh? định đập thêm xíu để rút ra cho dễ thôi!

:m122: ai bảo đập vào pre rut ra dễ,ta đập cả đống vào mà vẫn phải canh lòi mắt ra đây.....đập vào rút 20% basic qua thì còn được chứ đừng mong rút ra dễ hơn nhá:m122:

PHẠM SƠN TÙNG không muốn các cậu nói đến Auto ở đây vì 1 lý do là TOPIC này là nhà của cậu ấy chúng ta nên tôn trọng , vì chơi là phải công bằng , dù trong bất cứ tình huống nào ăn may của thằng vina mốc chạy Auto , các bạn có thể PM riêng với vina mốc để hỏi , còn ở Topic này chỉ cần Post Proof + tin tức cập nhật và mong sao nó tốt lên cho bà con đc nhờ , chứ ai muốn PC chết đâu , sẽ có 1 topic khác sẽ cho các cậu post đủ loại trong thời gian tới dính dáng đến PC chờ nhé :D

Your Withdraw Request of $46 (+ $4 fee) to Payza account '**************@gmail.com' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.Back

PZ rút dễ quá. 1 phát là được luôn. Nó dư pz rồi. Anh em rút được cái gì cứ rút đừng chê cổng nào nha.
:binhsua72: lần này mà cancel lệnh buket nữa là ......:m098:

- - - Updated - - -

topic này còn 260 trang là đạt kỉ lục 1000 trang. ^^

PHẠM SƠN TÙNG không muốn các cậu nói đến Auto ở đây vì 1 lý do là TOPIC này là nhà của cậu ấy chúng ta nên tôn trọng , vì chơi là phải công bằng , dù trong bất cứ tình huống nào ăn may của thằng vina mốc chạy Auto , các bạn có thể PM riêng với vina mốc để hỏi , còn ở Topic này chỉ cần Post Proof + tin tức cập nhật và mong sao nó tốt lên cho bà con đc nhờ , chứ ai muốn PC chết đâu , sẽ có 1 topic khác sẽ cho các cậu post đủ loại trong thời gian tới dính dáng đến PC chờ nhé :D
Payzabucket[email protected]
$135.002013-04-08PendingCANCEL
:m121: vừa nhắc xong ta đã rút dc,,,rút tay nhá,ko auto

Bác làm nghề gì mà nhiều tiền đập vào thế ? Em tò mò tý :m130:

:m020: tên tieuphong nói lên tất cả,ăn mày chứ nghề gì:m122:

:m020: tên tieuphong nói lên tất cả,ăn mày chứ nghề gì:m122:
Em đang nghĩ đến chuyện giả ăn mày để lừa tiền thì mới có nhiều tiền
Bác là người như thế à ? :m130:

Em đang nghĩ đến chuyện giả ăn mày để lừa tiền thì mới có nhiều tiền
Bác là người như thế à ? :m130:
:m122: ăn mày là 1 nghệ thuật,kẻ ăn mày là 1 nghệ sĩ:m122: nghệ sĩ biết diễn tuồng thì ăn mày cũng diễn được vậy :m146:

thế bà con đang thông báo là PC basic rút cực kì khó khăn , nhưng khi xài auto vẫn rút được -> khó nhưng mà nó vẫn sống .

còn nói về chữ công bằng , ai cũng công bằng ở đây hết . cậu có quyền dùng auto nhưng cậu không dùng .

khi dùng auto thì đúng ý nghĩa của invest : " lãi cao , nguy hiểm cao " .

còn về quyền của member khi lập ra 1 topic : chỉ có duy nhất quyền nhờ mod close topic của mình . chứ ko có quyền định hướng rằng , mọi người phải post thế này thế khác .

thế bà con đang thông báo là PC basic rút cực kì khó khăn , nhưng khi xài auto vẫn rút được -> khó nhưng mà nó vẫn sống .

còn nói về chữ công bằng , ai cũng công bằng ở đây hết . cậu có quyền dùng auto nhưng cậu không dùng .

khi dùng auto thì đúng ý nghĩa của invest : " lãi cao , nguy hiểm cao " .

còn về quyền của member khi lập ra 1 topic : chỉ có duy nhất quyền nhờ mod close topic của mình . chứ ko có quyền định hướng rằng , mọi người phải post thế này thế khác .

muốn auto gì thì ra ngoài mà lập topic,ai cấm bác đâu sao cứ phải post trong này để cả 2 bên đều không thấy thoải mái??
còn việc auto thì lợi cũng có mà hại cũng có,tác hại ra sao thì nhiều thành viên cũng đã nếm trải,chắc mình không cần phải nhắc lại chứ?

- - - Updated - - -

như cái lồng :(( vừa xanh Ego cái vào cái limit , chán vãi lồng đang đói rách túi mà éo đc cái gì

hiện h PZ là cổng rút dễ hơn 4 cổng còn lại

Về vấn đề rút tiền hiện tại vẫn khó khăn thì không có nghĩa mãi mãi sẽ như vậy
Muốn nhanh thì phải từ từ.Nếu PC tiếp tục phát triển theo chiều hướng tốt thì 1 thời gian nữa việc rút tiền sẽ dễ dàng hơn bây giờ.

Mình cứ lấy ví dụ đơn giản lúc đèn xanh có khoảng 500-1000 người cũng đặt lệnh như các bạn thì sẽ thế nào?
Khoảng 2 tháng trước : Không rút được tiền
Gần đây : việc rút tiền dễ dàng hơn và hệ thống mới không bị limit
Tương lai ??
Mọi thứ đều cần phải có thời gian để tốt đẹp hơn!

Last edited by a moderator:
vừa được phát STP
Your Withdraw Request of $96 (+ $4 fee) to Solid Trust Pay account 'mmo1991' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

vừa được phát STP
Your Withdraw Request of $96 (+ $4 fee) to Solid Trust Pay account 'mmo1991' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.
ngon thế.. PZ cũng mở mà ko được

muốn auto gì thì ra ngoài mà lập topic,ai cấm bác đâu sao cứ phải post trong này để cả 2 bên đều không thấy thoải mái??
còn việc auto thì lợi cũng có mà hại cũng có,tác hại ra sao thì nhiều thành viên cũng đã nếm trải,chắc mình không cần phải nhắc lại chứ?
hiện h PZ là cổng rút dễ hơn 4 cổng còn lại

tớ chẳng thấy ai khó chịu về việc rút auto trong này cả . theo dõi bao lâu cũng chỉ có mỗi cậu khó chịu ? vậy thế nào là 2 bên đều ko thoải mái ?

còn việc chơi invest thì lợi cũng có mà hại cũng có,tác hại ra sao thì nhiều thành viên cũng đã nếm trải,chắc mình không cần phải nhắc lại chứ?

ai cũng lớn rồi , và ai cũng biết phân tích lợi hại thiệt hơn . đừng nghĩ là ở đây chỉ mình cậu biết suy nghĩ , còn tất cả mọi người đều là ăn theo .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week