Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
PHẠM SƠN TÙNG không muốn các cậu nói đến Auto ở đây vì 1 lý do là TOPIC này là nhà của cậu ấy chúng ta nên tôn trọng , vì chơi là phải công bằng , dù trong bất cứ tình huống nào ăn may của thằng vina mốc chạy Auto , các bạn có thể PM riêng với vina mốc để hỏi , còn ở Topic này chỉ cần Post Proof + tin tức cập nhật và mong sao nó tốt lên cho bà con đc nhờ , chứ ai muốn PC chết đâu , sẽ có 1 topic khác sẽ cho các cậu post đủ loại trong thời gian tới dính dáng đến PC chờ nhé :D

Nếu nói topic là "nhà" của ai đó, và phải post bài theo yêu cầu của "chủ nhà" thì mình nghĩ bạn sai rồi. Theo rule của forum, mình mạn phép khẳng định:
1. Topic này không phải là "nhà riêng" của bất cứ ai. Mọi người đều có thể ra vào, thảo luận tùy thích.
2. Nội dung thảo luận là thoải mái. Bạn có thể post những gì bạn muốn, những gì bạn nghĩ, miễn là không vi phạm rule của forum.
3. Auto có sẵn. Ai có gan thì dùng. Hoàn toàn công bằng. Bạn chỉ cần cảnh báo nguy cơ là đủ rồi. Tại sao thành viên phải dùng auto? Tại thành viên? Chắc chắn là "không". Tại PC cả thôi. Không phải ai cũng có thời gian rảnh để ngồi canh mấy cái đèn xanh xanh đỏ đỏ của PC bạn à.

tớ chẳng thấy ai khó chịu về việc rút auto trong này cả . theo dõi bao lâu cũng chỉ có mỗi cậu khó chịu ? vậy thế nào là 2 bên đều ko thoải mái ?

còn việc auto thì lợi cũng có mà hại cũng có,tác hại ra sao thì nhiều thành viên cũng đã nếm trải,chắc mình không cần phải nhắc lại chứ?
còn việc chơi invest thì lợi cũng có mà hại cũng có,tác hại ra sao thì nhiều thành viên cũng đã nếm trải,chắc mình không cần phải nhắc lại chứ?

ai cũng lớn rồi , và ai cũng biết phân tích lợi hại thiệt hơn . đừng nghĩ là ở đây chỉ mình cậu biết suy nghĩ , còn tất cả mọi người đều là ăn theo .

tớ không muốn mất nhiều thời gian để tranh cãi về cái auto này,bác muốn auto gì thì ra ngoài lập topic khác ok?
nếu bác khăng khăng là mình đúng thì ok cho bác đúng,xin mời bác lập topic khác về vấn đề auto để ae có thể cheat

- - - Updated - - -

Nếu nói topic là "nhà" của ai đó, và phải post bài theo yêu cầu của "chủ nhà" thì mình nghĩ bạn sai rồi. Theo rule của forum, mình mạn phép khẳng định:
1. Topic này không phải là "nhà riêng" của bất cứ ai. Mọi người đều có thể ra vào, thảo luận tùy thích.
2. Nội dung thảo luận là thoải mái. Bạn có thể post những gì bạn muốn, những gì bạn nghĩ, miễn là không vi phạm rule của forum.
3. Auto có sẵn. Ai có gan thì dùng. Hoàn toàn công bằng. Bạn chỉ cần cảnh báo nguy cơ là đủ rồi. Tại sao thành viên phải dùng auto? Tại thành viên? Chắc chắn là "không". Tại PC cả thôi. Không phải ai cũng có thời gian rảnh để ngồi canh mấy cái đèn xanh xanh đỏ đỏ của PC bạn à.

sao mỗi lần có lửa lại thấy bạn này vào đổ thêm dầu thế nhỉ=))=))
nhìn mà chỉ biết thở dài zzz
Đóng góp thì chằng được gì=))=))

Như tớ đã nói,ai muốn auto gì thì ra ngoài lập topic khác,forum có cấm gì đâu mà tại sao cứ phải post vào trong này để r cãi nhau?

tớ không muốn mất nhiều thời gian để tranh cãi về cái auto này,bác muốn auto gì thì ra ngoài lập topic khác ok?
nếu bác khăng khăng là mình đúng thì ok cho bác đúng,xin mời bác lập topic khác về vấn đề auto để ae có thể cheat

- - - Updated - - -

Như tớ đã nói,ai muốn auto gì thì ra ngoài lập topic khác,forum có cấm gì đâu mà tại sao cứ phải post vào trong này để r cãi nhau?

tớ không muốn mất nhiều thời gian để tranh cãi về cái auto này,bác ko muốn auto gì thì bác có quyền ra ngoài ok?
nếu bác khăng khăng là mình đúng thì ok cho bác đúng,xin mời bác bảo mod close topic này lại cũng được

có ai ép cậu phải vào topic này đâu để rồi cãi nhau ? cậu không thấy anh em bàn chiến thuật , chiến lược rút tiền , tái đầu tư . . . rất hiệu quả thì tự nhiên cậu nhảy vào kêu gào ko auto ?

cậu ko thấy là chính cậu đang ném đá hội nghị à ?

- - - Updated - - -

Mình post có gì sai sao? Hay bạn lại mời mình ra khỏi topic? Thật là buồn cười. Mặc dù biết không thể, nhưng vẫn cố ra lệnh. Đóng góp ư. Ừ thì mình cũng không có đóng góp là mấy. Đơn giản chỉ là không thích spam như bạn thôi. Mà thôi, mình không nhắc đến bạn, nên cũng không cần ném gạch mình làm gì.

tớ không muốn mất nhiều thời gian để tranh cãi về cái auto này,bác ko muốn auto gì thì bác có quyền ra ngoài ok?
nếu bác khăng khăng là mình đúng thì ok cho bác đúng,xin mời bác bảo mod close topic này lại cũng được

có ai ép cậu phải vào topic này đâu để rồi cãi nhau ? cậu không thấy anh em bàn chiến thuật , chiến lược rút tiền , tái đầu tư . . . rất hiệu quả thì tự nhiên cậu nhảy vào kêu gào ko auto ?

cậu ko thấy là chính cậu đang ném đá hội nghị à ?

Ai đúng hay sai để làm cái j, đơn giản là chủ thớt ko muốn topic dính đến "auto" để nếu chẳng may PC nó có check thì ko bị ảnh hưởng. Còn bạn thấy bạn ko có thời gian để canh, phải dùng auto cho nó nhàn, bạn hoàn toàn có thể lập topic mới tập hợp những người cùng suy nghĩ với bạn. Đừng dùng cái lý do rất "nguỵ biện" là tại "khó khăn" này kia để "ngụy biện" cho "sự lười biếng" của bạn. OK

:m131: Auto ai dùng thì dùng,ko dùng thì thôi,lock acc thì chịu,ko lock thì thôi,việc gì phải cãi nhau,bao người ko dùng auto vẫn bị ăn lock như thường,PC cực kỳ khó lường nên đừng cãi nhau vì nó , vô ích thôi chả được lợi lộc gì đâu!!!

Ai đúng hay sai để làm cái j, đơn giản là chủ thớt ko muốn topic dính đến "auto" để nếu chẳng may PC nó có check thì ko bị ảnh hưởng. Còn bạn thấy bạn ko có thời gian để canh, phải dùng auto cho nó nhàn, bạn hoàn toàn có thể lập topic mới tập hợp những người cùng suy nghĩ với bạn. Đừng dùng cái lý do rất "nguỵ biện" là tại "khó khăn" này kia để "ngụy biện" cho "sự lười biếng" của bạn. OK

Nói vậy chắc bạn chưa cắm auto. Nó không nhàn như bạn nghĩ đâu bạn à. Vẫn lỗi tùm lum ra đấy. Cũng phải ngồi canh lòi con mắt ra đấy bạn à. Chỉ là thay thế vài thao tác click chuột đơn giản mà mình phải làm đi làm lại mà thôi.

Nói vậy chắc bạn chưa cắm auto. Nó không nhàn như bạn nghĩ đâu bạn à. Vẫn lỗi tùm lum ra đấy. Cũng phải ngồi canh lòi con mắt ra đấy bạn à. Chỉ là thay thế vài thao tác click chuột đơn giản mà mình phải làm đi làm lại mà thôi.

Lỗi hay ko lỗi đó là do các bạn sử dụng, chẳng ai quan tâm làm gì, cái chủ thớt muốn nói lên là các bạn dùng thì cứ im im mà dùng, đừng có bô bô cái mồm ra kẻo ảnh hưởng đến người khác, các bạn có thể lập hẳn riêng một topic để bàn luận về cách sử dụng auto cơ mà

cái đống " ngụy biện " , " Khó khăn " , " lười nhác " cậu tìm xem tớ nói ở post nào thế ? tự nhiên nhảy vào chụp mũ tùm lum .

tớ chỉ nói đơn giản : " tớ thích auto thì tớ auto " ok ?

và topic này dính đến auto thì ảnh hưởng gì đến acc của những người ko auto ? post bài vào đây là sẽ bị PC bann nick à ? nói thật là tớ ko hiểu cái từ " ảnh hưởng " ở đây cậu dùng với ý nghĩa gì .

- - - Updated - - -

Lỗi hay ko lỗi đó là do các bạn sử dụng, chẳng ai quan tâm làm gì, cái chủ thớt muốn nói lên là các bạn dùng thì cứ im im mà dùng, đừng có bô bô cái mồm ra kẻo ảnh hưởng đến người khác, các bạn có thể lập hẳn riêng một topic để bàn luận về cách sử dụng auto cơ mà

tìm hộ tớ điều luật nào cấm tớ khoe rằng tớ đã auto thế ? và cậu ko dùng auto , cậu chăm chỉ ngồi canh cả ngày , cậu mệt mỏi mà vẫn ko rút được tiền , chẳng ai quan tâm làm gì .

- - - Updated - - -

cái duy nhất mà mọi người vào topic này quan tâm bây giờ , chỉ đơn giản là : có ai rút được tiền ko ? có gì khả quan không .

chứ ko phải cái "ảnh hưởng" vo cùng mơ hồ của cậu

cái đống " ngụy biện " , " Khó khăn " , " lười nhác " cậu tìm xem tớ nói ở post nào thế ? tự nhiên nhảy vào chụp mũ tùm lum .

tớ chỉ nói đơn giản : " tớ thích auto thì tớ auto " ok ?

và topic này dính đến auto thì ảnh hưởng gì đến acc của những người ko auto ? post bài vào đây là sẽ bị PC bann nick à ? nói thật là tớ ko hiểu cái từ " ảnh hưởng " ở đây cậu dùng với ý nghĩa gì .

Bạn có biết được PC nghĩ gì ko. Hãy thử đặt địa vị bạn vào admin PC, là người nước ngoài, không hiểu tiếng việt, nó check thấy có chữ "auto", nó scan tất cả những ID nó đấy trong topic và "bùm". Have fun!

Bạn có biết được PC nghĩ gì ko. Hãy thử đặt địa vị bạn vào admin PC, là người nước ngoài, không hiểu tiếng việt, nó check thấy có chữ "auto", nó scan tất cả những ID nó đấy trong topic và "bùm". Have fun!

thế chỉ hộ tớ cách scan từ chữ xfilepro ra acc PC của cậu cái ? vãi "ảnh hưởng " =(( , thật là đáng sợ quá đi .

:m020: hum qua canh cho ông nội zeekler1 thành công dc 50$ mà hum nay tiền về ko thèm trả lun...đang chuẩn bị lập topic report đây...xong vụ này rồi tính tiếp...:m020:

pác nói cho cẩn thận nha, tiền về mh send cho cậu và cũng pm cho cậu via pm rùi, jo vào thì thấy cậu nói trong pm thì chưa nhận đc, kiu mh send rùi mà sao k xác nhận, thì mh send rùi báo via pm cho cậu bit để cậu check k phải xác nhận là j, mh đã gửi đã báo via pm cho cậu rùi thì cậu phải vào check xác nhận mới đúng, sao lại nói ngược lại là mh k xác nhận, email mh send money via chắc cậu cũng biết, tại cậu rút tiền về dùm cho mh mà, chẳng lẽ lại nói k biết, lời in đậm cậu nói ở trên mh nghĩ 2 trg hợp sau.

t1 cậu k check mà nói ngta k send là xúc phạm
t2 cậu đưa email pz k phải của cậu mà của người khác ( cậu bán pz cho ngta để ngta send tiền về cho cậu, nên cậu k check đc )

:m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146::m146: haivl.com

pác nói cho cẩn thận nha, tiền về mh send cho cậu và cũng pm cho cậu via pm rùi, jo vào thì thấy cậu nói trong pm thì chưa nhận đc, kiu mh send rùi mà sao k xác nhận, thì mh send rùi báo via pm cho cậu bit để cậu check k phải xác nhận là j, mh đã gửi đã báo via pm cho cậu rùi thì cậu phải vào check xác nhận mới đúng, sao lại nói ngược lại là mh k xác nhận, email mh send money via chắc cậu cũng biết, tại cậu rút tiền về dùm cho mh mà, chẳng lẽ lại nói k biết, lời in đậm cậu nói ở trên mh nghĩ 2 trg hợp sau.

t2 cậu đưa email pz k phải của cậu mà của người khác ( cậu bán pz cho ngta để ngta send tiền về cho cậu, nên cậu k check đc )

viết tắt ít thôi bác -.- đọc khó lắm .

chụp ảnh bác send trong pz là được , có gì đâu .

:m077: ông nội gửi nhầm vào @gmaiil.com rồi kia check lại giùm con cái đê....................mắt với chả mũi...dis nhanh đi còn kịp,1 tuần là nó thu hồi về cho thôi,...vê cả lù :m020:

Payment Details

Date: April 08, 2013 12:37:13 AM
Amount Sent: $22.00 USD
Receiver Email: [email protected]
Reference Number: 48A97-CA5FE-62BDB
:m020: nhìn cho kyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyykkyy4yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy vào nháaaaaaaaaaaaaaaa, mail của ta làm gì có 2 chữ i ở cuối hả...

:m020: nhìn cho kyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyykkyy4yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy vào nháaaaaaaaaaaaaaaa, mail của ta làm gì có 2 chữ i ở cuối hả...

haivl.com =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

:m122: sao? có cần ta chụp cái hình lên cho xem ko?vào đối chất đê!!!!!!!!!!

Payment Details

Date: April 08, 2013 12:37:13 AM
Amount Sent: $22.00 USD
Receiver Email: [email protected]
Reference Number: 48A97-CA5FE-62BDB

mh vừa send proof via cho cậu thì cậu nói có 2 chữ ii mh mới để ý thì mh vào xem lại pm email cậu send via cho mh cũng là 2 chữ ii, mh chỉ copy lại thui, đó là do cậu đưa email cho mh k đúng, nên mọi chuyện dễ hiu nhầm là vậy chỉ vì 1 chi tiết nhỏ như thế đấy.

pm cậu send via cho mh, email cậu đưa có 2 chữ ii

vậy bây giờ làm sao lấy lại money từ email kia về vậy mọi người hay send email k đúng nó có auto paid lại cho mh k?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week