Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác xem lại nhé, bác là PHAM SON TUNG đúng ko, em reg đúng theo nó mà.
user: macdaigia
mail: [email protected]
RB vào đây: LR:U7883848
Hồi sáng mới mua 11 pos mà bây giờ nó mới hiện nhé, chắc lúc đó chưa có nên bác ko thấy thôi.

Bác xem lại nhé, bác là PHAM SON TUNG đúng ko, em reg đúng theo nó mà.
user: macdaigia
mail: [email protected]
RB vào đây: LR:U7883848
Hồi sáng mới mua 11 pos mà bây giờ nó mới hiện nhé, chắc lúc đó chưa có nên bác ko thấy thôi.

Đã bonus cho bác,hệ thống cập nhật hơi chậm:)
Proof 37

Bác chủ thớt ơi em hỏi chút nhé .Khi JSS nó restarst thì nó có ảnh hưởng đến mình như thế nào bác ,em đang định Dep mà nghe mọi người bảo nó restarst trong tháng 3 đừng Dep bi giờ.

Tức là phải để 10$ trong tài khoản để nó trừ cho mình hả bác :-? Nếu ko có thì sẽ bị lock acc??? :-s :-s :-s

Bác chủ thớt ơi em hỏi chút nhé .Khi JSS nó restarst thì nó có ảnh hưởng đến mình như thế nào bác ,em đang định Dep mà nghe mọi người bảo nó restarst trong tháng 3 đừng Dep bi giờ.

Vốn ít thì chịu khó đợi,vốn nhiều thì cũng nên dep 1 chút cho biết restart là ntn

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

Tức là phải để 10$ trong tài khoản để nó trừ cho mình hả bác :-? Nếu ko có thì sẽ bị lock acc??? :-s :-s :-s

Mình đã hỏi nhưng họ không TL vấn đề có lock hay k,cứ để 10$ cho an toàn,thực ra đã xác định đầu tư thì ai chơi=10$ free bao h

bác reset trong tháng 3 àh.............e định dep....................mà reset có bị zì k zậy....:(

Cho em hỏi chút, khi xảy ra restart mà mình chưa up TK thì nó có cover pos qua ma trận JSS ko hay là pending

Restart thì ko cần up vẫn sẽ convert sang JSS,tuy nhiên để tham gia JSS thì vẫn cần upgrade

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 22
Tổng số position: 240
Thu nhập hàng ngày : 48$
2012-02-25 13:20:10 None Daily Earnings for Active Positions $ 48.00

Mình đã hỏi nhưng họ không TL vấn đề có lock hay k,cứ để 10$ cho an toàn,thực ra đã xác định đầu tư thì ai chơi=10$ free bao h

Biết thế nhưng định rút tiền về mà sợ ko có 10$ trong túi nên.... thôi cứ để chờ 3 ngày nữa vậy

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 24
Tổng số position: 242
Thu nhập hàng ngày : 48.4$
2012-02-26 13:19:21 None Daily Earnings for Active Positions $ 48.40

mình nhắc lại quá khứ nhé, vào ngày 7/1/2012 thì JSS tiến hành restart lần 2, khi đó 1 position của mình mới mua được 5 ngày được convert và mình được nhận 14$, khi đó mình không biết 14$ ở đâu ra, vào phần YOUR ACCOUNT MOVEMENTS trong mục Financial thì nó ghi là :"Restart Cash for Converted Positions", tài khoản mình chưa upgrade nhé, phải chăng những ai chưa up thì sẽ được nhận $ sau những đợt restart thay vì chuyển vào JSS ?

mình nhắc lại quá khứ nhé, vào ngày 7/1/2012 thì JSS tiến hành restart lần 2, khi đó 1 position của mình mới mua được 5 ngày được convert và mình được nhận 14$, khi đó mình không biết 14$ ở đâu ra, vào phần YOUR ACCOUNT MOVEMENTS trong mục Financial thì nó ghi là :"Restart Cash for Converted Positions", tài khoản mình chưa upgrade nhé, phải chăng những ai chưa up thì sẽ được nhận $ sau những đợt restart thay vì chuyển vào JSS ?

có vụ này k bác......đang thắc mắc mấy cái reset này lém :D

Bạn chỉ có 1 Pos thôi ah? Hay bạn có nhiều Pos? Có thể do bạn chỉ có 1 pos nên nó trả lại bạn 10$ và 4$ tiền lãi coi như bạn mua lại pos và chiến lại từ đầu.:) (đoán mò) :D

Bạn chỉ có 1 Pos thôi ah? Hay bạn có nhiều Pos? Có thể do bạn chỉ có 1 pos nên nó trả lại bạn 10$ và 4$ tiền lãi coi như bạn mua lại pos và chiến lại từ đầu.:) (đoán mò) :D

khi đó mình chỉ có 3 pos, và theo mình tính là như thế này, mình mua 1 position đó : 10$, và sau 5 ngày thì position đó dc convert tức là khi đó mình chỉ mới nhận được 1$ từ position đó thôi, nếu nó trả lại thì nó chỉ phải trả là : 10 + 1 = 11$ thôi, mình đang thắc mắc tại sao nó lại trả đến 14$. Mình đang ngu ngu vụ restart này lắm :D

khi đó mình chỉ có 3 pos, và theo mình tính là như thế này, mình mua 1 position đó : 10$, và sau 5 ngày thì position đó dc convert tức là khi đó mình chỉ mới nhận được 1$ từ position đó thôi, nếu nó trả lại thì nó chỉ phải trả là : 10 + 1 = 11$ thôi, mình đang thắc mắc tại sao nó lại trả đến 14$. Mình đang ngu ngu vụ restart này lắm :D

Cái mà bạn nói gọi là CAD,còn tỷ lệ bao nhiều thì bó tay=))=))
Mỗi account sẽ bị ảnh hưởng khác nhau nên khi nào res xong thì tự tính toán lại thôi,không chắc lần sau sẽ giống lần trước đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week