Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Proof 39

Tổng số position JSS Tripler Restart convert sang JSS : 84 position
Tổng số ma trận JSS sẽ nhận được : 28
Số ma trận đã nhận : 24
Tổng số position: 245
Thu nhập hàng ngày : 49$
2012-02-27 13:48:27 None Daily Earnings for Active Positions $ 49.00

Số tiền trả lại cũng không thấm vào đâu
Còn 7 ref là tiến tới con số 200 r:))

Gần 200 Ref rồi àh, ặc..ặc..., thu nhập từ ref chắc khủng lắm..:binhsua76:

Đến giờ là hết 61 ngày nhưng ko thấy nó rút 10$ free lúc đầu như 1 vài người nói, theo tui hiểu thì nó chỉ rút nếu ko mua ít nhất 1 pos, còn đã mua thì nó sẽ ko rút nữa, làm dự trù 10 mấy $ trong balance mà chả thấy nó đụng gì tới :))

Đến giờ là hết 61 ngày nhưng ko thấy nó rút 10$ free lúc đầu như 1 vài người nói, theo tui hiểu thì nó chỉ rút nếu ko mua ít nhất 1 pos, còn đã mua thì nó sẽ ko rút nữa, làm dự trù 10 mấy $ trong balance mà chả thấy nó đụng gì tới :))
lạ vây,rõ ràng admin thông báo là sẽ trừ 10$ trong TK,mình đã gửi cả ticket để hỏi và cũng nhận được câu trả lời là sẽ trừ 10$ trong JSS Tripler

lạ vây,rõ ràng admin thông báo là sẽ trừ 10$ trong TK,mình đã gửi cả ticket để hỏi và cũng nhận được câu trả lời là sẽ trừ 10$ trong JSS Tripler

mình cũng để trong balance 10$ mà chẳng thấy nó đá động gì tới hết :binhsua96:

- Mình cũng thấy nó thường ghi ở cuối mail mà nó hay gửi cho member nên cũng thủ sẵn 10 mấy $ phòng hờ nhưng đến giờ là còn khoảng 14 ngày (của pos 1 mua bằng 10$ free) tức là đã 61 ngày mà tiền trong balance vẫn còn, hôm nay lại nhận đc 1 mail nó khuyến khích mua ít nhất 1 pos, ko đọc kỹ nên mới nghĩ là ko mua nó sẽ trừ.

Thôi cứ thủ sẵn 10$ cho chắc cú :))

Lock acc thôi,làm gì đến mức phải xóa,chắc trừ luôn trong JSS Tripler,nếu không thì trừ trong JSS,chỉ cần đủ 10$ là ok,đoán vậy chứ mình có test acc free bao h đâu mà biết:))
Như mình đã nói,admin tạo điều kiện cho mọi người 10$ free để tìm hiểu và làm quen dần với JSS Tripler,còn không có chuyện đầu tư free mà thu về tiền được!
Lock acc cũng đúng,càng giảm bớt tỷ lệ cheat;)

lock ac:)) ko biết thì đừng có nói nhé.... admin thông báo trừ 10$ có thông báo lock ac đâu. động não tí đi.

lock ac:)) ko biết thì đừng có nói nhé.... admin thông báo trừ 10$ có thông báo lock ac đâu. động não tí đi.
bị ngu ah=))=))
Thế cái dòng chữ "đoán vậy chứ mình có test acc free bao h đâu mà biết" để làm gì=))=))
Vcl thanh niên bây h,bắt lỗi mà cũng ngu=))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week