Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
bị ngu ah=))=))
Thế cái dòng chữ "đoán vậy chứ mình có test acc free bao h đâu mà biết" để làm gì=))=))
Vcl thanh niên bây h,bắt lỗi mà cũng ngu=))
ko biết im im đi còn đoán . ăn nói.... kêu ai ngu. cho xin cái info xem ở chỗ nào xem có ngu không nhé.

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

Thiếu iốt còn tỏ vẻ hiểu biết hả :))

ko biết thì im. chỉ có thằng nào ngu mới ko biết. ko biết thì im. ko cần đoán gì cả.100% ko bao giờ lock ac. ai ko tin thì 100$ cá nào

ko biết im im đi còn đoán . ăn nói.... kêu ai ngu. cho xin cái info xem ở chỗ nào xem có ngu không nhé.

vãi hàng=))=))
Không nói được bắt đầu giở trò giang hồ ah=))=))
Hình như ngày xưa chú này bị mình quạt cho 1 trận,h vẫn còn mặt vào đây ah
Sida đúng là vẫn hoàn sida=))

Last edited by a moderator:
vãi hàng=))=))
Không nói được bắt đầu giở trò giang hồ ah=))=))
Hình như ngày xưa chú này bị mình quạt cho 1 trận,h vẫn còn mặt vào đây ah
Sida đúng là vẫn hoàn sida=))

xem lại thử xem. quạt cái gì. đã ko biết gì. đầu óc ko động não còn phát biểu linh tinh đoán này đoán kia.
bác tưởng bác là ai. tưởng thông minh hơn ai à. ăn nói mất dạy....có tí tuổi đầu đã vậy rồi... bố mẹ có dạy bác không. hay bác lớn lên đầu đường xó chợ. thầy cô ko dạy bác à

xem lại thử xem. quạt cái gì. đã ko biết gì. đầu óc ko động nào còn phát biểu linh tinh đoán này đoán kia.
bác tưởng bác là ai. tưởng thông minh hơn ai à. ăn nói mất dạy....có tí tuổi đầu đã vậy rồi... bố mẹ có dạy bác không. hay bác lớn lên đầu đường xó chợ. thầy cô ko dạy bác à

=))=))
Uhm thôi e nhận e ngu a pro được chưa=))=))
Anh pro anh chả đóng góp được gì chỉ biết cheat vớ va vớ vẩn=))
Còn thằng e này ngu mới đi viết bài hướng dẫn JSS Tripler với JSS
Vâng e ngu,vái a cả nón=))=))
Mời anh pro đi ra=))

=))=))
Uhm thôi e nhận e ngu a pro được chưa=))=))
Anh pro anh chả đóng góp được gì chỉ biết cheat vớ va vớ vẩn=))
Còn thằng e này ngu mới đi viết bài hướng dẫn JSS Tripler với JSS
Vâng e ngu,vái a cả nón=))=))
Mời anh pro đi ra=))

bác ko viết có người khác viết. bác nghĩ mình bác biết qua http://www.talkgold.com/forum/ lấy về à.
hở tí nói người này ngu người kia ngu.
ko biết thì đừng có phát ngôn vớ vẫn làm người khác phải hoang mang. block ac ....
vâng cheat vớ vẩn thôi......chắc hơn bác đó....

bác ko viết có người khác viết. bác nghĩ mình bác biết qua http://www.talkgold.com/forum/ lấy về à.
hở tí nói người này ngu người kia ngu.
ko biết thì đừng có phát ngôn vớ vẫn làm người khác phải hoang mang. block ac ....
vâng cheat vớ vẩn thôi......chắc hơn bác đó....
uhm,vậy thôi=))=))
Từ nay có gì hay ho khỏi share,mất công bị anh pro bắt lỗi,không hiểu thời đại gì ngay cả quyền tự do ngôn luận cũng bị bắt lỗi phải im=))=))
Thôi stop nhé,từ nay trở đi đừng bao h vào topic này nhé a pro=))
Tha e đừng bắt lỗi e=))

chiến tiếp đi các pro , chiến thế này top mới sum tụ được:binhsua122:

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:40 PM ----------

ko biết thì im. chỉ có thằng nào ngu mới ko biết. ko biết thì im. ko cần đoán gì cả.100% ko bao giờ lock ac. ai ko tin thì 100$ cá nào

- Mày vào topic người ta còn đòi dạy người ta =)). Đã ngu còn ko chịu đọc người ta nói gì =)). Những thằng ngu thường hay nguy hiểm và hung hãn.......như mày vậy đó =))

uhm,vậy thôi=))=))
Từ nay có gì hay ho khỏi share,mất công bị anh pro bắt lỗi,không hiểu thời đại gì ngay cả quyền tự do ngôn luận cũng bị bắt lỗi phải im=))=))
Thôi stop nhé,từ nay trở đi đừng bao h vào topic này nhé a pro=))
Tha e đừng bắt lỗi e=))

nói thì phải suy nghĩ trước khi nói. tìm hiểu cho thật kĩ.....ko ai cấm tui ko vô topic.
phải có dẫn chứng cụ thể. share xong thì đửng nghĩ mình la cái gì to lớn.....ko có bác thì có thằng khác.
đừng có tự cao.....

nói thì phải suy nghĩ trước khi nói. tìm hiểu cho thật kĩ.....ko ai cấm tui ko vô topic.
phải có dẫn chứng cụ thể. share xong thì đửng nghĩ mình la cái gì to lớn.....ko có bác thì có thằng khác.
đừng có tự cao.....

đã nói là stop r,uh thì sẽ có thằng khác=))=))
Thôi đi ra đi bạn ah,tiền tớ tớ kiếm tiền bạn bạn kiếm,không liên quan gì nhau ok

- Mày vào topic người ta còn đòi dạy người ta =)). Đã ngu còn ko chịu đọc người ta nói gì =)). Những thằng ngu thường hay nguy hiểm và hung hãn.......như mày vậy đó =))
xem lại đi......
thế bác cá với em 100$ đi xem ai ngu hơn ai.

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

đã nói là stop r,uh thì sẽ có thằng khác=))=))
Thôi đi ra đi bạn ah,tiền tớ tớ kiếm tiền bạn bạn kiếm,không liên quan gì nhau ok

bạn xem cái thái độ lời nói của bác. bạn nghĩ mình bác là pro jss. coi người khác là cỏ rác à.
một người như bác có am hiểu về jss nói một câu. block ac. góp ý thì bác nói ngu.

xem lại đi......

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:30 PM ----------

bạn xem cái thái độ lời nói của bác. bạn nghĩ mình bác là pro jss. coi người khác là cỏ rác à.
một người như bác có am hiểu về jss nói một câu. block ac. góp ý thì bác nói ngu.
uhm thì mình nhận sai được chưa
Mình không hề khẳng định là lock acc mà đã nói rõ là mình chỉ dự đoán như vậy và mình không test acc free nên không biết,vậy còn chưa đủ rõ ràng??
Chính bác không chịu đọc kỹ còn kêu cái gì
Ai không pro thì mình hướng dẫn cho pro,chỉ khinh những thằng sida đã không biết gì còn đi chém gió vớ vẩn
Nói thật nhé tớ mà khinh người thì h khối người chết sặc vì không biết ma trận là gì và Restart là cái gì đâu
Khi mà con người ta đã khinh nhau thì "thấy chết mà không cứu"

chémmmmmmmmmmmmmmmm lên nữa đi . top gì mà 2vs1 thế này nhỉ?:binhsua122:

uhm thì mình nhận sai được chưa
Mình không hề khẳng định là lock acc mà đã nói rõ là mình chỉ dự đoán như vậy và mình không test acc free nên không biết,vậy còn chưa đủ rõ ràng??
Chính bác không chịu đọc kỹ còn kêu cái gì
Ai không pro thì mình hướng dẫn cho pro,chỉ khinh những thằng sida đã không biết gì còn đi chém gió vớ vẩn
Nói thật nhé tớ mà khinh người thì h khối người chết sặc vì không biết ma trận là gì và Restart là cái gì đâu

khi bạn nói đoán là block ac. mem ref của bạn sẽ thế nào. họ thấy ko yên tâm.
dep tiền vô ac... mua pos(mem chơi free). ai sẽ là người co lợi bác tự hiểu.
+ khi đoán bác phải có cơ sở,suy luận thế nào.
+ bác làm gì bác làm. khi người khác góp ý dù đúng hay sai mình phải tôn trọng. xem lại mình.
bác phán một câu : ngu.
tui ko nói nữa....

xem lại đi......

Tao nói mày ngu đấy, ngu vì ko đọc, mắt mày bị *** cắn mất hay não ko chịu hoạt động ? Có cần tao nói cho thông từ não đến ass luôn ko ?

Nhiều người nói có thông tin admin sẽ lock, sẽ ban acc sau 60 ngày, vì họ rút lại 10$ free ban đầu nếu trong balance ko dủ 10$ để họ lấy. Chủ topic thì ko rõ thông tin đó vì khi chủ topic chơi JSS thì ko có thông tin này và chủ topic chỉ phỏng đoán là nó lock thôi chứ ko ban mà nếu có lấy thì lấy trong JSS tripler chứ ko lấy trong JSS Account

Đọc xong mà còn chưa thông thì về nhà lấy cây thông toilet tự xử đi nha.

khi bạn nói đoán là block ac. mem ref của bạn sẽ thế nào. họ thấy ko yên tâm.
dep tiền vô ac... mua pos(mem chơi free). ai sẽ là người co lợi bác tự hiểu.
+ khi đoán bác phải có cơ sở,suy luận thế nào.
+ bác làm gì bác làm. khi người khác góp ý dù đúng hay sai mình phải tôn trọng. xem lại mình.
bác phán một câu : ngu.
tui ko nói nữa....

Góp ý hay bắt lỗi=))=))
Nói thật là tớ không khuyến khích những ai ít vốn mà đầu tư JSS Tripler,ngay cả bây h có vài người pm đầu tư vài trăm $ nhưng tớ cũng bảo đợi sau res hãy đầu tư
Nếu mà thích làm lợi cho bản thân thì mấy cái thông tin Res tớ thừa sức có thể ém đi để dụ người mới đầu tư
Tất nhiên bạn không phải trong list ref của mình nên không bao h được chia sẻ những thông tin "hay" và hữu ích,thấy hoang mang cũng đúng thôi=))

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

Tao nói mày ngu đấy, ngu vì ko đọc, mắt mày bị *** cắn mất hay não ko chịu hoạt động ? Có cần tao nói cho thông từ não đến ass luôn ko ?

Nhiều người nói có thông tin admin sẽ lock, sẽ ban acc sau 60 ngày, vì họ rút lại 10$ free ban đầu nếu trong balance ko dủ 10$ để họ lấy. Chủ topic thì ko rõ thông tin đó vì khi chủ topic chơi JSS thì ko có thông tin này và chủ topic chỉ phỏng đoán là nó lock thôi chứ ko ban mà nếu có lấy thì lấy trong JSS tripler chứ ko lấy trong JSS Account

Thôi bạn ah,chuyện này cũng stop tại đây thôi:)

bạn có 20$ dep vô jss nó cho 10$ free
mua hết pos. khi không đủ 10$ tại thời điểm 60 ngày sẽ block.
vậy sẽ như thế nào.
+ thông tin block ac, nhiểu người nói hay vì lợi ích của mình mà nói vậy. để mọi người dep tiền vô

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

Góp ý hay bắt lỗi=))=))
Nói thật là tớ không khuyến khích những ai ít vốn mà đầu tư JSS Tripler,ngay cả bây h có vài người pm đầu tư vài trăm $ nhưng tớ cũng bảo đợi sau res hãy đầu tư
Nếu mà thích làm lợi cho bản thân thì mấy cái thông tin Res tớ thừa sức có thể ém đi để dụ người mới đầu tư
Tất nhiên bạn không phải trong list ref của mình nên không bao h được chia sẻ những thông tin "hay" và hữu ích,thấy hoang mang cũng đúng thôi=))

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:59 PM ----------

Thôi bạn ah,chuyện này cũng stop tại đây thôi:)
tui thấy hoang mang à. hay có người nào tung tin đồn block ac,như bác tống hiếu cảnh báo.
bác nghĩ mình bác có thông tin hay. còn người khác thì ko có.

bạn có 20$ dep vô jss nó cho 10$ free
mua hết pos. khi không đủ 10$ tại thời điểm 60 ngày sẽ block.
vậy sẽ như thế nào.
+ thông tin block ac, nhiểu người nói hay vì lợi ích của mình mà nói vậy. để mọi người dep tiền vô

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 09:01 PM ----------

tui thấy hoang mang à. hay có người nào tung tin đồn block ac,như bác tống hiếu cảnh báo.
bác nghĩ mình bác có thông tin hay. còn người khác thì ko có.

thôi im đi cho mình nhờ,mình cũng bó tay với bác r,đã nói đến thế mà vẫn còn cố mà cãi được
STOP NHÉ,CẢM ƠN TRỜI PHẬT LÀ BÁC NÀY KHÔNG PHẢI REF CỦA MÌNH

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week