Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Chả vào thường xuyên nên hông biết có cái chương trình gì HOT ;))
200% đê, 1h sau khi rs ;)).
Dù sao mềnhc ũng không còn tiền để mua thêm nữa, chỉ reinvest thôi =))

200% cho 1 po đầu tiên sau khi res=))=))=))
Mình có bài post trong box Invest Refferal ma

---------- Post added at 08:13 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

hình như thằng jss scam hay sau mà em rút tiền 2 ngày nay chả nhận được gì cả

rút về cổng nào mà chưa đầu tư=cổng đó thì pending 2-3 ngày nhé

các bác cho hỏi tí nhé.mình mới chơi jss nên k biết.mình dep vào bằng ap thì có rút ra lr dc không.hay là dep thằng nào thì pay thằng đó.ai pro chỉ dùm nhé

rút ra lr được, bạn dep lr vào 1$ để biết là tài khoản lr của bạn, nhớ phải đầu tư, đừng dep ap rồi rút lr ngay là pending luôn đó

rút ra lr được, bạn dep lr vào 1$ để biết là tài khoản lr của bạn, nhớ phải đầu tư, đừng dep ap rồi rút lr ngay là pending luôn đó

thanks đại ca.nhưng thế này thì
chết cha rồi
hôm qua mình vào pay ap nhưng nó tạm thời k cho pay nên mình chọn lr.ai ngờ nó chặn k cho pay nó báo bị chặn,thế nó có trả lại cho mình k nhỉ.và mình chỉ cần dep vào 1$ lr là pay lr đc à.

thanks đại ca.nhưng thế này thì
chết cha rồi
hôm qua mình vào pay ap nhưng nó tạm thời k cho pay nên mình chọn lr.ai ngờ nó chặn k cho pay nó báo bị chặn,thế nó có trả lại cho mình k nhỉ.và mình chỉ cần dep vào 1$ lr là pay lr đc à.

Bạn giờ chỉ cần dep vào từ LR của bạn ( LR dùng để rút tiền ấy) 1$ thôi cũng được, nó sẽ chó bạn rút tiền bằng LR. Trong trường hợp vẫn pending thì gửi support cho admin. họ sẽ trả tiền về balance cho cậu nhé.

Proof 79

Proof 80

Proof 81

Proof 82

Proof 83

Chúc mừng bác trở thành người đại diện JustBeenPaid ;))

cang thang

khi nao reset vay may bac.reset mat bao lau.de em con dep.100 pos .:)):binhsua90:

theo thư admin gởi thì hôm nay rs nè =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week