Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mới mua thêm 1 pos. Bác RB cho mình luôn nhe. Thanks bác

đã bonus cho bácccccccc

---------- Post added at 08:02 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

nó có update rùi nhé
tuần tới nó sẽ reset

3 tuần trước thì bảo trong 2 tuần sẽ xong,ngày 23/4 thì bảo trong 4 ngày sẽ xong,hôm nay lại thông báo tuần tới mới res,vãi thật

đã bonus cho bácccccccc

---------- Post added at 08:02 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

3 tuần trước thì bảo trong 2 tuần sẽ xong,ngày 23/4 thì bảo trong 4 ngày sẽ xong,hôm nay lại thông báo tuần tới mới res,vãi thật

Ku là đại diện chính thức của Jss mà còn không nắm thông tin chính xác thì dân đen như anh đây còn biết sao đc, kệ tía nó đi :)

Ku là đại diện chính thức của Jss mà còn không nắm thông tin chính xác thì dân đen như anh đây còn biết sao đc, kệ tía nó đi :)

Amin thông báo sao thì biết vậy,chỉ có MOD của nó mới đc biết thông tin...zzz

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:56 AM ----------

nó chuẩn bị làm 1 vố rùi chạy đó mà

nói vớ vẩn,không chơi thì đừng phát ngôn linh tinh,thích thì làm tí độ xem scam hay không?

Last edited by a moderator:
Amin thông báo sao thì biết vậy,chỉ có MOD của nó mới đc biết thông tin...zzz

---------- Post added at 08:57 AM ---------- Previous post was at 08:56 AM ----------

nói vớ vẩn,không chơi thì đừng phát ngôn linh tinh,thích thì làm tí độ xem scam hay không?
độ đi,tui cũng tin là nó ko cam.:d

nó chuẩn bị làm 1 vố rùi chạy đó mà
Không ăn đc hoặc không dám chơi thì câm nín nha, đừng phát biểu linh tinh làm tui củng hoảng quá :))

thế là hết. nó reset tuần sau thì tất cả 2/3 Po của mình dính hết. thế là xong. có 50 Po mà 40 thằng dính. sạc nghiệp luôn. thật là bất công. bất công quá đi. hĩ. mua ngày 1/4 mới đau chứ.:binhsua32::binhsua23::binhsua46:

Last edited by a moderator:
^
maximum là 40%
ko có gì phải xoắn nhé

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

anh em đang hoang mang
bác nào giàu có lãi rùi thì ko sợ
còn em vốn ít,phải lo sợ chứ
monitor để paying quá trừi kìa
dep sau 7/4 thì ko dính re
và như thế sẽ có nhìu ng lo lắng
re thì re cứ hẹn hoài sao đc

em mua pos lúc 27/4 nó reset thì có sao k mấy dại ka :) nge nói mua sau 23 thì k bị gì thì phãi :)

không bị sao nhé bạn

---------- Post added at 12:05 PM ---------- Previous post was at 12:04 PM ----------

^
maximum là 40%
ko có gì phải xoắn nhé

---------- Post added at 10:01 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

anh em đang hoang mang
bác nào giàu có lãi rùi thì ko sợ
còn em vốn ít,phải lo sợ chứ
monitor để paying quá trừi kìa
dep sau 7/4 thì ko dính re
và như thế sẽ có nhìu ng lo lắng
re thì re cứ hẹn hoài sao đc

bác lo là việc của bác,nhưng đừng có phát ngôn linh tinh chốn công cộng ok?

Bác nào cho em hỏi,
cái jss của em, em vừa tuyển được ref, ref của em cũng mua postion rồi, nhưng sao em vẫn chưa nhận được 1$ ăn từ ref của mình nhỉ

Bác nào cho em hỏi,
cái jss của em, em vừa tuyển được ref, ref của em cũng mua postion rồi, nhưng sao em vẫn chưa nhận được 1$ ăn từ ref của mình nhỉ

Đợi chút đi bạn,hệ thống không cập nhật ngay lập tức!

Hoang mang là 1 trong những điều dẫn đến thất bại trong MM0 /
Thành công phải cần sự kiên định vững như bàn thạch :p và một chút may mắn/
```đừng nge ai nói hãy xem họ làm
``````Ngi như tào tháo có bao giờ nắm đượC thiên hạ keke .
```````````

---------- Post added at 06:41 PM ---------- Previous post was at 06:39 PM ----------

Mình thiết ngi cờ bạc là bác thằng gà thế mà vẫn không bỏ được /
nếu tính tiền đã bỏ ra cho chị cái thì thà bằng bỏ vào cái này còn thể hiện sự thông minh/
keke

Proof 85

Proof 86

Proof 87

Proof 88

Proof 89

Proof 90

Chủ thớt hôm qua đến H không ghé vào topic luôn sao ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week