Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Còn free 10$ nữa ko ta...sao vào hết thấy rùi

Cho hỏi cái

Nếu mà mình không up lên LV1 thì mình có được hưởng 5$ khi reff của mình hoàn thành ma trận không chủ thớt.

tốt nhất là đừng bao giờ click vào link ở trong email rồi sau đó điền user và pass vào:)). Mất như chơi đó.

Nếu mà mình không up lên LV1 thì mình có được hưởng 5$ khi reff của mình hoàn thành ma trận không chủ thớt.

Không bạn ah,nếu bạn không up thì chỉ nhận được hoa hồng từ jss tripler

---------- Post added at 03:50 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

xin link ref nào chủ thớt ơi :)

Link ref có trong link blog của mình,dưới chữ ký đó:D

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:50 PM ----------

JBP đang có kẻ giả mạo gửi mail cho bọn mình kìa anh em. Vào đọc và chú ý khi duyệt mail kìa. Kinh thật.
http://justbeenpaid.com/general/securityalerts.php

Địa chỉ gửi mail : JustBeinPaids [email protected] (giả) #
JustBeenPaid [email protected] (thật) (nó khác chữ i và e).
(í kiến riêng của mình thôi ak nghe, mình thấy nó cảnh báo nên so sánh vậy thôi)^^

Có người nhận được mail spam này,có người không:)
Tốt nhất là chỉnh block cái địa chỉ spam này

có mấy pro nói mua pos từ vài trăm trở lên mới nên nâng cấp LV để chơi JSS matrix,còn ít pos thì ko nên nâng cấp chỉ chơi tripler ,đúng ko mmo1991

có mấy pro nói mua pos từ vài trăm trở lên mới nên nâng cấp LV để chơi JSS matrix,còn ít pos thì ko nên nâng cấp chỉ chơi tripler ,đúng ko mmo1991

sao h lắm người nhại lại câu mình nói thế;))

hỏi chút là tớ có 53 em peding có nên chơi điền ma trận ko nhỉ

upgrade thử cho bít;))
Hên thì hệ thống tự điền 53 po này vào cùng 1 ma trận thì mình ăn được 60$ luôn,không thì điền khá lâu đấy

upgrade thử cho bít;))
Hên thì hệ thống tự điền 53 po này vào cùng 1 ma trận thì mình ăn được 60$ luôn,không thì điền khá lâu đấy

Vậy thì xui nhiều hơn hên rồi :))

cho hỏi tí là sao mình đang chơi free có 8.5$ thì ngày hôm sau nó trừ mình 10$, trong balance giờ -1.5$ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week