Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
giờ em đầu tư khoảng 300AP vào có chiến thuật như thế này các bác thấy sao nhá
em để 40 ngày đầu mua poinstion tiếp
40 ngày sau rút liệu có oke k các bác

vậy cũng được,nói chung mỗi người 1 chiến lược khác nhau,nhưng tái đầu tư thời gian đầu luôn là sự lựa chọn tốt nhất

Ku có vẻ làm ăn thuận lợi nhỉ ? người ta sao bị pending đầy mà ku vẫn rút tiền ầm ầm hay vậy ?

Bác thì bảo pending with (em không bị và gần đây cũng không bị), còn bác nào rửa tiền thì gửi ticket 1 tháng nó cũng ko trả lời đâu.

Bác thì lập topic bảo fund cũng pending. Gần đây em cũng dep, proof đây.

Bác thì bảo pending with (em không bị và gần đây cũng không bị), còn bác nào rửa tiền thì gửi ticket 1 tháng nó cũng ko trả lời đâu.

Bác thì lập topic bảo fund cũng pending. Gần đây em cũng dep, proof đây.

View attachment 10516

Thằng nào thích cheat thì phải chịu thôi,chả trách được ai;))

Thằng nào thích cheat thì phải chịu thôi,chả trách được ai;))

Hiện tại em thấy nó ổn định đến mức chắc lại còn lâu mới RS, nó cũng vừa tiếp tục upgrade site, và thay đổi cách chia lãi để thu hút thếm người đầu tư. :binhsua06:

Hiện tại em thấy nó ổn định đến mức chắc lại còn lâu mới RS, nó cũng vừa tiếp tục upgrade site, và thay đổi cách chia lãi để thu hút thếm người đầu tư. :binhsua06:

admin và đội ngũ staff pro nên mình tin tưởng họ!

admin và đội ngũ staff pro nên mình tin tưởng họ!

As of May 8th, the order of Daily Payouts on JSS-Tripler earnings will reverse, starting with the NEWEST members first, rather than the OLDEST, so the time of payout will change for most members.

hì hì . nó ưu ái cho lính mới nè. các "tiền bối" giờ ... sẽ được chăm sóc sau nhé. :D

As of May 8th, the order of Daily Payouts on JSS-Tripler earnings will reverse, starting with the NEWEST members first, rather than the OLDEST, so the time of payout will change for most members.

hì hì . nó ưu ái cho lính mới nè. các "tiền bối" giờ ... sẽ được chăm sóc sau nhé. :D

uhm! mình thì tầm giữa danh sách nên ko sợ cái này, đảo qua đảo lại cũng đc mà :binhsua25: , bây h mấy bác chơi trc phải chờ sau nhỉ

Pay trước hay pay sau chả quan trọng, miễn sao nó pay đều đều là đc

mình nhận được lãi lúc 9h,vẫn sớm chán:))

nó phải rs sớm thôi,lỡ như đâu tháng 6 nó reset thì những người mới đầu tư ngày 24/7 bị ảnh hưởng.

ko hỉu vì lý do vì mà nó cứ delay rs

admin bảo tuần này res đây mà h chưa thấy gì,dù sao tiền vẫn về đều đều,không có gì đáng lo
Sáng sớm check mail và 1 ma trận:))
2012-05-10 00:48:13 60913-4707937 Rebate from Your Filled Matrix
60.00

admin bảo tuần này res đây mà h chưa thấy gì,dù sao tiền vẫn về đều đều,không có gì đáng lo
60.00

chắc reset bị hoãn rùi ....:binhsua17:

lâu kinh. đáng lẽ phải thông báo "do trục trặc .... nên reset tạm hoãn 1 tuần" như vậy nghe đã tai hơn anh em hì. ^^
chờ đợi là hạnh phúc vậy

60.00

Hôm qua tớ cũng được một cái :D
Tổng cộng được 6 cái rồi, gỡ được tiền bỏ ra mua placement :D

reset hay kg lúc này kg quan trọng
quan trọng nó đang muốn làm gì
khi hứa thật nhiều thất hứa cũng thật nhiều

mình đâu tư jss hiện tại được 8,8 lr một ngày thì mình add fun 1,2 lr nữa để đủ 10lr mua một poi , như vậy có sao không nhỉ mình hay làm vậy lắm mình add fun cả lr va :m083::m083:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week